[Funland] Hong kông , liệu có sảy ra một sự kiện thiên an môn 2014

honda acura

Xe điện
Xin phép cho em cơi nới thêm để cho các cháu nó có cái sân đá bóng nhỉ

buidinhphuoc

Xe điện
Bển không biết chơi trò "Mời lên phường làm việc" nhỉ ? Đúng là cờ vịt, quá thấp.

dexom

Xe Cứu Trợ
Hk còn nhiều kịch hay lắm các cụ cứ bình tõm.

NN minhchau

Xe tăng
em đọc Tam quốc , thủy hử chúng nó nồi da nấu thịt chia 5 sẻ 7 lâu òi , tương lai sẽ như vậy , thằng độc đoán bất chấp lý lẽ sẽ ko ai tin đâu
Hay đấy cụ ạ. lúc đấy thu hồi hs trong tầm tay :D

ORIJEANS

Xe container
Cụ chả chịu xem phim Hongkong gì cả. Thích thì nó lôi máy bay chiến đấu ra thả bom cũng được á
À, kịch bản tiêm kích thì e cũng đề cập đến rồi. :D

Update: có vẻ việc trang bị thêm vũ khí cho cảnh sát là có thật. Lãnh đạo cảnh sát HK phát biểu rằng khả năng sử dụng hơi cay bị bác bỏ, nhưng sẽ có lực lượng phù hợp, nếu căng thẳng leo thang.

Bình: chính quyền HK sẵn sàng chơi rắn đấy.

anhcobra

Xe container
À, kịch bản tiêm kích thì e cũng đề cập đến rồi. :D

Update: có vẻ việc trang bị thêm vũ khí cho cảnh sát là có thật. Lãnh đạo cảnh sát HK phát biểu rằng khả năng sử dụng hơi cay bị bác bỏ, nhưng sẽ có lực lượng phù hợp, nếu căng thẳng leo thang.

Bình: chính quyền HK sẵn sàng chơi rắn đấy.
Đồ cớm Hongkong chả kém gì cớm Mỹ. Lực lương phù hợp chả có lẽ là đội Phi Hổ, cơ mà Phi Hổ thì giỏi lắm đc 100 ông chứ mấy. Hay là lực lượng quân đội giải phóng nhân dân Trung Hoa tăng cường sang

ORIJEANS

Xe container
Đồ cớm Hongkong chả kém gì cớm Mỹ. Lực lương phù hợp chả có lẽ là đội Phi Hổ, cơ mà Phi Hổ thì giỏi lắm đc 100 ông chứ mấy. Hay là lực lượng quân đội giải phóng nhân dân Trung Hoa tăng cường sang
E k rõ ạ. :D Dưng chắc chắn là cảnh k phải đối của số lượng nghìn người. Quan sát của các phóng viên thì quanh lối vào tamar chỉ có khoảng 70 cảnh sát.

Ông này nói thêm, cảnh sát sẵn sàng tẩn mọi hành động bất hợp pháp khi vây hãm các tòa nhà. Khi được hỏi có thời hạn cụ thể cho việc giải tán đám đông hay k, ông này trả lời: hành động được tiến hành khi cần thiết. :D

Chỉnh sửa cuối:

dexom

Xe Cứu Trợ
Cụ yên tâm nó đã bảo chỉ cần đạn cao su thôi là lượn sạch. Cứ nghe em đi :D

