Họp mặt tiền ra mắt clb Honda City tại Hà Nội

widingroad

Xe đạp
Thú thật đi đc nửa đời người mà chưa học được bằng lái. Lần này quyết bút sách đến trường để tậu trâu. Tính mua 1 cái chỉ đơn giản để che mưa nắng nên lăn tăn Vios, City hoặc cố lên Civic nhưng mấy cụ đang bảo Civic 1.8 không đáng mua thì chắc nghiêng về city.

deep_water154

Xe hơi
Box mình mới tuyển mợ Honda làm thư ký à,hôm nào off mợ nhớ đi nhé.He. Em hỏi chút mấy cụ độ đèn led với bi ,mấy hôm vừa rồi vừa mưa vừa sương mù đi đường có sáng con mắt ko ợ,em chạy mấy đoạn không có đèn mà phải căng hết cả mắt,đèn City tối thật

Honda Honda

Xe tải
Box mình mới tuyển mợ Honda làm thư ký à,hôm nào off mợ nhớ đi nhé.He. Em hỏi chút mấy cụ độ đèn led với bi ,mấy hôm vừa rồi vừa mưa vừa sương mù đi đường có sáng con mắt ko ợ,em chạy mấy đoạn không có đèn mà phải căng hết cả mắt,đèn City tối thật
:D cụ lắp mí pha k để em lắp cho nó sáng hehe

ltrphuc

Xe tăng
Đèn bi thì chỉ sáng hơn nhiều khi đi trong thành phố + đi đường xa mà trời quang tạnh thôi ợ. Còn mưa mù thế này cụ chỉ có thay đèn sương mù bằng loại vàng thì mới ăn thua, ánh sáng trắng kỵ sương + mưa phun thế này lắm

ltrphuc

Xe tăng
Hôm nào cụ lắp cái đèn kia thế? Để em còn chuẩn bị đón cụ
Vậy để em sắp xếp thời gian qua phiền mợ :> lắp cái này thiệt hại như nào mợ ib em nha :D vì tính em nó cẩn thận muốn đấu cả cầu chì riêng + công tắc cho an toàn + tiện

Honda Honda

Xe tải
Vậy để em sắp xếp thời gian qua phiền mợ :> lắp cái này thiệt hại như nào mợ ib em nha :D vì tính em nó cẩn thận muốn đấu cả cầu chì riêng + công tắc cho an toàn + tiện
E chỉ lấy tiền vật liệu thôi.

hanhpn

Xe tải
Cảm ơn mợ Hondahonda. Em nhận được mật thư rồi. Chưa đến kỳ lương nên em Phanh nó lại nhé. Khi nào có em sẽ xin lại giá thị trường của mợ.

Nên chăng mợ lập cái topic khác để topic này thành đúng việc đăng ký và hội hè chăng?

futureneodo

Xe buýt
Cảm ơn mợ Hondahonda. Em nhận được mật thư rồi. Chưa đến kỳ lương nên em Phanh nó lại nhé. Khi nào có em sẽ xin lại giá thị trường của mợ.

Nên chăng mợ lập cái topic khác để topic này thành đúng việc đăng ký và hội hè chăng?
Thế thì lập cái topic mới nhờ mod đóng dính lên trên lun đi ạ
CLUB HONDA CITY VIETNAM
Vừa cạch hàng và sau này thích thì giao lu với club City của Thái, Mã, Philipin ...lun cho máo ợ
Vấn đề là các cụ nhà mềnh duy trì club đc bao lâu thui

Chỉnh sửa cuối:

GIANGA_VIET

Xe hơi
City em đang đặt. Cụ cứ yên tâm riêng hội Honda City em đảm bảo giá thấp nhất cho cụ. Ở đâu thấp em làm thấp hơn. Chỉ có điều các cụ kín tiếng để em kiếm mấy hào mua sữa cho cháu thôi hehe
hội city hy vọng đến với mợ dc ngon bổ rẻ.hề