[Thảo luận] Hỗn chiến sau khi va chạm giao thông chiều CN ngày 7/11

peroxide

Xe buýt
Dạ nhà cháu cũng gặp phải trường hợp này rồi. Chả là đang ngồi uống nước, cháu thấy 3 đ/c quây 1 đ/c nên cháu cũng lao ra chiến lại 3 chú kia, hik may mà nhà cháu té sơm, dân quanh đấy kể lại là ngay lúc cháu đi khoảng 5p sau co ngay nửa tá đầu gấu trang bị hỏa lực mạnh phi xe xuống hiện trường. Chuyện xẩy ra cách đây 12 năm ròi. Bi giờ cháu đã có F1 và gấu nên những việc bất bình thế này chắc cũng chẳng tham gia nữa trừ khi phải bảo vệ người thân thôi ạ.

mr_hieu1

Xe điện
bức xúc thật , giờ ra đường cứ hơi 1 tí là mang vạ vào thân

Sướng

Xe tăng
Kinh quá, mới nghe chụp bằng mồm thôi mà đã thấy ghê rồi. Các kụ thử đỗ xe dưới lòng đường hoặc đi 2B không đội mũ xem, các chú 113 này đến nhanh lắm.......còn đánh nhau hay cướp thì đừng gọi nhá, còn lâu mới đến.

SonataHQ

Xe điện
Em như cụ chủ thì cũng nhảy vào đánh hôi vài phát rùi chồn.
Nói thật các cụ đúng là lúc đó em định nhảy vào đánh cái thằng đập mũ bảo hiểm vào mặt cái Bác đi atila, các cụ biết không nó đập đến nát cái mũ bảo hiểm vào mặt người ta thì còn gì là người, em điên hết người vì nhìn cảnh đó, Chú đi xe máy atila tầm 40 hoặc 45 tuổi rồi vợ ngồi đằng sau ôm đứa con gái, Đoạn video Bác CSGT đưa lên trên là khi đó đã xong hết rồi tầm 20 phút rồi 1 xe 113 đến có khoảng 4,5 xxx, em ra chỉ chỏ nhưng thấy chả đâu vào đâu đoạn đường lúc đó đông ngìn ngịt nên thôi em chỉ nói mấy câu xong về nhà luôn. có 1 hay 2 chú bị nặng nhưng đều là phe trên xe buýt. Nếu em tham chiến chắc lại thành phe xe buýt mà nói thật chục chú đuổi nhau náo loạn cả lên, làm sao biết chú nào vào chú nào đánh, em chỉ tìm cái thằng nó đập mũ bảo hiểm thôi. nhưng thật sựu chán chường vì cách đối xử của thanh niên bây giờ, người ta đèo vợ đèo con mà nó đánh dã man quá.

SonataHQ

Xe điện
Không hiểu mấy cậu thanh niên và phụ xe buýt có quan hệ thế nào với bác bị đánh. Nếu không có quan hệ gì thì thật đáng hoan nghênh, nhưng ở đâu ra sẵn đồ thế nhỉ?
E khẳng định là mấy bác trên xe buyt ko có quan hệ gì với bác đi atila chỉ vì bất bình thôi, nhưng em cũng lạ là 4,5 người nhảy xuống có lẽ chỉ 1 bác là phụ xe còn lại là hành khách, vì chỉ có 1 bác măc cái áo xe buýt, và các Bác ấy cũng không biết cái thằng cầm mũ bảo hiểm đánh người đấy là nhà nó ngay đấy. Nhưng em lại thắc mắc là gậy gộc ở đâu mà các Bác trên xe buýt cầm nhanh thế??.

