Thảo luận Hóng.. 999 xe VF 8 đã được lăn bánh ở Ca li phọc chưa hả các cụ.

Yêu xe VF

[Tịch thu bằng lái]
TT đến xuất xe "tiếp thị", thuê kol này hơi tốn kém.
Từ City edition giờ thành Marketing edition
Chỉ khổ mấy anh tâng ball bị chủ quay như chong chóng.
Từ Manufacturer qua Mồm Make Color là thành Marketing edition , cái chữ M này quả thật là biến ảo khôn lường ...kkk

Chỉnh sửa cuối:

Yêu xe VF

[Tịch thu bằng lái]
Hung tin bên bển bay về
Nồi cơm xe điện lại khê nữa rồi
Thấy lòng sầu quá đi thôi
Lần nào cũng vậy , cháy nồi thủng niêu
Làm màu hoa mỹ đủ điều
Color anh make khiến xiêu lòng người
Cợt đùa số phận trêu ngươi
Nghe xe tiếp thị mà cười rớt răng....kkk

Chỉnh sửa cuối:

hungtom11

Xe tải
Ơ,hay nhỉ! Thế thông tin bọn 3/, anh em việt kiều đặt cọc cũng là fake nốt. Cũng là cơ hội để anh em sing nô, tinh hoa ai chưa có xe thì gom lúa chuẩn bị mua city ed.

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Ơ,hay nhỉ! Thế thông tin bọn 3/, anh em việt kiều đặt cọc cũng là fake nốt. Cũng là cơ hội để anh em sing nô, tinh hoa ai chưa có xe thì gom lúa chuẩn bị mua city ed.
a V đem 999 con VF8 tais nhập về vn

bans giá 500tr lăn bánh

laf ối anh e lao vào bắt đáy ngay

antvn01

Xe buýt
Đang có một số rao xe mua sẵn pin luôn.
Liệu có đợt xả nữa không ta.

nissantiida

Xe điện
Ra sản phẩm chậm thì là ko đc rồi vì làm ra có khi đã lỗi mốt, công nghệ và đặc biệt là sức chịu đựng của Vgr/cổ cánh cũng có hạn ko thể đỡ mãi cho VF đc.

Quả cắt giảm nhân sự bên US/Cana chắc cũng có chút liên quan đến 999 xe tiếp thị này.
Cũng không nhanh lỗi mốt đến vậy đâu cụ. Thực tế là tốc độ ra sản phẩm của VF hiện nay quá nhanh so với kinh nghiệm. Theo em thấy còn nhanh hơn nhiều hãng đã có tên tuổi.

Chỉnh sửa cuối:

secrets

Xe tăng
Có vẻ kết quả trận đấu giữa đoàn người và tâng ball đã an bài từ xe xăng đến xe điện.

E đề nghị VF nghiên cứu, giao cấp có thẩm quyền tham mưu tổ chức thêm một số sự kiện giống như việc đưa 999 đóa hoa sang Mỹ này, nhưng màu mè (color), hoa lá, phát minh ra nhiều thuật ngữ hơn nữa (city edition, tiếp thị...), thuê tàu to hơn nữa... để box VF luôn sôi nổi, rộn ràng.

Chứ e thấy sắp hết chuyện để bàn rồi :D

Yêu xe VF

[Tịch thu bằng lái]
Có vẻ kết quả trận đấu giữa đoàn người và tâng ball đã an bài từ xe xăng đến xe điện.

E đề nghị VF nghiên cứu, giao cấp có thẩm quyền tham mưu tổ chức thêm một số sự kiện giống như việc đưa 999 đóa hoa sang Mỹ này, nhưng màu mè (color), hoa lá, phát minh ra nhiều thuật ngữ hơn nữa (city edition, tiếp thị...), thuê tàu to hơn nữa... để box VF luôn sôi nổi, rộn ràng.

Nghĩ mà chán bác nhể . Hễ có biến là các bác đội bt bặt bóng chim im tăm cá , còn mỗi 1 Yêu xe VF chân chính cô đơn trong box ...kkk

cocsku

Xe cút kít
a V đem 999 con VF8 tais nhập về vn

bans giá 500tr lăn bánh

laf ối anh e lao vào bắt đáy ngay
Xe thị trường Mỹ nó làm khác xe cho thị trường VN cụ nhé! Chí ít là có cái đèn ở gần hốc bánh.

antvn01

Xe buýt
Cụ tag ae vào phản biện cho xôm thớt :))
Em chẳng phải anti hay bângti như các cụ nói. Em chỉ góp ý cho hãng hoàn thiện hơn thôi.

Em có từng ngâm cứu về sam họ cũng từng hủy toàn bộ những sản phẩm điện thoại khi chất lượng kém.

So sánh có vẻ khập khiễng. Nhưng vô tình có con xe vf8 chạy vào khu nhà em, em có hỏi: sao anh mua xe vf?!!
Ổng chả lời: xe VN thì ổng mua thôi. Chả lẽ mua xe hàn, xe nhật.
Còn hàng xóm chạy con e34 vẫn đi bình thường sau khi vụ dầu hộp số.

Nếu có cơ hội, thật lòng em vẫn muốn mua 1 em xe vf.
Tuy nhiên, hiện tại thì chưa. Có thể thế hệ sau vf7 hay vf6 gì đó.

Huthasa

Xe container

Cụ xỏ xiên nhé. Em báo ca:D