Hỏng hết bánh kẹo: 12h30p trưa nay em gọi vợ bằng tên...người yêu cũ!!!!

RoadStar

Xe tải
Cho đến đầu giờ chiều nay thì gấu vẫn nằm im re. Em khép nép lại gần, thoa lên bụng phát, gọi là xu nịnh tí, thì ăn ngay quả điều khiển ti vi vào mẹt. Đau vãi lái ra. Sợ quá em mặc quần áo té ngay và luôn.
Kụ vào làm lành mà lại thoa lên bụng ~X(
Thoa vào chỗ khác có phải là ăn tiền rồi không[-X
Em fun tí nhưng chúc kụ toàn thắng trờ về, xong báo tin lên đây nhá nhá

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
Sự vụ ló dư lày thưa các cụ.

Trưa nay em làm về muộn. Vừa về đến nhà, thấy vắng vẻ quá mà ti vi vưỡn phát oang oang.
Chưa kịp xuống xe, ngó thấy một em đang đọc bản tin Tài chính trên VTV1 trông quá giống gấu, giống từ búi tóc, quả trán hơi dô, nét mặt...em trố hết cả mắt vì ngạc nhiên. Sao lại có đứa giống vợ mình thế là cùng?

Trong cơn hưng phấn, em gọi líu hết cả lưỡi, giọng hổn hển như túm được trộm " Huyền ơi....Huyền ơi....ra nhanh xem cái lày lày. Nhanh lênnnn....!"

Gọi xong, chợt bừng tỉnh. Em sượng sùng và bối rối mất 5 giây 18 phút 0006. Bủ mệ, Huyền là tên....người yêu cũ của em.o-+

Đợi 6 giây sau thì ....bà già em thò cổ ra hỏi cái gì thế, cái gì thế? Giây thứ 19 thì gấu mới lò dò mắt nhắm mắt mở đi ra, chắc đang ngái ngủ. Em chỉ lên màn hình tv, bẩu: Xem cái đứa lày giống em không?

Bà già bảo không giống. Gấu xem qua rồi sưng sỉa bỏ vào phòng ngủ tiếp, bỏ lại em phát thanh viên vưỡn đang lải nhải chỉ số in đek, với cả đao giôn chi chi đó....

Cho đến đầu giờ chiều nay thì gấu vẫn nằm im re. Em khép nép lại gần, thoa lên bụng phát, gọi là xu nịnh tí, thì ăn ngay quả điều khiển ti vi vào mẹt. Đau vãi lái ra. Sợ quá em mặc quần áo té ngay và luôn.

Giờ thì ngồi gõ những dòng này và đang tìm cách ứng chiến với cuộc họp thượng đỉnh tối nay.8-x

sao lại nhầm tai hại thế chứ . chia buồn bác . thôi ăn năn hối cải đi

dam_duong_xa

Xe buýt
tất cả e đều gọi là "em ơi"
Không bao giờ gọi tên, tránh nhầm lẫn như cụ.
Chuẩn không cần chểnh, 10 năm bị Gấu quản chưa bao giờ E gọi tên của Gấu. Nên chẳng bao giờ làm sao.
@ chủ thớt, Các cụ ngày xưa dậy rồi "Vợ chồng hục hặc, lấy ..ặc làm lành". Xong ngay.;))

Leopon

Xe tăng
cụ ơi, em là women nên hiểu tâm lý chị em. Bác đừng có cương mà có khi hỏng việc. Tối nay về:
Trước hết, bác nghiên cứu, thăm dò tình hình xem chị Gấu nhà bác thế nào, có nghe được việc bác gọi nhầm tên không. Tránh trường hợp có khi lúc đó bác bị ăn cái điều khiển là vì Gấu đang ngái ngủ mà bác cứ mon men, lần mò thôi, biết đâu bác có tật giật mình lại nghĩ là Gấu nghe thấy? Và nếu bác về giải thích, đề cập chuyện này hoá ra là "chưa khảo đã khai rồi".

Nếu tình hình cho thấy Gấu đã nghe được, bác cố gắng tỉnh bơ (không tỏ ra ân hận, hối lỗi nhưng cũng không lên mặt bác nhé), bác bảo vì BTV đó tên Huyền. Nếu chị Gấu cãi không phải thì bác cứ trả vờ chắc chắn khẳng định cho em nó tên Huyền mà lị, nếu vợ bác chứng minh bằng được thì bác bảo bây giờ mới biết nó không phải tên đó, còn từ trước đến nay bác vẫn nghĩ BTC đó là .... Huyền (củ chuối tý) nên lúc đó cuống lên gọi nhầm tên BTV thôi. Cái này bác chống chỉ định với BTV nổi tiếng nha, không thể nói là không biết rồi.

