Thảo luận Hôm nay em đi xem xe Ford Everest

aveo_kia

Xe tăng
Chuẩn luôn. Sale mà bố đời vãi :))
ấy chết, cụ đọc kỹ comment đi ạ, hôm qua e cũng nhầm đấy, e đã xin lỗi cụ ấy rồi. Cụ ấy không phải sale, mà là người hiểu vì đã qua cả EV, PSAN, Explorer rồi

Agera[S]

Xe tải
E mua eve 2.2 rồi exp mỗi con đi đc 6 thág e bán, sau đó mua psan cũng 6 tháng rồi đổi zotye z8. Chả có cái xe éo nào e thiên vị. Cụ chịu khó xem lại các còm e chê con ex ko ra j vì đó là con xe làm e mất nhiều tiền nhất và cũng là con xe e ko hài lòng nhất. Con eve bitu này e chấp nhận trả chênh 40tr để lấy xe sớm vì hồi đi eve 2.2 e đã thấy khung gầm và cách âm của nó vô địch, nay có thêm cỗ máy + hộp số vô đối + điều kiện của e cho phép nên e máu. Tính e thích trải nghiệm xe từ exp giá khá cao đến z8 bao ng khinh bỉ e đều trải nghiệm. Cc là trẻ con hay đàn bà mà suy nghĩ thiển cận thế. Nếu cụ muốn trải nghiệm nhiều xe thì cụ chi nhiều tiền học phí như e thôi. Tiền e mua, xe e đi, ý kiến e đánh giá. Cc nghe hay ko thì tùy nhưng đều là bài học xương máu của e cả, đừng ăn thua thế :)
Volka cụ nhé. Cứ tưởng cụ là sale

khactuyen

Xe tăng
Ford Hà Thành (đchi Tôn Thất Thuyết) có xe chưa các cụ, e chạy qua ngó cái.

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Bố cu thối củ nên ko fập đc nữa phải ko lão dưới.
Hôm nào tụ tập chỗ lão Dũng dê đê.
Lão hạ bệ em từ TGĐ FVN xuống thằng bán thịt dê hơi nhanh đấy
:D

HTA1

Xe hơi
Làm con này mà chạy này các cụ ơi. Full options khỏi phải lăn tăn. Mà chất lượng và đẳng cấp thì đã được khẳng định.

Chứ ever thì cần phải chạy thử và đánh giá nhiều.

Con này tôi dùng qua rồi bạn. Ngồi sau để lái xe lái thì sướng thôi. Tôi thì thích lái và cảm nhận cái xe nên không đánh giá cao con này.

ajmclean

Xe tải
HN Bên nào có trend và titan ngó rồi các cụ ơi ?

Sakai Việt Nam

Xe điện
Vâng e là sale của Ford mà cả cái box ford ngta biết :))
Và e đã thì thử evebitu đủ dài để biết nó ntn, bác đừng nghĩ ai cũng như bác :)
1. Làm sale cấm cãi nhau với khách, cấm tiệt, cấm tuyệt đối, cấm, cấm, cấm khẩu

Từ hồi chị Ngân- Mar và anh Dũng đào tạo rời khỏi Ford có vẻ sale Ford mất melk nó khí chất.

Sakai Việt Nam

Xe điện
Có kết cái xe nào đến mấy đi chăng nữa mờ gặp sale như các bác sales của Ford thì em cũng không mua. Em thật!
Em từng là cựu sale ford 2001-2005, giờ làm chủ Sakai vẫn sale, em đồng y với cụ, sale ford kiểu này như bòi. Nói kiểu Nam Định nhà em: bố Đị.t thèm mua,

Chỉnh sửa cuối:

Bankho

Xe tăng
Ko biết cc ở đây ntnao nhưng e nghĩ ko ít cụ ngồi chán chê ranger và eve đời vừa rồi đủ để biết máy nó khi nổ ga lăng ti êm ntnao rồi. Vậy mà có 1 ô phi vào kêu nổ máy eve biturbo (thế hệ mới hơn, máy ngon hơn, hs ngon hơn đời cũ, cả thái, úc và nam phi nó khen hết lời về sự êm) bị rung mà cc cũng nghe đc thì e chịu.

E ko định thông não j ở đây vì e đánh giá thớt này có tình dìm hàng. Mấy hnua nhận xe rồi e sẽ làm bản review chi tiết (e xuống tiền eve bitu rồi) có hình ảnh và máy đo độ ồn cho cc tự cảm nhận.

Các cụ ah đừng vì tức cái chính sách kênh giá củ lồng của FVN mà ghét lây sang eve. Cái xe méo có tội j đâu và nó là chiếc xe đỉnh cao trong phân khúc, chả xe nào sánh đc vs nó đâu. Ch giá cả các thứ ta hãy để sang 1 bên nếu muốn đánh giá e nó công tâm.
Cụ xem lại tư cách bản thân đi nhé, cụ thích mày tao dọa dẫm ai cụ ra đường mà làm cái trò đó.

Cụ bull kia nổi tiếng trên box phò vì cụ ấy đi ế tita 2.2 xong bán mua exploreer, xong chán ex lại mua pajero all new 3.0. Nên thay vì nghe cụ thớt dìm ế để nâng bi cho ps thì e chọn nghe cụ bull. Nghe người dùng thay vì nghe bọn seeder đa nhân cách như 1 cụ ở trên nói làm gì các cụ nhẩy.
Nghe bạn nói FE chạy hay lắm. Nên vào box nghe kinh nghiệm. Đọc 1 2 cmt của các cụ thấy ghét FE luôn ^^

GAT

Xe điện
FE lái sướng hơn