Họp mặt tiền ra mắt clb Honda City tại Hà Nội

Sunnykientt

Xe tải
Em thấy dạo này các Cụ bận rộn công việc nên phong trào nguội dần. Để hâm nóng lại ngọn lửa đam mê xe cộ, xin ý kiến đóng góp các Cụ về thành lập Hội Honda city. Em đề xuất buổi họp mặt sẽ tiến hành vào cuối tuần này, địa điểm dự kiến Bán Đảo Linh đàm. Với các nội dung sau:
1. Giao lưu văn nghệ văn nghẽo, hát cho nhau nghe…:D
2. Bầu trưởng ban tổ chức khóa 1 của hội.
3. Lấy ý kiến đóng góp design Logo của hội.
4. Bàn luận đưa ra nội quy hoạt động của hội
5. Giao lưu ca múa nhạc , chém gió, độ đẽo cho vợ Hai…
Các Cụ vào comment nhiệt tình đóng góp ý kiến về buổi giao lưu sắp tới!

Chỉnh sửa cuối:

riderman_2014

Xe tải
Nhất trí với cụ sunnykientt. Em mạo muội đề xuất thế này, 10h00 thứ 7 gặp gỡ, cf sau đó liên hoan mặn, quê e hay gọi là có chén. Sau đó các cụ thích hát hò, văn hoá văn nghệ gì thì tùy.
Địa điểm: hoa viên mỹ đinh ( vì nhiều cụ biết đia điểm chứ ko phải gần nhà em với nhà cụ deep_water đâu ạ).
Thời gian: tuần sau nữa ( để các cụ có time chuẩn bj)
Xin các cụ cho yý kiến ạ.
PS: để ko loãng chủ đề, kính đề nghị các cụ có nhu cầu độ đẽo... lập thớt mới ạ.

ltrphuc

Xe tăng
Em thấy dạo này các Cụ bận rộn công việc nên phong trào nguội dần. Để hâm nóng lại ngọn lửa đam mê xe cộ, xin ý kiến đóng góp các Cụ về thành lập Hội Honda city. Em đề xuất buổi họp mặt sẽ tiến hành vào cuối tuần này, địa điểm dự kiến Bán Đảo Linh đàm. Với các nội dung sau:
1. Giao lưu văn nghệ văn nghẽo, hát cho nhau nghe…:D
2. Bầu trưởng ban tổ chức khóa 1 của hội.
3. Lấy ý kiến đóng góp design Logo của hội.
4. Bàn luận đưa ra nội quy hoạt động của hội
5. Giao lưu ca múa nhạc , chém gió, độ đẽo cho vợ Hai…
Các Cụ vào comment nhiệt tình đóng góp ý kiến về buổi giao lưu sắp tới!
Nhất trí với cụ sunnykientt. Em mạo muội đề xuất thế này, 10h00 thứ 7 gặp gỡ, cf sau đó liên hoan mặn, quê e hay gọi là có chén. Sau đó các cụ thích hát hò, văn hoá văn nghệ gì thì tùy.
Địa điểm: hoa viên mỹ đinh ( vì nhiều cụ biết đia điểm chứ ko phải gần nhà em với nhà cụ deep_water đâu ạ).
Thời gian: tuần sau nữa ( để các cụ có time chuẩn bj)
Xin các cụ cho yý kiến ạ.
PS: để ko loãng chủ đề, kính đề nghị các cụ có nhu cầu độ đẽo... lập thớt mới ạ.
vụ tổ chức lấy ý kiến thành lập hoành tráng thì đúng là phải lên kế hoạch cẩn thận. còn cuối tuần này nắng ráo rồi cụ nào rảnh thì vote theo cụ Kiên cà phê bàn bạc trứoc cũng được. chứ để tuần sau lại lâu quá :)

Honda Honda

Xe tải
mợ mải buôn với các cụ mà em ib hỏi số cầm chân với địa chỉ bên mợ để cuối tuần qua phiền mợ bộ đèn mà chả thấy hồi âm gì:-&
Số em dưới chữ ký đó cụ. Em trả lời cụ bằng đt chắc nó bị lỗi nên k send đc. Em sorry cụ n ạ. Em mua công tắc cho cụ rồi đấy nhé

ltrphuc

Xe tăng
Số em dưới chữ ký đó cụ. Em trả lời cụ bằng đt chắc nó bị lỗi nên k send đc. Em sorry cụ n ạ. Em mua công tắc cho cụ rồi đấy nhé
Mợ ơi chữ ký mợ làm gì có gì đâu ợ :-t trắng trơn như mợ chưa đặt chữ ký luôn ạ. Vậy chắc sáng t7 em qua mợ nhé ;;) số cầm chân em 098/98/32/789 ạ

VuQuangHieu

Xe tải
vụ tổ chức lấy ý kiến thành lập hoành tráng thì đúng là phải lên kế hoạch cẩn thận. còn cuối tuần này nắng ráo rồi cụ nào rảnh thì vote theo cụ Kiên cà phê bàn bạc trứoc cũng được. chứ để tuần sau lại lâu quá :)
Em thấy sáng thứ 7 cf hợp lí đấy ạ. Cố gắng đông đủ cho vui. Quan trọng là chiều em phải đi làm, hehe! Các cụ thống nhất địa điểm đi. Đang có 2 chiều ý kiến là Linh đàm hay mỹ đình. E nghĩ 2 lần trc đã mỹ đình rồi lần này linh đàm đi cho thay đổi

thanhung

Xe đạp
Cuối tuần này em 1 vote nhé các cụ. địa điểm Linh Đàm hoặc Mỹ Đình đâu cũng được, nhưng phải có chỗ đậu xe và view xe. Em thấy MĐ vẫn ok nhất nhỉ :D

riderman_2014

Xe tải
Cuối tuần này em 1 vote nhé các cụ. địa điểm Linh Đàm hoặc Mỹ Đình đâu cũng được, nhưng phải có chỗ đậu xe và view xe. Em thấy MĐ vẫn ok nhất nhỉ :D
Vầng, mỹ đình thì rộng rãi quá còn gi. Hay lần này thử sang Aquafina đi ạ.

Sunnykientt

Xe tải
Em có ý kiến ta nên đổi địa điểm để tạo sự mới mẻ, tươi trẻ, có một chút khám phát vùng miền. Linh đàm cũng rộng rãi thoáng mát,non nước hữu tình.

Mr.Phiphi

Xe đạp
T7 này e lại phải đi làm,lỡ 3 cái off rồi đấy :(

ltrphuc

Xe tăng
Linh Đàm rồi lần sau mời các cụ sang Long Biên nhà em, đảm bảo Mỹ Đình chỉ bằng 1 góc ạ