[Thảo luận] Hỗn chiến sau khi va chạm giao thông chiều CN ngày 7/11

siuga

Xe tăng
Thật lòng với các cụ, tên thanh niên phang ông U50 kiểu gần nhà gần chuồng đúng là li'u ra giề, dưng đám trên xe buýt nhẩy xuống kia thì nhà cháu dự cũng là dân giang hồ/côn đồ nổi máu yên hùng lên thui - đám đấy có để ý giề đến chiện giúp ông U50 đâu :^)
Còn hơn khối đám trơ mắt ếch ra nhìn kụ ạ.

haivanphe

Xe container
Hay bác đi Atila làm ở xí nghiệp xe buýt Hà Nội nhỉ? Em không nghĩ là nhà xe lại tốt bụng đến thế đâu/

peroxide

Xe buýt
Gieo quả nào thì gặp nhân đấy thôi mà. Sẽ có ngày thằng mất dậy kia sẽ bị đánh hội đồng thôi các cụ ạ.

Dzi Etch I

Xe buýt
Lâu rồi em cũng chứng kiến một vụ ở ngã tư Nguyễn Du - Phố Huế: thấy một ku rất tinh tướng cầm cái mũ bảo hiểm phang tới tấp vào mẹt một ku khác (trông rất hiền) đi xe máy. Lập tức mấy bác xe ôm với lị dân quanh đấy chạy ra tóm cổ, bẻ tay cu cầm mũ oánh bạn, đập cho một trận, vừa đập vừa chửi cái tội oánh người. Ku kia thấy thế cũng quay ra tát lại cho mấy cái. Đáng đời!

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Mấy thằng thanh niên chó cậy gần nhà, gà cậy gần chuồng. Biết nhà biết cửa chúng nó ở khu đấy thì bọn nó có chạy đằng trời.
Giống mấy thằng cu ở Cầu giấy đánh ông bạn em vì cậy gần nhà, hôm sau ông bạn vào tận nhà bắt từng thằng quỳ xuống xin lỗi ko thì cứ ra khỏi nhà ra đường sẽ có thằng chém chết hoặc đập gẫy chân, cứ khỏi là lại có thằng đập gẫy chân tiếp. Nhà cửa ở đó, bố mẹ ở đó có mà chạy đằng trời

tqt77

Xe điện
Mấy hôm trước em đợi đèn đỏ ở ngã tư Tây Sơn Chùa Bộc, một chú taxi đỗ đèn đỏ hơi quá đà nên lùi lại, và va chạm nhẹ với một bác già tầm ngoài 50 đi 2B. Chẳng hiểu lời qua tiếng lại thế nào, chú taxi (tầm ngoài 20 một tí) nhảy xuống tẩn bác già như đúng rồi, mũ bảo hiểm của bác 2B không chịu nổi mấy cú đấm, văng tung tóe. May mà đang dừng đèn đỏ nên mọi người nhảy xuống can kịp, không thì cũng chẳng hiểu cụ 2B sẽ ra sao. Chẳng hiểu tinh thần thượng võ của dân tộc Việt mấy nghìn năm đánh giặc ngoại xâm đâu rồi, người già, trẻ em phụ nữ cũng không tha, chán như con gián.
ông U50 này hiền quá, chính em đã gặp 1 ông cũng cỡ đó đi lạng lách chèn đầu xe em (lúc đó em đi 2b), bị em mắng "đi thế à" (em cũng ko còn trẻ để bị coi là hỗn với người già nhá), *** thế mà nó dừng xe, chửi và định táng em luôn may mà lúc đứng lại nó thấy em có vẻ to con hơn nó nên chỉ chửi đổng rồi biến. Chứ nếu nó húng lên có khi em cũng chả biết thế nào,lỡ tay cho nó đi viện thì cũng phiền.

