Honda Air Blade 125 có giá 'trên trời' bình luận nào

violetdylan

Xe buýt
Website
www.chauanh.info

bokeoxe

Xe tải
chuyện cũ hàng ngày có gì mà phải nói, nói mãi cũng chỉ như nước đổ lá khoai. Tiền ai người nấy tiêu, tội ai người nấy chịu. Cụ nào nhiều tiền, máu honda thì xúc - còn cụ nào ghét nó thì quay sang mua xe khác. Chả khác gì nhau, khác mỗi cái là có tiền mà như đi xin còn đằng kia có tiền được làm khách hàng đúng nghĩa.

tierone

Xe tăng
quyết ko để head làm giá các bác nhé!!!
ngày xưa e ức chế vì trò làm giá của bọn Honda nên e không mua xe AB mà chuyển sang nouvo lx e cảm thấy mình vẫn lựa chọn đúng mẫu mã đẹp, bốc hơn ab . hãy làm người tiêu dùng thông thái

tierone

Xe tăng
Vnexpress cũng phải kiếm ăn chứ cụ không thì chết đói hết cu ạ
các bác không biết à cứ khi nào có mẫu mới của honda là viết quảng cáo ầm ầm cho nó à , mẫu mới ra thực ra thay mỗi cái tem cũng là mẫu xe mới hãi vãi

Laixebk

Xe tăng
Ghét nhất các Head Honda làm giá. Xe cũ ế đầy chẳng ai mua, cứ ra xe mới là y như rằng lại loạn cả lên. Rồi xe máy nó bão hòa xem tụi nó làm ăn thế nào.

dungthannong

Xe hơi
AB mà tăng giá kiểu này là một sai lầm lớn của các Head rồi.

nha37

Xe đạp
Em chào các bác, em thấy mình cứ mua xe của hãng nào không làm giá thì hay hơn như Suzuki, Piago, Kymco, Em thấy Pi và Kymco củng có chế độ hậu mãi tốt mà các bác, trong thời hạn bảo hành nếu có hư gì thì sẽ được thay thế dễ dàng không hay đỗ lổi cho khách hàng như Honda rất khó được thay phụ tùng hoặc sửa chữa khi có sự cố, sở dỉ em nói như vậy vì bản thân em đả bị rồi hồi em mua xe super dream đời đầu mới đi dựoc 300km máy khua như tiếng máy may củ, đi bảo hành 3 lần nhưng không hết lần sau em bắt rã máy ra để kiểm thì ra sên cam giản đến nổi piston tăng cam trồi lên hết cở củng không tác dụng, rồi cây dên bị rơ ngang do 2 má dên bị dạt rộng ra hảng không bảo hành lý do khách đi xe bị thiếu nhớt và chở quá tải trong khi nhớt xã ra cả thau bố nồi còn nguyên màu cam không vết cháy lòng xy lanh cũng không bị xướt bó tay, đến wayZX và Fu neo FI bị bó thắng trước ra hảng được phán xe xài thắng đĩa chiếc nào củng vậy đi 1 thời gian sẽ hết nản em về tự xử luôn, rồi đền chiếc airblade FI củng bị thắng đĩa nhưng lần nầy thêm bệnh lạ xe chạy nóng máy thì có tiếng khua garanti thì khua cóc cóc chạy nhanh thì kêu như tiếng máy bay cánh quạt, chổ để chân thì rung bần bật đem ra head nào củng nghe phán 1 câu xanh rờn ab có chiếc kêu có chiếc không của thái còn bị không sau đâu cứ chạy đi trong khi sách hướng dẩn khuyền cáo: khi có tiếng kêu lạ thì phải đem ra hảng cho kỹ thuật kiểm tra và sửa chữa để không bị hư hỏng nghiêm trọng thêm, thiệt bó tay, rồi chiếc PCX 2011 mua hồi tháng 9 năm nay em tự xử luôn bố thắng trước em phải mài bỏ 9 dem mà vẩn còn bị cạ thắng nhưng nhẹ đi nhiều, nếu không chạy chậm tầm 20Km/h nhả ga là xe dừng luôn khỏi cần thắng, nồi sau 60 cây có tiếng dộng em cũng tự làm luôn chứ chờ theo KT viên của hảng phải 8000Km thì mới vệ sinh nồi.
Riêng Su thì em không rõ nhưng ở cơ quan em làm có mấy người đi su Hayate nhưng không nghe than phiền gì về máy móc củng như chế độ bảo hành, nhưng xe piago và Kymco em thấy trên diển đàn, nếu xe bị lỗi thì đều được sửa chữa và thay thế phụ tùng không gây khó khăn gì, em gái út của em nó đi xe li ie hơn năm nay mả không nghe nó phàn nàn gì về máy cả chỉ nghe nó nói hao xăng hơn chiếc mio củ của nó thôi.
Tổng kết lại quá trình làm tín đồ của Honda em thấy họ thiếu thiện ý với khách hàng từ cung cách bán hàng đến hậu mãi như là ban phát ân huệ nên thôi sau nầy nếu đến kỳ đổi xe khác của Gấu hoặc của em hoặc mua xe mới cho con em khi nó tốt nghiệp đại học đi làm thì em sẽ nhắm tới Pi, Su hoặc Kym co họ bán xe nhưng không có hiện tượng làm giá như Honda. Túm lại bán hàng như các Head của Hon da là hành vi gian lận thương mại vì họ không ghi 1 giấy tờ gì xác nhận đúng số tiền mà họ thu của mình, đừng tiếp tay cho họ nửa các bác nhé.
Em thấy các xe Hayate 125, people one, Li máy móc đi củng bền mà, nếu muốn vọt mạnh thì phải chấp nhận hao xăng hơn thôi. có đôi chổ hỏi ngã không chuẩn câu văn dài dòng mong các cụ bỏ qua cho em

