Honda PCX mới ở Thái Lan !

timeout

Xe điện
Từ trước tới giờ em vẫn kết nhất em PCX đỏ với đôi sidebox phía sau. Đúng là PCX đuôi hơi nhỏ nên phải đeo thêm phụ kiện như thế thì mới hoành tráng.
Mà các cụ giúp em cập nhập thêm thông tin giá cả em này ở Hà Nội đi.

luugu1

Xe máy
Bữa trước thấy 1 bé đi mua sắm cửa hàng đối diện chỗ làm, đứng từ trên tầng chụp xuống bằng điện thoại không rõ lắm, chạy xuống đến nơi thì em ý đèo thêm 1 bạn gái ngồi sau đi vụt qua không kịp chụp, nhìn style ghê :D

còn cậu em thì bảo con gái ngồi xe này đẹp lắm anh ạ, hôm nào chộp được pha nào ngon hơn em post cho :D

Em ở HN cũng đã đi ra mấy chỗ tìm làm mà không ai nhận làm cho, có ai biết chỉ giúp em với :(
Ôi zời.. nữ đi xe PCX tôi gặp 5 lần : 1 lần 1 cô bé trẻ măng đi xe màu đồng ở phố Nguyễn Huy Tự, 1 lần ở HP ngay Quán Toan, 1 gặp đúng 2 bà già khú ở Núi Trúc- ghi xám, 1 lần 2 em trẻ măng chân dài đến nách ngay ngã tư Deawoo- màu ghi xám, 1 lần ngay hôm thứ 7 thì ở Trịnh Hoài Đức 1 em trẻ măng - màu trắng. Tính ra gặp nữ đi PCX nhiều hơn nam tính cả xe của chính mình cũng mới là 5. Nữ đi PCX rất là đẹp luôn.

zungnn

Xe đạp
Ngày nào em cũng lượn vào đây hóng...bữa hôm có ra lý tự trọng xem xe rồi, muốn rước lắm nhưng chưa thuyết phục được vợ cả, vì em tương đối lùn, có 1m58 à, vợ cả bảo xe to quá so với em. Em ngồi thử thấy ok, nhưng chưa chạy thử có tải (chở người ngồi sau) để xem như thế nào. Nhưng với tầm 70tr thì chả có thể mua xe nào chạy nhìn menly mà chững chạc hơn chiếc này, em thì rất thích dòng touring. Lúc trước định cưa một em Avenis/Epicuro, mà khó kiếm được xe ngon quá...
Bây giờ chỉ ước được chạy thử xem có comfortable hay không để về dụ vợ cả tiếp thôi... Hôm họp mặt 23/5 em lại có việc về quê mới chết. Mong các bác lập hội để em mời cà phê rồi xin chạy thử...ghiền quá.
Một số bác bảo nhìn xấu...nhưng em thấy cũng ok đấy chứ...lần đầu tiên em thấy nó ở cổng chợ Bến Thành em đã chạy theo để xem xe đó...(lúc đó chưa coi trên mạng).
Bạn yên tâm, mình cũng 1m58 nè nhưng mình to con, đi rất ok, có đều chống chân hơi với, nếu xịch mông qua 1 tý thì chống chân bình thường. Nếu bạn đậm người thì vô tư đi bạn.

zungnn

Xe đạp
Các bác thấy gắn cặp cốp này có được không?

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
cái yên xe kia chắc là em đặt làm đc bên Thái cho bác
tsy em xuống chợ hỏi luôn
cốp thì em đang hỏi đặt hàng với số lượng khoỏang 10 bộ
hy vọng có giá tốt
bác nào muốn có đôi cốp thfi đăng ký với em luôn ở thớt này nhé

huykhanh

Đi bộ
Bạn yên tâm, mình cũng 1m58 nè nhưng mình to con, đi rất ok, có đều chống chân hơi với, nếu xịch mông qua 1 tý thì chống chân bình thường. Nếu bạn đậm người thì vô tư đi bạn.
Vậy hả bác, nghe bác nói em thấy càng quyết tâm, em lùn nhưng tương đối có cân đối, có vai, vì có tập nghệ mà.... he he... đang thuyết phục vợ cả..... có dzợ rồi phức tạp...tiền mình làm ra mà mua đồ ko vừa ý bả thì ...nhăn nhăn khó chịu...he he...

