Hỏi & xin biên bản xử phạt thớt "đoàn Văn Vươn giao thông" ngày 22-03 ợ

Trạng thái
Thớt đang đóng

LiemBlue

Xe lăn
Đến em đây cả cụ Bụp cùng nhà chi hội BVC nhưng vi phạm vẫn ăn cái thẻ vàng chóe vào mặt nữa là ạ,vậy em thiết nghĩ có vi phạm nội quy thì chắc chắn sẽ bị phạt đấy ạ,nếu cụ chủ kêu oan thì em nghĩ ngay cả Admin đã vào nếu cụ chủ không vi phạm thì đã được công khai xin lỗi đấy ạ.Em cũng đề nghị các cụ đóng Topic này lại tránh việc cứ Spam mãi thôi ạ.

My Mò

Xe điện
Đến em đây cả cụ Bụp cùng nhà chi hội BVC nhưng vi phạm vẫn ăn cái thẻ vàng chóe vào mặt nữa là ạ,vậy em thiết nghĩ có vi phạm nội quy thì chắc chắn sẽ bị phạt đấy ạ,nếu cụ chủ kêu oan thì em nghĩ ngay cả Admin đã vào nếu cụ chủ không vi phạm thì đã được công khai xin lỗi đấy ạ.Em cũng đề nghị các cụ đóng Topic này lại tránh việc cứ Spam mãi thôi ạ.
Em nghĩ cái thớt này là điển hình để những ofer nào đọc được vì bức xúc chuyện thắc mắc mà bầy tỏ ý kiến của mình cũng được chứ sao mà lão bẩu khóa mí cả sờ pam?

NotTube

Xe buýt
Dự là bác chủ thớt hơi bị trẻ.. đơn giản đi cho đời thanh thản ợ..!!

LiemBlue

Xe lăn
Em nghĩ cái thớt này là điển hình để những ofer nào đọc được vì bức xúc chuyện thắc mắc mà bầy tỏ ý kiến của mình cũng được chứ sao mà lão bẩu khóa mí cả sờ pam?
Nơi đây không phải chỗ để lão Mò Spam nhá;))

chandai.toinack

Xe điện
vi phạm ngôn từ

Chỉnh sửa cuối:

private1985

Xe tải
Xin cụ Min với cụ Mod nghe em, close cái topic này vào. Các cụ điều hành cái forum này mà cứ mất công thế này thì mệt lắm, time còn để làm công việc chính.

Nếu cụ chủ thắc mắc, các cụ bắn cho cái mail thông báo nội quy và nếu nhiệt tình thì các cụ giải thích cho cụ chủ vào mail riêng. Các cụ mất công giải thích ở đây em thấy sự nhiệt tình của các cụ bị một số người lấy cớ để đả kích cụ chủ, tranh luận, phán xét rốt cuộc là thớt cứ ngày càng dài mà nội dung cứ tào lao.

@Cụ chủ : Min, Mod đã giải thích và nhắc nhở, cụ nghe em nên dừng lại không tranh luận với các cụ khác nữa. Mỗi người mỗi kiểu nói, họ không hiểu cho cụ thì họ nói khiến cụ không thoải mái rồi lại tranh luận khiến sự việc lái sang hướng khác , không giải quyết gì mà bực mình.

Cụ chủ cứ để ý nick của cụ với đa số anh em mầu gì ? so với một số ít nick có màu khác biệt trong forum này là có thể mường tượng ra họ "khác" mình rồi :D

nndzung

Xe tải
Cụ min hay mod nào có rẽ qua đây cho em hỏi ké chút là thớt "mua xác oto, xe tăng, máy bay" của em làm sao lại bị chém thế ạ ? ~X(

Trạng thái
Thớt đang đóng