[Thảo luận] Hôm nay gặp......u'....t

PHU CUONG

Xe tải
Thôi, như vậy là lành. Lớn rồi chửi mà làm giề, nó chửi mình như chửi bố nó.

duytrong

Xe lăn
bác xuống thang đi vòng quay lại cào cho con 4b đấy 4 phát vào cửa [làm kin kín vào]xong lại leo lên .:21:

Silent Hunter

Xe tải
đ/c U39 ăn nói như ...ư'....t thật. Nhưng mà nếu cụ kô vọt sát đuôi đ/c U39 để đ/c ấy phải phanh hự 1 phát thì cụ để đ/c ấy nói vậy mà kô làm j thì cũng cụ cũng như ...ư'...t.

lookati

Xe tải
Oho, em chả nhịn được như bác chủ đâu (b)
Phục bác thật đấy, fải nhìn gương bác để lần sau cư xử cho "văn hóa" mới được :P

dapvocaydan

Xe điện
Đi với bụt thì mặc áo cà sa, đi với ma thì fải mặc áo giấy, các cụ dạy thì cấm có sai. Em chả nhẫn được

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Kụ thông cảm giùm cái bác 30N này mới được nhận vào lái xe thuê và hôm qua chắc vợ con quấy nên k ngủ muộn, sáng dậy muộn bị cái kụ chủ (chắc cũng k ra gì mới đi thuê kụ đó :69:) nó chửi cho và dọa đuổi việc... nên mới "giận cá ném u...t ... kụ" ... Cho nên đề nghi các kụ of thông cảm ợh. (b) (b) (b) (b)

ducleminh

Xe điện
Cụ nhẫn quá, gặp tôi thì lúcv ui vẻ bỏ qua, lúc bực mình thì đập cho nó nằm luôn.

HobbyDriver

Xe tăng
bác thông cảm ông này chắc trình kém nên ..run ý mà (30N đăng ký dược hơn 1 năm chứ mấy ) à mà bác là KTS à ? (nhìn avatar em dự thế )(b)
30N thì phải đến 2-3 năm là ít bác ạ

longvu

Xe tăng
Sáng nay em đến công ty bằng 2b. Khi đến sảnh thì đi chậm chậm để vào. Lúc đó có bác SantaFe 30n-635.. đang lùi và cắt qua sân vào sảnh để đỗ.Mọi chuyện chẳng có gì nếu!!!!!!!
Em đang cởi áo mưa và dắt 2b vào tầng trệt để xe thì một bác tầm U39 cầm ô và nói rất ''văn hóa'':
U39: Thằng áo mưa ghi lần sau phải mở mắt ra mà đi nhớ...
(Áo mưa ghi thì đúng mình rồi, mà mắt mình vẫn mở đấy chứ)nhưng chắc nói mình rồi. Em ngoan ngoãn ngẩng lên.
U39: Mày không nhìn thấy tao lùi xe à, lần sau tao lùi chết đừng có kêu, tao nhớ biển số mày rồi.
Em: Mới sáng gặp ..ứt ròi. Em vấn nhã nhặn theo tình thần OF: Vâng nhưng xe anh còn cách xa mà. Anh lùi cũng phải quan sát chứ!!!
U39: Mày ra mà nhìn, mưa *** nhìn thấy được. Tao nói còn cãi.
Bác ấy còn văng một loạt những từ khó nghe nữa như ngu, như *** biết gì v.vv.vv
Lúc đầu cũng định ăn thua với bác ấy. Nhưng nghĩ lại nên thôi...
Em chán ... đi vào thang máy, còn bác ấy đi thang bộ chắc ở tầng thấp.
Các bác cho em hỏi 30N đã đăng ký lâu chưa?
Em sai chỗ nào để còn sửa ( Em đi 4B cũng được 5 năm rồi)
30N là cuối năm 2009 bác ạ.
Mà hoan hô bác, vì đã nhún nhường. Em cũng cố học theo bác, mặc dù rất khó

chua chom

Xe tải
Sáng nay em đến công ty bằng 2b. Khi đến sảnh thì đi chậm chậm để vào. Lúc đó có bác SantaFe 30n-635.. đang lùi và cắt qua sân vào sảnh để đỗ.Mọi chuyện chẳng có gì nếu!!!!!!!
Em đang cởi áo mưa và dắt 2b vào tầng trệt để xe thì một bác tầm U39 cầm ô và nói rất ''văn hóa'':
(Áo mưa ghi thì đúng mình rồi, mà mắt mình vẫn mở đấy chứ)nhưng chắc nói mình rồi. Em ngoan ngoãn ngẩng lên.
U39: Mày không nhìn thấy tao lùi xe à, lần sau tao lùi chết đừng có kêu, tao nhớ biển số mày rồi.
Em: Mới sáng gặp ..ứt ròi. Em vấn nhã nhặn theo tình thần OF: Vâng nhưng xe anh còn cách xa mà. Anh lùi cũng phải quan sát chứ!!!
Cái sai duy nhất của bác là không tống cho ông bạn này một phát vào ***:102:

power

Xe tải
Bác lái xe 30N hơi thiếu văn hóa khi văng lung tung, nhung chủ thot cũng sai khi đi cắt ngang xe đang lùi, mà lại đang mưa, trời sẽ tối. Chẳng may, vận hạn thì cũng ko thể ngồi mà tranh cãi được đâu.

