[Funland] Họp phụ huynh về, buồn quá!

kientruc.ACCV

Xe tải
Website
www.accv.vn
Em vừa đi họp PH về, con em học cấp 1 trường hot nhất quận. Cháu bị phê là “Hoàn thành” tức là không đạt mức “Hoàn thành tốt” môn Thủ công, Môn vẽ và cũng bị phê “Đạt” tức là chưa được “Tốt” về vấn đề Kỷ luật. Cô có vẻ không ưng!
Nhìn sang các con nhà người ta toàn 100% môn học là “Hoàn thành tốt”, đạo đức thì sáng ngời. Con em chắc như dạng lạc lõng trong lớp siêu sao ấy. Em buồn quá :P các cụ cho em xin ít rượu đi! ;)

Captain

[Tịch thu bằng lái]
Em vừa đi họp PH về, con em học cấp 1 trường hot nhất quận. Cháu bị phê là “Hoàn thành” tức là không đạt mức “Hoàn thành tốt” môn Thủ công, Môn vẽ và cũng bị phê “Đạt” tức là chưa được “Tốt” về vấn đề Kỷ luật. Cô có vẻ không ưng!
Nhìn sang các con nhà người ta toàn 100% môn học là “Hoàn thành tốt”, đạo đức thì sáng ngời. Con em chắc như dạng lạc lõng trong lớp siêu sao ấy. Em buồn quá :P các cụ cho em xin ít rượu đi! ;)
Vui lên đi cụ. Cháu e học hết lớp 1 chưa biết đọc, biết viết, nhà nó nhất quyết xin trường cho ngồi lại lớp 1 thêm 1 năm, nhưng nhà trường yêu cầu cháu phải lên lớp 2, trường sẽ có ng kèm cặp để cháu đọc viết được..=))

Chỉnh sửa cuối:

yeu_vo_2

[Tịch thu bằng lái]
Website
yeuvo2.com
Cu nhà e cũng đạt xuất sắc trong khi theo tụ đánh giá của e là trung bình thôi.. chả vui tẹo nào

kientruc.ACCV

Xe tải
Website
www.accv.vn
Cu nhà e cũng đạt xuất sắc trong khi theo tụ đánh giá của e là trung bình thôi.. chả vui tẹo nào
Thế nên em mới trừ hao ngược mấy cái đánh giá kia, suy ra chắc con em kém mấy mục đó lắm!

khanhnguyen09

Xe container
Các cụ cho e hỏi, hoàn thành vượt trội thì ở mức nào?

JoeBlack80

Xe buýt
Thế hai môn đó cháu tự làm, vẽ hay cụ cũng vẫn phải giúp?

sudichat2002

Xe container
Nghĩ cũng chán, đợt rồi phiếu "Tín Nhiệm Cao" của em chỉ bằng 1/5 so với phiếu "Tín Nhiệm Thấp"...

Minh Sang 2019

Xe tải
Vui lên đi cụ. Cháu e học hết lớp 1 chưa biết đọc, biết viết, nhà nó nhất quyết xin trường cho ngồi lại lớp 1 thêm 1 năm, nhưng nhà trường yêu cầu cháu phải lên lớp 2, trường sẽ có ng kèm cặp để cháu đọc viết được..=))
Haha! Bác bật mí thế này em lại có bài cho thằng cu bướng bỉnh gần giống tự kỉ nhà em rồi. Nó học rất thông minh mỗi tội không ai nói nó được. Thích thì nó học ko thì thôi?
em sẽ cố găngs cho vào trường vip nhất rồi cuối năm lớp 1 em bảo con em phải ở lại. Trường lại cong đít chạy chọt em ngay. Haha

alexandra

Xe điện
Em đi họp về được một bác phụ huynh kể, con bác ấy được 8.5 điểm môn tin học mà về nó khóc cả buổi và bỏ ăn nửa ngày. Bác ấy bức xúc với giáo viên bộ môn vì cách dạy của thày giáo, và coi điểm số đó như thể là 1 nỗi nhục trong gia sự nhà bác ấy.
Trong khi con em được có 6.5 điểm về cười như công nông.

hitle888

Xe điện
Haha! Bác bật mí thế này em lại có bài cho thằng cu bướng bỉnh gần giống tự kỉ nhà em rồi. Nó học rất thông minh mỗi tội không ai nói nó được. Thích thì nó học ko thì thôi?
em sẽ cố găngs cho vào trường vip nhất rồi cuối năm lớp 1 em bảo con em phải ở lại. Trường lại cong đít chạy chọt em ngay. Haha
Khổ, giống thằng bạn em. Trường top quận thanh xuân, con nó sau sốt siêu vi thì phát triển chậm hơn các bạn, nó nhất quyết xin con đúp mà trường không chịu. Lên lớp 2 được trường bố trí cô giáo 1 kèm 1.
Con nó học đúng tuyến ạ

kienvinh

Xe lăn
Nếu không quá tế nhị xin bác cho tên trường.