mcv30

Xe điện
thanh niên 20 đánh ông già 50 là quá kém , kể cả ông già sai

ZAD Viet

Xe điện
Đúng là Hà "Lội iêng hùng" thật. Cứ tranh nhau về HN, đất chật người đông, không va chạm mới là lạ.
Bây giờ sợ lắm, hôm rồi em về quê em (HN 2) chính gốc đi đưa con 1 người bạn ra . . . đồng.
Hỏi ra cháu nó thọ 17 tuổi, lý do, các cụ biết là gì không.
Đi đón bà chị ở làng khác, thế là bị thanh nên làng đó nó
ĐÂM CHẾT
chẳng thù oán giề.
SỢ thật đấy, thanh niên tầm đầu 8x trở lại đây chúng không nghĩ hay sao ấy.
Xin lỗi không có ý định vơ đũa cả nắm, nhưng mà thấy như vậy so với thời tôi.
Mà sao em không xem được nhỉ? Hay bị xóa rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Nấm mỡ

Xe điện
Còn hơn khối đám trơ mắt ếch ra nhìn kụ ạ.
Theo cách nghĩ của nhà cháu thì cả hai đám chả khác giề nhau về chất - đều là hiếu chiến, một đám cậy gần nhà, một đám cậy đông. Nếu từ đầu bọn 'gần nhà' nó đã ra rồi thì thử hỏi đám trên xe buýt có dám xuống không?

Càng ngày càng không thể hiểu cái gọi là "bản tính yêu chuộng hòa bình của đại gia đình các dân tộc VN" nó nằm ở chỗ nào!

bvhadelpiero

Xe lăn
cái nè iem nghĩ đi ngoài đường nên điềm tĩnh thì hơn cả, như vậy thì quá hung hãn roài, nhưng mình cũng phải điều tra từ đầu, vì bít đâu n bị hại lại là người gây sự trc các cụ nhỉ

dapvocaydan

Xe điện
Còn loạn hơn thời loạn. xxx thấy đánh nhau có khi còn vãi lái ra ấy chứ.

amazoncafe

Xe tăng
Loạn hết cả rồi, mấy chú xxx thấy đánh nhau có khi lại hehe có tý. thế có chết không cơ chứ lại

Forcus

Xe tải
113, là bọn ở phường nó ra đấy, sao chậm thế.
Chắc chúng nó mãi đi bắt xe, bắt hàng rong rồi

coldwinter

Xe tải
Em nghĩ 2 chiều 1 tý, có khi ông đi 2b lại thấy nó non, chửi chú kia tung cả hàng họ lên thì sao? lại còn miệng lưỡi nên chú kia cay quá lôi mũ bảo hiểm ra đập. Giờ đâu chỉ bọn trẻ húng ạ, nhiều ông già cũng húng lắm.

Sống bây giờ qua mỗi ngày là biết thôi các bác à. Mỗi khi có chuyện mà goi đến xxx là chờ mệt đấy. Nhưng có việc (....) thì có mặt ngay lập tức.... Như nhà em cách đây mấy tháng có thằng hơi bị thần kinh gần nhà sáng sớm nó đã uống rượu tây tây rồi gặp bà già đã hơn 70 thế là cơn điên của nó nổi lên nó táng cho bà già một trận nghe mọi người kêu ầm ĩ chạy ra bà cụ đã nằm chết ngất ở đó rồi. Gọi xxx chẳng thấy thằng chó nào ra cả, phải vội vàng đưa cụ đi cấp cứu. Khi nhà em gọi được cho ông anh ông ý gọi thẳng lên quận (vì ông ý làm ở viện kiểm soát TP) thì 5' có mặt xxx ngay tóm thằng kia nhốt lại, rồi từ lúc đó sao xxx xông xáo, nhiệt tình thế không biết.
Bố khỉ, dân thường thì cứ chờ mỏi mắt chẳng thấy chúng nó đâu. Nghĩ mà buồn các bác nhỉ. Ôi đúng là thời loạn.