Nóii chung nhiều cụ đi xe máy luồn lách cứ như là ô tô là phải tránh họ, nếu gặp phải ông nào tay chân luống cuống thì hết.

Audioto

Xe tăng
Khi lùi 4B các cụ phải cẩn thận là nhiều 2B lao vào như cảm tử :21:

Gõ kiến

Xe buýt
@ Kính Cụ Ạ! Cụ quá chuẩn,quá nhẫn nhịn,quá of(tinh thần)!!!:77:
Nếu mà em thì kiểu gì em cũng Đạm cà mau hay Đạm phú mỹ****:mad:
Sáng ra đúng là Cụ giẫm mứt!Đen thật!(y)(y)(y)

xaunhatxahoi

Xe điện
một điều nhịn 9 điều nhục
các cụ nói cấm có sai câu nào

Viet_s

Xe tải
Website
happycarvn.com
Đọc chuyện này lại nhớ ngày sưa.....sưa lắm :^)..Hồi đó còn là SV lận. ở trọ ở giáp bát í.. Bên cạnh nhà trọ cố 1 bác mới za..tù. Hum í bác í rủ mình đi ôm đôi loa về để chuẩn bị làm đám cưới...vui lắm. 2 ênh iêm đang đi 1 con rim lùn cà tàng ở phố vọng...có 1 iêm, chả biết iêm gì đi sát, quyệt vào 1 tí..thía là lão ngồi trong xe mở của kính ra...dạy đời. Vừa mở mồm nói chưa hết câu. ôg anh ông í phang luôn 1 bãi nước bọt to đùng vào mặt. rùi bảo...hôm nay là b mày đang vui đấy..không là.. ông kia kéo kình lên chuồn thẳng...ở đời là vậy...người nhớn phải khiêm tốn chứ nhỉ :^)

amanoginji

Xe buýt
Loại này là lái ngu nên mới thế, chứ pro lái kinh lắm, lượn là nét luôn (b)(b)(b)

Speedvn

Xe tải
Bác có khi cũng nên xem lại đường người ta đang lùi bác chen vào làm cái gì ??
Bien amicalement
Aids
em thì em ủng hộ bác XAUZAI ,khi xe đang lùi thì không nên đi cắt qua vì tầm nhìn của lái xe bị hạn chế,nhất là lúc trời mưa!
Nói thật chứ bác U 39 hôm nay chắc cũng toát mồ hôi hột với Cụ đấy, có thế mới bức xức như vậy chứ. Cụ lái nhiều giỏi rồi chứ mấy bác mới tậu được xe thấy Cụ cứ ra sau xe mà cởi áo mưa là hết hồn rồi.:)):)):)):))

Thôi thông cảm đi Cụ. (b)(b)(b)(b)
Chưa hẳn cụ ô tô sai, cũng có thể bác 2B có làm gì đó kô ổn :)):)):)):))
Bác lái xe 30N hơi thiếu văn hóa khi văng lung tung, nhung chủ thot cũng sai khi đi cắt ngang xe đang lùi, mà lại đang mưa, trời sẽ tối. Chẳng may, vận hạn thì cũng ko thể ngồi mà tranh cãi được đâu.

Nóii chung nhiều cụ đi xe máy luồn lách cứ như là ô tô là phải tránh họ, nếu gặp phải ông nào tay chân luống cuống thì hết.
Em đồng ý với các bác này, nói đi nói lại, bác kia đang canh kính phải kính trái để lùi xe vào, tự nhiên nhìn ra kính giữa thì thấy ở đâu 1 ông đang đứng ung dung cởi áo giũ mưa thì cũng hoảng chứ. Cụ chủ thớt ở dưới vẫn cãi là còn xa lắm, nhưng lái xe mà không biết thì chỉ èn ga 1 cái là nuốt trôi 5m 7m như không, hơn nữa trong xe nhìn ra hướng lùi thì khoảng cách bị thu hẹp nhiều.
Tuy nhiên xử sự như cụ chủ thớt là vừa phải.