Hỏng hết bánh kẹo: 12h30p trưa nay em gọi vợ bằng tên...người yêu cũ!!!!

xiaoyong

Xe tải
Gấu nhà em hay dỗi nhưng ít giận. Nhưng đã giận là TO lắm.
Bình thường đang giận nhưng nếu em bị đau, ốm hay thương tích gì đột xuất là gấu tạnh ngay, quên luôn cả giận.

Lát nữa có lẽ em sẽ nhờ thằng nào đấy đấm cho 1 phát tòe cả môi mới được!
Kụ qua đây em đấm cho, đảm bảo Gấu nhà kụ nhìn thấy hết giận lun.

Leopon

Xe tăng
Thôi xong! phụ huynh vào cuộc thì khó đỡ rồi. Chúc cụ về nhà chân cứng đá mềm.

vink's cafe

Xe tải
Website
www.thuctruong.com.vn
Chúc cụ chủ thới thượng lộ bình an, em mời cụ 1 ly vodka cho khí thế :))

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Trưa nay hả cụ?
Em này tên Ngọc Trinh. Xinh cụ nhỉ!! :D

Gấu cụ cũng xinh thế này á? Xinh thế này mà còn nhầm tên :-s Chán cụ quá!

Chỉnh sửa cuối:

enbac88

Xe hơi
cụ cứ gọi mấy ông bạn rồi đi cụng ly với nhau, đến đêm say mềm hãy về, gặp gấu thì bảo: anh ân hận về việc trưa nay quá, cứ ngồi tự dằn vặt ở quán với mấy thằng votka mãi ko dám về...

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
cụ cứ gọi mấy ông bạn rồi đi cụng ly với nhau, đến đêm say mềm hãy về, gặp gấu thì bảo: anh ân hận về việc trưa nay quá, cứ ngồi tự dằn vặt ở quán với mấy thằng votka mãi ko dám về...
Xỉn quá gọi lung tung tên lại móc ví ra moi tiền nhét lung tung nữa thì chết :)) :)) :)) :))

enbac88

Xe hơi
Trưa nay hả cụ?
Em này tên Ngọc Trinh. Xinh cụ nhỉ!! :D

Gấu cụ cũng xinh thế này á? Xinh thế này mà còn nhầm tên :-s Chán cụ quá!
Cụ ấy đã bị táng cái điều khiển tv vào một bên mặt, cụ lại còn đưa ảnh em ý lên đây mà khen khác gì táng thêm cái điều khiển tv vào mặt bên kia...
Dưng mà công nhận xinh thật...

enbac88

Xe hơi
Xỉn quá gọi lung tung tên lại móc ví ra moi tiền nhét lung tung nữa thì chết :)) :)) :)) :))
Xỉn tới mức như cụ nói thì có khi về nhà bác ấy còn gọi: chủ quán đâu, hàng xấu thế, đổi em khác đi...X_X

khoavq

Xe điện
cụ ơi, em là women nên hiểu tâm lý chị em. Bác đừng có cương mà có khi hỏng việc. Tối nay về:
Trước hết, bác nghiên cứu, thăm dò tình hình xem chị Gấu nhà bác thế nào, có nghe được việc bác gọi nhầm tên không. Tránh trường hợp có khi lúc đó bác bị ăn cái điều khiển là vì Gấu đang ngái ngủ mà bác cứ mon men, lần mò thôi, biết đâu bác có tật giật mình lại nghĩ là Gấu nghe thấy? Và nếu bác về giải thích, đề cập chuyện này hoá ra là "chưa khảo đã khai rồi".

Nếu tình hình cho thấy Gấu đã nghe được, bác cố gắng tỉnh bơ (không tỏ ra ân hận, hối lỗi nhưng cũng không lên mặt bác nhé), bác bảo vì BTV đó tên Huyền. Nếu chị Gấu cãi không phải thì bác cứ trả vờ chắc chắn khẳng định cho em nó tên Huyền mà lị, nếu vợ bác chứng minh bằng được thì bác bảo bây giờ mới biết nó không phải tên đó, còn từ trước đến nay bác vẫn nghĩ BTC đó là .... Huyền (củ chuối tý) nên lúc đó cuống lên gọi nhầm tên BTV thôi. Cái này bác chống chỉ định với BTV nổi tiếng nha, không thể nói là không biết rồi.
Mợ nài nhiệt tình thật,
dưng mờ mợ ấy là bao nhiêu người phụ nữ nhể? mà lại lấy số nhiều? ;))