bungbvt

Xe tăng
Cụ ơi, bài viết của cụ đẹp và giàu biểu cảm quá. Lâu rồi em mới được đọc thấy những dòng chữ như rồng vờn mây, gà tây vờn gió và đàn ó vờn dân đen vậy. Hôm nay cụ tỏ mặt phân tài càng khiến các đàn em của cụ sướng vui mà tăng phần gắp rót (em xin sửa là nhân tài). Lời cụ thanh tao mà khí lực, nho nhã vẫn nồng nàn. Em ưng cụ quá, lời cụ đúng là xuyên thủng lỗ vít em rồi đấy.&lt;br /&gt;<br />
Cảm khái quá, em tặng cụ và đội gắp rót các cụ gọi là chút &lt;i&gt;trung tình &lt;/i&gt;(em thi thoảng viết đúng chính tả). Mời các cụ thưởng Anh hùng vung phím bình thiên hạ&lt;br /&gt;<br />
Chấn động oai danh khắp địa cầu&lt;br /&gt;<br />
Góc này anh rặn cười khẹc khẹc&lt;br /&gt;<br />
Xó nọ mụ ass nói go go&lt;br /&gt;<br />
Loanh quanh nhiều bạn nâng bi khựa&lt;br /&gt;<br />
Dập dòm mấy thím bợ nga gâu&lt;br /&gt;<br />
Xứ Of nhân tài sao kể xiết&lt;br /&gt;<br />
Lẫy lừng bưng kín thuở quặp râu &lt;/div&gt;
Cụ ei. Em tự nhận văn mình biết đôi 3 chữ rồi ạ. Nhưng chữ em nó dành cho người biết sử dụng thứ mà người ta gọi là não thưa cụ.

Chỉnh sửa cuối:

Roger

Xe hơi
Em thấy các bối cảnh của cuộc biểu tình sinh viên học sinh khá giống với sự kiện thiên an môn
Người lãnh đạo tq cũng tên lọ, ... Xem tin thấy bắt bớ nhiều thủ lĩnh sinh viên
Nếu căng quá liệu tq có làm liều
Mời các cụ bình

TQ thì ko có j là ko thể

TuDo2808

Xe điện
Em tưởng HK chỉ có Phi Long, còn Phi Hổ thuộc về Đài Loan chứ. Trước có xem đôi Ply Tiger của Đài Loan nhảy dù xuống Đại Nục phá hoại!b-)

dtrung

Xe điện
Hy vọng một chính quyền Hồng Công đủ rắn để loại bỏ thứ dân chủ giả cầy Phương Tây. Một hành đồng đáng phỉ nhổ của người Hồng Công là phất cờ Anh quốc và ảnh nữ hoàng.
Nguyện làm trâu chó cho ngoại bang thì phải dùng xe tăng nghiến chết.
Dư luận viên chăng?
Hình như không phải ạ, cụ lừa này hy sinh thân mình để kích động mọi người chửi cái bọn cụ ý muốn chửi.

Chỉnh sửa cuối:

MiTa

Xe lăn
Em tưởng HK chỉ có Phi Long, còn Phi Hổ thuộc về Đài Loan chứ. Trước có xem đôi Ply Tiger của Đài Loan nhảy dù xuống Đại Nục phá hoại!b-)
E thấy Phi Hổ của nó(trực thuộc sở cs) như cs đặc nhiệm mặc đồ đen nhà mình ấy Cụ, trang bị tận răng, Đụng trận lớn nó mới xuất quân, Cũng đủ các nhiệm vụ, giải cứu con tin, bắn tỉa... Em ko biết Tiger của Đài nhưng như Cụ nói thì e nghĩ nó ko giống nhau, e nghĩ Phi hổ chỉ hoạt động trong nước. Tiger chắc giống đặc công nhà mềnh.

toanbui

Xe tăng
Khộ thân, dân Tàu chưa từng hưởng dân chủ , lãnh đạo Tàu ko biết dân chủ là gì, cho nên tất cả bọn họ không hiểu được người HK. Ngược lại người HK ko biết đến sự tàn bạo của Tàu, mới ra nông nỗi này. Sáng mai, khi xảy ra bạo lực, ân hận thì đã muộn. Cầu mong HK ko bị tàn phá.

khanhnguyen09

Xì hơi lốp
Em hỏi tí, nếu cảnh sát kệ ***, cứ cho ngồi đấy miễn ko đánh nhau, nhai hết bánh mỳ khoảng tháng là hết tiền, ko lương thì họ có tự giải tán ko nhẩy.
Em nghĩ phải có tài trợ rồi, quan trọng là nguồn tài trợ có mạnh ko?