Không được đâu. Cái lý do đó chỉ có trẻ con mới tin. Bây giờ cụ phải lấy độc trị độc. Đã thích thì cho nhầm luôn thể, tối cụ gọi: Hồng ơi! tắm nhanh lên rồi đi ngủ thôi. Đêm cụ lay gọi: Hằng ơi! Dậy anh bảo cái này. Sáng cụ thủ thỉ: Hoa à! em thấy đêm quá thế nào...... Đại khái là vậy. CUối cùng giải thích là: tưởng vợ không biết ghen, thử tí hóa ra là cũng ghen ra phết. Thế nhé. tối cụ về cứ làm như em bảo và viết thêm cái di chúc nữa. Biết đâu Độc + Độc = Kịch Độc.

Boing767

Xe điện
tất cả e đều gọi là "em ơi"
Không bao giờ gọi tên, tránh nhầm lẫn như cụ.
Cụ này mới là cao thủ ạ !!! e cũng học cụ 2 chục năm rồi nên cứ gọi thoải gà mái và kể cả đêm nằm mơ vô sờ tư ......... gọi chả trúng ai

gia doi

Xe điện
Bỏ nhà vào Nam mà sống cụ ah :P

muadem

Xe cút kít
À, lại còn thêm cái tội là đặt tên một em người yêu cũ khác trong danh bạ đt là " Hùng bưu điện" nữa mới dở.
Hôm trước bỏ đt ở nhà, lúc về gấu mát mẻ " Nãy thằng Hùng bưu điện gọi cho anh đấy". Em tái hết cả đoàn thể.
Em thì đặt là xyz BQLDA, xyz Vật Liệu, xyz Xi măng. Tuy nhiên em chưa bị đc Hùng bưu điện gọi bao giờ :)) :)) :))
Hóng báo cáo cuộc họp thượng đỉnh tối nay của cụ :)

muadem

Xe cút kít
Bây giờ là 16h32p.
Hơn tiếng nữa là đến giờ G.

Em run và hồi hộp quá, cụ nào có bài hát gì chống run không? Em nghe phát gọi là demo.
Em có bài thuốc duy nhất là: cụ làm dăm vại (b) HN, nếu tửu lượng tốt thì gấp đôi, về nhà phát lên giường tít ngay, mai tính tiếp :)

gia doi

Xe điện
Cụ quaytay nổi tiếng là mưu mẹo chúc cụ tối nay ăn đủ :D

xiaoyong

Xe tải

quaychan

Xe tăng
Cụ quaytay nổi tiếng là mưu mẹo chúc cụ tối nay ăn đủ :D
Bẩm, khôn ngoan chả lại với giời cụ ạ.

Em đang hít thở....hít thở...( cái này gọi là thiền đấy các cụ, từ khi lấy vợ xong, em đâm ra hay quan tâm đến món lày).

À, gấu nhà em có đôi mắt dư lày các cụ ạ:

Chít em rồi, chuẩn bị nghe mắng ko kịp vuốt mặt như mấy tay VFF bị bầu Kiên chửi oy.

Chỉnh sửa cuối:
Em vừa sớt hình em biên tập viên Bản tin Tài chính trưa nay để xem lại chân dung " hung thủ" đã khiến mình lỡ miệng nhưng chẳng có ai giống cả.

Chỉ thấy em lày:

Chết "dồi", cũng là người yêu cũ của iem mà. Kụ đời bao nhiêu?:D

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện này chắc cá tháng tư rồi...mà giờ thì lại là tháng 9 =))

Taxi25

Xe buýt
Đây nhá, trước khi bác về nhà ghé qua hiệu thuốc mua lọ dầu gió. Làm một ít xoa vào người rồi về nhà kêu trúng gió bảo vợ chăm cho, thế là ngon
Xong việc mai nhớ mời em đi uống beer nhá !

Gấu nhà em hay dỗi nhưng ít giận. Nhưng đã giận là TO lắm.
Bình thường đang giận nhưng nếu em bị đau, ốm hay thương tích gì đột xuất là gấu tạnh ngay, quên luôn cả giận.

Lát nữa có lẽ em sẽ nhờ thằng nào đấy đấm cho 1 phát tòe cả môi mới được!

vợ cụ đang trên này đấy, ko hối cải lại còn đưa mấy ảnh em khác lên thì bó tay rồi

quaychan

Xe tăng
Úp đết: Em vừa sờ tới cái đt, bật lên thì thấy 1 cuộc gọi nhỡ của mẹ gấu.
Chưa biết chuyện gì, thôi em đi làm vại bia cho mát đã, nhân tiện nhờ thằng nào nó đấm cho phát vêu *** nuôn!