Chỉnh sửa cuối:

anhdong8191

Xe hơi
@@ hoa hết cả mắt,cụ nói thế nào chứ ,gì mà đi 300km máy đã tã,cam sên giãn thì mạn phép cho em nghĩ cụ là trẩu đua xe thì máy nó mới thế,hoặc cụ chạy xe tháo dầu đổ đi -.-!
phanh thì cần t/gian nó mới mòn đều,mới giảm kêu đc,

Thất Nghiệp

Xe đạp
Lập mấy cái hội fb đấy để "đèo cái lám" gì các cụ nhỉ?

Rongcon.com.vn

Xe tải
update giá sáng nay tại Head Thắng Lợi Trần Quang Khải nào: 41, 42 và 43.5

Hay thật, mua cái xe máy gì phại hạ mình nhục nhã thế các bác? 50 củ cho em này thì thà cố tí mua hẳn em Vespa LX mà chạy cho nó sướng chứ tội gì. Theo em là các bác đừng nên tiếp tay cho Head làm giá. Các bác cứ nhìn sang ô tô Honda mà xem, hồi Civic mới ra nó làm mưa làm gió, mua xe phải chờ dài cổ lại còn phải chi thêm tiền mới mong lấy xe sớm. Còn giờ thì sao? Ngay đến cả Civic thế hệ mới còn KM đủ các thể loại, giảm giá trực tiếp, tặng thẻ ATM 30 củ ... mà có mấy người mua đâu?

zakumi11

Xe hơi
Hay thật, mua cái xe máy gì phại hạ mình nhục nhã thế các bác? 50 củ cho em này thì thà cố tí mua hẳn em Vespa LX mà chạy cho nó sướng chứ tội gì. Theo em là các bác đừng nên tiếp tay cho Head làm giá. Các bác cứ nhìn sang ô tô Honda mà xem, hồi Civic mới ra nó làm mưa làm gió, mua xe phải chờ dài cổ lại còn phải chi thêm tiền mới mong lấy xe sớm. Còn giờ thì sao? Ngay đến cả Civic thế hệ mới còn KM đủ các thể loại, giảm giá trực tiếp, tặng thẻ ATM 30 củ ... mà có mấy người mua đâu?
Lx thì phải cố nhiều đấy cụ ạ :))

_SheiRon_

Xe máy
Hzzz...srr bác chủ...nhg em chưa bao h có hứng thú với AB :(

wavers84

Xe buýt
Hum nọ em cũng thấy có hứng muốn đổi xe cho nó mới ( em k thích dùng cái j lâu cả từ đt, xe,.. trừ pà cả k thay được fai chịu) , vào cửa hàng Kường Ngân chỗ BLB thấy 1 ông đi ra hỏi mua xe gì em? Em hỏi AB bao nhiu ? 42tr :-h. Không cần nói nhiều em quay lưng đi luôn bảo : vật giá leo thang, kinh tế khó khăn mà còn làm ăn thế thì xin lỗi các cụ chứ e để uống bia còn sướng hơn, bà xã ủng hộ ngay . NÓI KHÔNG VỚI LÀM GIÁ CÁC BÁC AH >:). đồng tiền mình kiếm được là mồ hôi sương máu có phải từ trên trời rơi xuống đâu mà biếu không cho nó hưởng.

Rongcon.com.vn

Xe tải
update tiếp tại Trần Quang Khải: Standard 40.5tr, Sport 41.8tr và Special là 43.5tr, giá trên chưa bao giấy tờ đăng ký

và vừa rước em Standard về

Chỉnh sửa cuối:

city_102

Xe buýt
ko biết bọn HĐ có bán cục máy ko để em múc về lắp vào con 2010 của e.hehe