Vụ nài thì cháu hok còm men được. Khả năng đất bên ngoại sẽ được bán cho người ngoài rất cao. :(

Kam_HN

Xe tải
Bản tin tài chính em biết có 1 đồng chí tên Huyền - nhà làm cửa hàng vàng ở đoạn Nguyễn thái học - Lê duẩn.
Chả có nhẽ mợ này lại là người yêu cũ của cụ.

(Em dự gấu nhà cụ mặt hơi vuông và tóc dài)

Vietkid

Xe điện
Sự vụ ló dư lày thưa các cụ.

Trưa nay em làm về muộn. Vừa về đến nhà, thấy vắng vẻ quá mà ti vi vưỡn phát oang oang.
Chưa kịp xuống xe, ngó thấy một em đang đọc bản tin Tài chính trên VTV1 trông quá giống gấu, giống từ búi tóc, quả trán hơi dô, nét mặt...em trố hết cả mắt vì ngạc nhiên. Sao lại có đứa giống vợ mình thế là cùng?

Trong cơn hưng phấn, em gọi líu hết cả lưỡi, giọng hổn hển như túm được trộm " Huyền ơi....Huyền ơi....ra nhanh xem cái lày lày. Nhanh lênnnn....!"

Gọi xong, chợt bừng tỉnh. Em sượng sùng và bối rối mất 5 giây 18 phút 0006. Bủ mệ, Huyền là tên....người yêu cũ của em.o-+

Đợi 6 giây sau thì ....bà già em thò cổ ra hỏi cái gì thế, cái gì thế? Giây thứ 19 thì gấu mới lò dò mắt nhắm mắt mở đi ra, chắc đang ngái ngủ. Em chỉ lên màn hình tv, bẩu: Xem cái đứa lày giống em không?

Bà già bảo không giống. Gấu xem qua rồi sưng sỉa bỏ vào phòng ngủ tiếp, bỏ lại em phát thanh viên vưỡn đang lải nhải chỉ số in đek, với cả đao giôn chi chi đó....

Cho đến đầu giờ chiều nay thì gấu vẫn nằm im re. Em khép nép lại gần, thoa lên bụng phát, gọi là xu nịnh tí, thì ăn ngay quả điều khiển ti vi vào mẹt. Đau vãi lái ra. Sợ quá em mặc quần áo té ngay và luôn.

Giờ thì ngồi gõ những dòng này và đang tìm cách ứng chiến với cuộc họp thượng đỉnh tối nay.8-x
Lại 1 ông 2 L hậu trung thu, em mượn lời cụ hachi

Chết là đáng rồi

=)) =)) =))
Chết mất

trangcali

Xe tăng
e hóng xem mai có phóng sự k :D

harrynh

Xe container
em hỏi khí không phải, cái điều khiển có bị hỏng không ạ

:D:D:D

benghe

Xe điện
Cụ ấy khoe gấu là xinh đây mà, cái em Ngọc Trinh PTV bản tin tài chính ấy - xinh và ngon tầm người mẫu đới

tuancan

Xe tải
chứng tỏ cụ chủ thớt vẫn còn nhớ tới người yêu cũ đây mà, có mới mà vẫn còn nhớ cũ à ;))

SPL

Xe container
Em chỉ sợ lúc đang xxx mà gọi nhầm tên thì bỏ bu thôi chứ nghĩ đến đang xxx em đấy thì ........... vô tư =))Mà em PTV đó xinh thật, em xem mà cứ dán mắt vào màn hình thôi :D

hongxinh_hd

Xe tải
Website
luatvutran.com
Em thì nghĩ là tốt nhất cụ nên gọi tất cả người yêu bằng 1 cái tên thân mật: gà con, mèo con, chó con... gì gì đó. Đến lúc lấy gấu về, cứ tên thân mật ý mờ phang, khỏi phải nhầm lẫn. :))

kevoduyen

Xe buýt
em hóng xem chủ thớt sẽ gỡ thế nào để học hỏi