huykhanh

Đi bộ

cốp thì đẹp đó bác, nhưng mà nếu gắn vào thì chắc phải đi một mình, vì người ngồi sau sẽ không ngồi được??

huykhanh

Đi bộ

Trong cái hình này, em kết nhất cái vụ độ đưa kiếng chiếu hậu ra phần kính chắn gió, bác nào có nghề xem thử ở Sài gòn mình làm được như họ không?

zungnn

Xe đạp
hy vọng có giá tốt
Ở SG có đăng ký được không bác? Nếu ok, mình dăng ký 1 bộ.

cốp thì đẹp đó bác, nhưng mà nếu gắn vào thì chắc phải đi một mình, vì người ngồi sau sẽ không ngồi được??
Cặp cốp này mình thấy gắn trên xe wave (hàng mẫu của honda) nhưng có thể tìm mua được ở Tân Thành, Bùi Hữu Nghia, Dân Sinh, nếu gắn thì phải sửa lại sao cho song song với baga phía sau.

darksun

Xe máy
hy vọng có giá tốt
Thế là cụ đang lang thang bên Thai rồi đấy, tin mừng cho anh em đây hy vọng chuyến này về có nhiều đồ chơi cho anh em nhà PCX. Cụ nhớ đừng mặc áo đỏ nhá...he he
Cụ kingpin nhớ kiếm giúp mấy đồ em đặt nhé (xi nhan phải và ốp bô)
Cụ xem cái cốp rồi hỏi có đặt được màu sơn cốp theo 3 màu gốc không (đen, xám, đồng)???
Chờ tin của cụ

gia hung

Xe tải
vâng thì thế em mới muốn là các cụ đặt hàng rõ ràng để em còn biết ạ
còn nếu không thì chắc em đem về kiểu thô còn mầu các cụ tự sơn nhé ????

timeout

Xe điện
Các cụ ngâm cứu cặp sidebox này nè. Theo em cũng khá đẹp và bố trí hợp lý, người ngồi sau không bị vướng nhiều.

cuongnkvn

Xe máy
Website
www.DinoRich.com
Cụ kingpin xem có ốp pô kiểu thế này không? nếu có cụ báo giá rùi mang về giúp em nhé, chúc cụ đi lại an toàn vui vẻ và mua được nhiều hàng :D

QuanKhanh

Xe đạp
hy vọng có giá tốt
nếu có màu đồng thì cho tôi đăng ký 1 chổ

darksun

Xe máy
Nếu cụ đã sờ mò hàng thật thì cụ làm ơn cho anh em biết thêm một số hình hài, thông tin đặc điểm khác như: kích thước, chia ngăn ko, đựng được vừa cái gì,...abc
Ý là đeo vào trông thì đẹp nhưng phải có tác dụng để có thể đầu tư vì rổ rá e nó cũng ko nhỏ
Nhờ cụ giúp

Chỉnh sửa cuối:

loverboy

Xe đạp
Mình muốn đặt một bộ yếm nhựa màu đen để thay cho phần màu nâu được không bác,cả bộ luôn nhé(hình như là 5 miếng)bác xem và báo giá giúp mình,được thì vác về giúp mình luôn nhé

PCX125

Xe đạp
Sao tình hình dạo này im ắng thế nhỉ:D

huykhanh

Đi bộ
Trong cái hình này, em kết nhất cái vụ độ đưa kiếng chiếu hậu ra phần kính chắn gió, bác nào có nghề xem thử ở Sài gòn mình làm được như họ không?

tui cũng nhảy vô bàn tán nè...nhưng không ai có hứng bàn tới gì hết...haizzz...

tui thấy với dáng xe này (tương đối concept), có rất nhiều thứ để độ cho đẹp...tui nghĩ chính vì thế mà dân Thái thích dòng xe này...thỏa mãn khả năng độ xe vô tận của họ...