[Funland] Hôm nay các cụ đeo đồng hồ gì?

TOMBM

Xe buýt
Cụ nào thích nhích luôn nào, hàng chính hãng, mới 100% mua đc 2-3 ngày, thẻ bảo hành quốc tế 2 năm, thông tin cụ thể như thẻ:

Các cụ cứ search thông tin thực tế trên donghotot.com.vn ( model: T41.1.483.33 và T019.430.36.051.01)

longsd

[Tịch thu bằng lái]
Em tay nhỏ lại không thuộc trường phái thích hoành tráng nên chỉ nhẹ nhàng thế này thôi! :D

SirTuan

Xe hơi
Hnay em đeo thằng hàng chợ này các cụ ạ:

Do trót thích thằng kia nên cụ nào thích dòng T-Race hầm hố của Tissot ko em để lại cho? e vừa mua ở cửa hàng miễn thuế bên Mẽo về mới 100%

Giá rất hạt dẻ và bất ngờ cho cụ nào nhiệt tình (giá tag là 650$)

LH: 0123 .BẨY. 828888

Chỉnh sửa cuối:

vuchanphong

Xe tải

em có mỗi nhõn này.

TTE

Xe hơi
Hôm nọ có cụ gì bốt cái ảnh trong đấy có biểu đồ hiển thị thị phần của các hãng đồng hồ nối tiếng + giá trị, cụ nào còn lưu cho em xin để tham khảo với.

SirTuan

Xe hơi
Hôm nọ có cụ gì bốt cái ảnh trong đấy có biểu đồ hiển thị thị phần của các hãng đồng hồ nối tiếng + giá trị, cụ nào còn lưu cho em xin để tham khảo với.
Có phải cụ tìm cái này ;)

hungbv

Xe buýt
Alo alo alo..... Hôm nay có cụ nào chửi đểu em không mà em thấy mắt nhấp nháy liên tục vậy? kaka. Dạo này hội BỊ THÍCH ĐỒNG HỒ có gì mới không các cụ ơi. E từ khi mở thớt để cho bay mấy cái đồng hồ mới 95% đó là em mất tích luôn. Nay thấy các cụ phơi nhiều quá làm em lại máu. Lại khoe vậy các cụ chiêm ngưỡng nhé. ;)

Em vẫn giữ tuốt mấy con trước thanh lý. Để ngắm. E vứt dần lên cho các cụ ngắm nhé. Hôm nay con này đã. Mai e chuyển con khác. Hình thì là hình ở topic cũ trc e vứt lên chắc quen thuộc đó ah. Tay e đeo mà chụp lên chắc các cụ lại chủ yếu ngắm cái rừng rậm mà ko thấy e nó đâu thì phí. Ngại lém ah
Cụ post cái hình cụ đeo lên tay ấy, chứ cho cái anh copy trên mạng rồi đưa lên đây làm gì. Cụ có con nào cụ cứ từ từ cho lên nhé

Alexakira

Xe tải
Cụ post cái hình cụ đeo lên tay ấy, chứ cho cái anh copy trên mạng rồi đưa lên đây làm gì. Cụ có con nào cụ cứ từ từ cho lên nhé
Ko copy nha. Con này em có mới 95% trc đã rao bán trên chợ mình roài nhưng chưa bay. Còn đeo tay thì như e giải thích roài. Chắc cụ không đọc kỹ còm men của em roài cứ phán em này nọ chứ e là thành thật hết rồi nhé. :D E mắc bệnh xấu hổ. (Người e chắc tiến hóa chưa hết vẫn rất nhiều lông ở mọi chỗ trên cơ thể luôn, rừng rậm có khi cũng chào thua. Những chỗ nào trên tay ko lông thì ôi thôi chiến tích đầy tay)
E còn lại mấy con nữa. Vẫn muốn thanh lý cụ ơi.

TTE

Xe hơi
Có phải cụ tìm cái này ;)

Cái này cũng hay nhưng không phải là biểu đồ nói lên thị phần của các hãng, hôm nọ em xem rồi mà tìm mãi không thấy trên diễn đàn. Xem thì thấy Rolex là thằng to nhất nhưng không thuộc hi-end như mấy thằng Patek, Vacheron,...

hungbv

Xe buýt
Ko copy nha. Con này em có mới 95% trc đã rao bán trên chợ mình roài nhưng chưa bay. Còn đeo tay thì như e giải thích roài. Chắc cụ không đọc kỹ còm men của em roài cứ phán em này nọ chứ e là thành thật hết rồi nhé. :D E mắc bệnh xấu hổ. (Người e chắc tiến hóa chưa hết vẫn rất nhiều lông ở mọi chỗ trên cơ thể luôn, rừng rậm có khi cũng chào thua. Những chỗ nào trên tay ko lông thì ôi thôi chiến tích đầy tay)
E còn lại mấy con nữa. Vẫn muốn thanh lý cụ ơi.
Em đọc kỹ và nhìn hình ảnh rồi mà, có thấy cụ đeo lên tay đâu :). Đôi khi đồng hồ phải đeo lên tay mới thấy hết vẻ đẹp chứ cụ vì có thể hợp với người này nhưng không hợp với người kia. Mọi thứ chỉ là fun thôi, có gì mà cụ phải ngại.

Cụ thanh lý thì cụ chụp hết hình lên và cho vào chợ thôi. Chứ cứ nói 95% thì cũng biết thế thôi, còn mới thế nào cứ có hình và cụ nào có nhu câu cũng phải xem xét kỹ càng và tự đánh giá độ mới mà cụ

SirTuan

Xe hơi
Em đọc kỹ và nhìn hình ảnh rồi mà, có thấy cụ đeo lên tay đâu :). Đôi khi đồng hồ phải đeo lên tay mới thấy hết vẻ đẹp chứ cụ vì có thể hợp với người này nhưng không hợp với người kia. Mọi thứ chỉ là fun thôi, có gì mà cụ phải ngại.

Cụ thanh lý thì cụ chụp hết hình lên và cho vào chợ thôi. Chứ cứ nói 95% thì cũng biết thế thôi, còn mới thế nào cứ có hình và cụ nào có nhu câu cũng phải xem xét kỹ càng và tự đánh giá độ mới mà cụ
em cũng nghĩ giống cụ , vodka cụ nhé

Alexakira

Xe tải

HAHA... cụ đọc kỹ mà ko thấy cái lý do e quăng sao e ko up cái có tay e ah cụ. Đương nhiên là đồng hồ phải đeo tay mới ĐẸP nhưng với những tay mà chạm trổ điêu luyện hay rậm rạp quá mức thì độ tập trung không phải là đồng hồ nữa cụ ah. E tự nhận thấy e đeo ko đẹp nhưng là thích lên có và đeo khi hứng thôi nha.
Còn về vấn đề thanh lý thì e đã tạo 1 topic bên chợ roài nhé. Nếu cụ có nhu cầu thì ủng hộ em nhé. ;)
OK?

Blue Danube

Xe buýt

TTE

Xe hơi
Đúng cái này rồi. Thanks cụ

hungbv

Xe buýt
Thứ 7 ngồi buồn ôn lại chút kỷ niệm, lòng chợt thấy nao nao :(

SirTuan

Xe hơi
hnay e dùng e này, lâu lâu ko đeo lôi ra cho máy chạy tí các cụ ạ