Hỏi & xin biên bản xử phạt thớt "đoàn Văn Vươn giao thông" ngày 22-03 ợ

Trạng thái
Thớt đang đóng
1-Cháu đang thấy vui, nêu sẽ không té đi chỗ khác chơi đâu =)).
2-Cụ xem việc này là kiện tụng, thì mệt là phải ợ. Cháu cũng sợ kiện cáo lắm. Nhưng nếu coi đó là sự đóng góp cho OF tốt lên thì cháu lại thấy khỏe cu ạ :))
3-Với thiện chí đáp thịnh tình của chủ OF: Min, Mót (tức BĐH) lập khu vực "Ofer góp ý với BĐH" - cháu vào cháu góp ý, thì cháu nghĩ chủ nhà phải thích chứ, đúng ko ạ? Liệu có ai không thích tiếp khách lại xây 1 phòng khách và treo biển "Khách vào phòng này" không ợ?
Ngắn gọn mấy ý cho cụ này:

1/ Việc xoá những thớt không còn tính thời sự là việc min mod làm thường xuyên để giành tài nguyên cho những thớt khác, đặc biệt là với thể loại thớt copy & paste như thớt của cụ - có ngày xoá hàng trăm thớt, do vậy BĐH OF không yêu cầu phải có "biên bản" cho khổ chủ vì chẳng có ai đủ thời gian mà làm như vậy. Cụ nhập gia phải tuỳ tục.

2/ Cụ góp ý xong, Min, Mod đã trả lời, các members khác cũng có ý kiến vậy cụ thủng ra chửa

Chỉnh sửa cuối:

My Mò

Xe điện

1/ Việc xoá những thớt không còn tính thời sự là việc min mod làm thường xuyên để giành tài nguyên cho những thớt khác - có ngày xoá hàng trăm thớt, do vậy BĐH OF không yêu cầu phải có "biên bản" cho khổ chủ vì chẳng có ai đủ thời gian mà làm như vậy. Cụ nhập gia phải tuỳ tục.

2/ Cụ góp ý xong, Min, Mod đã trả lời, các members khác cũng có ý kiến vậy cụ thủng ra chửa
Em chưa thấy cái thớt nào mà đến 1 Min, 2 Mod vào giả nhời dư lày mà vưỡn chưa thông thì em cũng đến chịu =)) =))

Website
www.facebook.com
Cụ đúng là dai nhách.

cụ Xehoi Options là Admin đã trả lời đến như thế rồi mà cụ còn lằng nhằng được. Ạ cụ.

Cụ tham gia vào bất kỳ diễn đàn nào cũng đều phải đọc nội quy, tìm hiểu các thông tin cần thiết nếu muốn chơi lâu. Mỗi diễn đàn có một đặc trưng riêng, việc phân biệt thành viên thường và thành viên Ban điều hành cũng mỗi nơi mỗi khác, không nhất thiết cứ phải trưng biển Admin hay Moderator làm gì.

Riêng cách đặt tiêu đề cuả cụ đã xứng đáng để xoá rồi. Copy từ nơi khác thì nên tôn trọng nguyên bản, nhỡ có đổi tên thì cũng phải để 1 cái tên để ngươì đọcj thấy sự liên quan đến nội dung dù ít dù nhiều. Cách đặt tiêu đề cuả cụ chả liên quan gì đến nội dung, có ý đồ không tốt, thêm vào đó nó mang tính kích động, áp đặt suy nghĩ phiến diện cuả cụ cho người đọc.

Cụ còn thắc mắc gì không?

Chỉnh sửa cuối:

LiemBlue

Xe lăn
Em chưa từng thấy cái Topic nào mà cả Admin rồi Mod vào trả lời nhiều như vậy ạ,nếu như mà ngày nào cũng khiếu kiện này chắc đến loạn mất ạ.Cụ chủ cũng phải hiểu là Admin hay Mod xũng chỉ ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng thôi cụ ạ,chứ có phải xóa bài của cụ là cơm no rượu say được đâu ạ.

chandai.toinack

Xe điện
cái lão chủ thớt này lượn OF sớm hơn em mà ko pb được dân thường, admin, mod thì em cũng lạy luôn. Cù nhây quá.

riêng cái thớt nào mà dùng từ ngữ chợ búa, láo lếu quá, cứ xóa thẳng chẳng cần lý do lý chấu dùm em, đọc mà tức.