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Nhiều lúc muốn làm người tốt cũng khó lắm , may là cụ không tham gia chứ 1 mình cụ vào can có khi lại ăn thêm mấy cái MBH vào đầu , 4-5 thanh niên + phụ xe nhảy xuống , có vũ khí mà còn bị bọn nó đánh cho vỡ đầu ra đấy . Bọn này cứ phải cho vào trại để cho mấy anh chị đại bàng đại biểu dậy cho mới được

K59

Xe tải
Thời buổi này không có tiền, không có quyền hoặc không có hình xăm và tiền án tiền sự đầy người thì ra đường cứ một điều nhịn chín điều lành thôi.

koj.k0ol

Xe tăng
ôi xxx nhà ta... 20 phút khéo bọn nó đứa nào về nhà đứa ấy xong xuôi roài :((

ducmuito

Xe đạp
vãi chưởng quá!,

anchibui

Xe điện
Em thất cụ chủ hơi nhát. Vào táng bỏ miạa cái thằng đập mũ vào bác atila vài phát thật mạnh. Xong té luôn. Thế là Xong...
Nghe bác kể em muổn nhảy bào chiến luôn...

koj.k0ol

Xe tăng
E khẳng định là mấy bác trên xe buyt ko có quan hệ gì với bác đi atila chỉ vì bất bình thôi, nhưng em cũng lạ là 4,5 người nhảy xuống có lẽ chỉ 1 bác là phụ xe còn lại là hành khách, vì chỉ có 1 bác măc cái áo xe buýt, và các Bác ấy cũng không biết cái thằng cầm mũ bảo hiểm đánh người đấy là nhà nó ngay đấy. Nhưng em lại thắc mắc là gậy gộc ở đâu mà các Bác trên xe buýt cầm nhanh thế??.
ồ các bác trên xe bus lúc nào chả thủ hàng... :)

fuxe

Xe container
ngay gần trung tâm trên THD mà 113 ra lâu nhỉ ? hà lội đủ đường khổ các bác nhể

PHU CUONG

Xe tải
Tại sao có những thằng bốn lạng thế các cụ nhỉ, chẳng hiểu nó là người hay là con vật nữa. Người ta đang chở phụ nữ và trẻ em thế mà vẫn cầm mũ phang, nhỡ ông ý ngã ra đường thì vợ con ông ý cũng tèo theo à. May mà em không đi qua đấy, ngứa mắt xông vào tẩn thằng đấy lại bị vạ lây. Xã hội bây giờ loạn quá, thế mà Hà nội vẫn được bình chọn là thành phố hòa bình, có mức độ an toàn đứng thứ 9 châu Á gì đó, chuối thật. Ra đường bây giờ có khác gì đi ra mặt trận ngày xưa đâu các cụ nhể?
Em sợ Hà Nội thật. Xe vi phạm khi công an dừng xe thì ủi đi luôn. Xe mang biển giả,nhổ nước bọt vào mặt xxx mà chỉ phạt hành chính mấy trăm nghìn... loạn quá.

nguyenakin

Xe buýt
" ...Không hay cà-ri không người Ấn độ
Không hay gây gổ không người Việt nam ..."
Chẳng biết khen chê ai ......^:)^^:)^^:)^

SonataHQ

Xe điện
Em thất cụ chủ hơi nhát. Vào táng bỏ miạa cái thằng đập mũ vào bác atila vài phát thật mạnh. Xong té luôn. Thế là Xong...
Nghe bác kể em muổn nhảy bào chiến luôn...
Em đi 2 bánh mới mua để đấy nhộm nhoạm sợ mất, em cũng chỉ định xông vào lôi cái thằng mất dạy ấy ra để nó không đánh người ta nữa thôi, nhưng liền lúc 4,5 người xông vào đánh nó em lại thấy nó thế nào ấy. Cảm giác đôi khi hơi bất lực, nhát thì em nhát lắm, chỉ dám bênh vực người yếu thế thôi, nhưng em được papa dậy tuyệt đối không bắt nạt hoặc đánh những người yếu thế hơn, khi em thấy 4,5 người xông vào đánh 1 người em cũng không khoái nữa.

tungwalkalone

Xe tăng

lyhuong

Xe điện