[Thảo luận] Hôm nay gặp......u'....t

firedsnake

Xe máy
Hạ hỏa đi bác
Bác không thèm chấp có nghĩa là thằng đó nó tự chửi mình đấy bác ạ!(b)

ducleminh

Xe điện
Đọc chuyện này lại nhớ ngày sưa.....sưa lắm :^)..Hồi đó còn là SV lận. ở trọ ở giáp bát í.. Bên cạnh nhà trọ cố 1 bác mới za..tù. Hum í bác í rủ mình đi ôm đôi loa về để chuẩn bị làm đám cưới...vui lắm. 2 ênh iêm đang đi 1 con rim lùn cà tàng ở phố vọng...có 1 iêm, chả biết iêm gì đi sát, quyệt vào 1 tí..thía là lão ngồi trong xe mở của kính ra...dạy đời. Vừa mở mồm nói chưa hết câu. ôg anh ông í phang luôn 1 bãi nước bọt to đùng vào mặt. rùi bảo...hôm nay là b mày đang vui đấy..không là.. ông kia kéo kình lên chuồn thẳng...ở đời là vậy...người nhớn phải khiêm tốn chứ nhỉ :^)
Ẹc, gặp tui là thằng mới ra tù đó chắc vào tù lần nữa! Nhẹ thì cũng vào viện.

pro8386

Xe tăng

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Hạ hỏa các cụ ạ. góp ý để cái ông 4B rút kinh nghiệm, ông ấy cũng đáng phê phán lắm, nhưng đôi khi trình kém, mưa làm giảm tầm nhìn, lại mắt cũng kém nên lùi xe cảm giác sợ nên có thể bức xúc phát ngôn bừa bãi. FUN góp ý nhau tìm ra giải pháp tối ưu các cụ ạ, còn những lời khuyên về trả đũa thì không nên ạ.
Em nghĩ cụ này nói phải đấy ạ(b)

hoangyenF430

Xe tăng
tiền sửa xe máy của cụ chắc cũng chả đắt hơn tiền thay kính với sơn lại ô tô đâu , nó làm quá cụ cứ táng kính với cào xe cho em , tội đâu cụ chịu :21::21:

AbeLNguyeN

Xe buýt
khổ quá , mới lái hoặc mới mua xe hay đây là 1 cách khẳng định mình nơi công sở ? e ghét mấy kiểu này lắm.mình nhà bác ý có oto thì không ai nói nhưng bác ý cũng là cát trên sa mạc mà cư xử kiểu này thì vô văn hóa quá,đi thang bộ là đúng :))

coldwinter

Xe tải
Đọc chuyện này lại nhớ ngày sưa.....sưa lắm :^)..Hồi đó còn là SV lận. ở trọ ở giáp bát í.. Bên cạnh nhà trọ cố 1 bác mới za..tù. Hum í bác í rủ mình đi ôm đôi loa về để chuẩn bị làm đám cưới...vui lắm. 2 ênh iêm đang đi 1 con rim lùn cà tàng ở phố vọng...có 1 iêm, chả biết iêm gì đi sát, quyệt vào 1 tí..thía là lão ngồi trong xe mở của kính ra...dạy đời. Vừa mở mồm nói chưa hết câu. ôg anh ông í phang luôn 1 bãi nước bọt to đùng vào mặt. rùi bảo...hôm nay là b mày đang vui đấy..không là.. ông kia kéo kình lên chuồn thẳng...ở đời là vậy...người nhớn phải khiêm tốn chứ nhỉ :^)
Đọc bài cụ buồn cười quá :)) , vuốt cụ