Rob Tran

Xe điện
Coi như đây là một bài học để các thành viên khi lập thớt rút kinh nghiệm!
Cảm ơn Min, Mod quan tâm giải thích nhé!

aleksandr

Xe tải
Đúng là cụ chánh. Cháu sướng cái ý kiến của cụ nhắm :))

Đến min mod cụ còn lếu biết phân biệt thì em cũng ạ cụ. Cháu đề nghị Min, mod xóa nốt thớt này đi. Ầm ĩ với mấy cái bài vớ vỉn
Vâng, cháu nói là cụ dự Đoàn Chuẩn ngay từ bài trước mà. Cháu khẳng định cháu không biết phân biệt (không biết chứ không phải lếu biết cụ nhé). Thế theo cụ:
1-Nếu ai không biết mà phải tỏ ra biết thì mới hợp thời ạ? 2-Nếu cụ không biết đem đi hỏi bị trả lời như màu đỏ thì cụ có biết thêm được gì không ạ? (Trừ khi cụ nói cái gì cụ cũng biết thì em cũng ạ cụ =)) )

aleksandr

Xe tải
Đúng là cụ chánh. Cháu sướng cái ý kiến của cụ nhắm :))

Đến min mod cụ còn lếu biết phân biệt thì em cũng ạ cụ. Cháu đề nghị Min, mod xóa nốt thớt này đi. Ầm ĩ với mấy cái bài vớ vỉn

1/ Việc xoá những thớt không còn tính thời sự là việc min mod làm thường xuyên để giành tài nguyên cho những thớt khác, đặc biệt là với thể loại thớt copy & paste như thớt của cụ - có ngày xoá hàng trăm thớt, do vậy BĐH OF không yêu cầu phải có "biên bản" cho khổ chủ vì chẳng có ai đủ thời gian mà làm như vậy. Cụ nhập gia phải tuỳ tục.

1- Vâng, giá như Min, Mót trả lời đàng hoàng như cụ thì chẳng phải kéo đến trang 3 thế này ợ =D>. Cháu cũng có đọc nhiều trả lời có ý như cụ nhưng chẳng biết có phải Min, Mót không thôi nên cháu mới tình nghi đấy ạ. Cháu là sợ hàng fake, hàng giả trong xh này nhắm ạ. Đi đường buổi tối bị cảnh sát cơ động dừng đòi kiểm tra cháu cũng đòi về đồn mới hợp tác, còn không là cháu vẫn thủ thế đấy ạ.
2- Cháu thủng lỗ chỗ tất cả ý kiến các members ạ, cháu chờ Min, Mót cho phát ân huệ nữa thôi cho mát mẻ mà =)).

aleksandr

Xe tải
Cụ đúng là dai nhách.

cụ Xehoi Options là Admin đã trả lời đến như thế rồi mà cụ còn lằng nhằng được. Ạ cụ.

Cụ tham gia vào bất kỳ diễn đàn nào cũng đều phải đọc nội quy, tìm hiểu các thông tin cần thiết nếu muốn chơi lâu. Mỗi diễn đàn có một đặc trưng riêng, việc phân biệt thành viên thường và thành viên Ban điều hành cũng mỗi nơi mỗi khác, không nhất thiết cứ phải trưng biển Admin hay Moderator làm gì.

Riêng cách đặt tiêu đề cuả cụ đã xứng đáng để xoá rồi. Copy từ nơi khác thì nên tôn trọng nguyên bản, nhỡ có đổi tên thì cũng phải để 1 cái tên để ngươì đọcj thấy sự liên quan đến nội dung dù ít dù nhiều. Cách đặt tiêu đề cuả cụ chả liên quan gì đến nội dung, có ý đồ không tốt, thêm vào đó nó mang tính kích động, áp đặt suy nghĩ phiến diện cuả cụ cho người đọc.

Cụ còn thắc mắc gì không?
Thích Là Bụp đã sửa : 25-03-2012 lúc 20:15 Lý do: Lỗi chính tả
1-Vâng, cháu không biết dai nhách của cụ là khen hay chê ạ? Cháu có đưa ra nhận xét người khác cũng chỉ nhận xét hành động người ta chứ không bao giờ quy vào bản chất con người cụ ạ.

2- Giá như dòng này được viết bởi cụ Xehoi_Options thì giá trị bao nhiêu không. Hoặc nếu cụ là cũng là Min, Mót thì trong bài của cụ, cụ thay nick cụ vào nick cụ Xehoi_Options thì cháu đã không phải "tốn tài nguyên" như cụ nào nói trước đây. Không lẽ tự giới thiệu thì làm giảm giá trị bản thân hơn việc chờ người khác giới thiệu ợ? Các cụ Min, Mot mạnh dạn lên ạ.

3- Vâng, cháu hoàn toàn tán đồng ý kiến này của cụ (b). Cháu cũng có suy nghĩ này từ lâu, khi lần đầu tiên tham gia vào một forum cơ ạ.

4- Cụ sửa nốt lỗi này ạ. Sửa xong thì cháu nghĩ đáng in ra phổ biến rộng làm tôn chỉ cho các ofer nhà ta ạ.

aleksandr

Xe tải
Em chưa từng thấy cái Topic nào mà cả Admin rồi Mod vào trả lời nhiều như vậy ạ,nếu như mà ngày nào cũng khiếu kiện này chắc đến loạn mất ạ.Cụ chủ cũng phải hiểu là Admin hay Mod xũng chỉ ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng thôi cụ ạ,chứ có phải xóa bài của cụ là cơm no rượu say được đâu ạ.
Vâng, cháu cũng sợ màu đỏ chứ ạ. Cháu hoàn toàn nhất trí với cụ ạ.

aleksandr

Xe tải
cái lão chủ thớt này lượn OF sớm hơn em mà ko pb được dân thường, admin, mod thì em cũng lạy luôn. Cù nhây quá.

riêng cái thớt nào mà dùng từ ngữ chợ búa, láo lếu quá, cứ xóa thẳng chẳng cần lý do lý chấu dùm em, đọc mà tức.
1- Cụ với mợ My Mò là chuẩn Cặp đôi hoàn hảo đấy, chúc mừng 2 cụ (*).

2- Một lần nữa cháu khẳng định: KHÔNG BIẾT PHÂN BIỆT. Cụ chỉ cháu với? Cụ chỉ đúng nhé, không cậu với mợ ấy lại màu đỏ cháu mãi thì cháu tổn thọ lắm ợ.

3- Sỏi của cụ hay của ai thế ạ =((? Cháu không biết ném sỏi lại đâu ạ ^#(^ .

4- Vâng, ý kiến riêng của cụ cháu xin chia sẻ.

Chỉnh sửa cuối:

aleksandr

Xe tải
Coi như đây là một bài học để các thành viên khi lập thớt rút kinh nghiệm!
Cảm ơn Min, Mod quan tâm giải thích nhé!
Dạ, cháu cũng muốn OF có nhiều bài học nữa, để thà một người đau còn hơn về sau có nhiều thớt lại "làm tốn tài nguyên" và làm cho Min, Mót vác cái tù và to và nặng. Cụ và cháu cùng cố gắng nhé [-O<.

Centralpoint

Xe tải
Cụ chủ vừa ở Gia Lâm về ạ ? Em hỏi vậy thôi và cụ không cần phải trả nhời, mất công cụ lau mồm lại rách mất cái dẻ

aleksandr

Xe tải
Cụ chủ vừa ở Gia Lâm về ạ ? Em hỏi vậy thôi và cụ không cần phải trả nhời, mất công cụ lau mồm lại rách mất cái dẻ
Trả lời cho cụ kẻo cụ lại trách.Vâng, cháu vừa ở Gia Lâm về và cháu còn gặp một cụ giống cụ bà nhà cụ bên ấy lắm lắm ạ.

bmw318i

Xe tăng
Theo kinh nghiệm nhiều năm xóa bài và bị kêu của em thì cứ mỗi thớt bị xóa em đính kèm một thẻ vàng hoặc 1 thẻ đỏ tùy lỗi vi phạm để chủ thớt đỡ kêu ca.
Em thì cũng sợ thẻ. Nhưng liệu như vậy có được thuyết phục lắm không ạ?

HN_Boy

Xe máy
Website
www.otofun.net
@Thích Là Bụp : Hơi giống anh # cụ nhỉ :P Mới có phí bảo trì đường bộ mà đã kêu ca thì đính kèm thêm phí phương tiện cá nhân cho hết kêu luôn :D

Website
www.facebook.com
Em thì cũng sợ thẻ. Nhưng liệu như vậy có được thuyết phục lắm không ạ?
OF có nội quy, các thành viên có trách nhiệm đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Vi phạm nội quy sẽ được nhắc nhở bằng thẻ vàng hoặc cảnh cáo bằng thẻ đỏ.

Theo bác thế nào mới là thuyết phục?

My Mò

Xe điện
OF có nội quy, các thành viên có trách nhiệm đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Vi phạm nội quy sẽ được nhắc nhở bằng thẻ vàng hoặc cảnh cáo bằng thẻ đỏ.

Theo bác thế nào mới là thuyết phục?
Em thì nghĩ đơn giản. Sân chơi nào cũng có luật. Đã chấp nhận chơi thì phải theo luật mà chơi, Không nắm được luật hoặc cố tình hiểu sai về luật hoặc có hiểu nhưng phớt lờ thì đáng phải bị trừng phạt. Như cụ chủ thớt này em thấy xì hơi lốp là còn quá nhẹ. Chứ cứ phải tay em là em bem luôn, Phỏng cụ? :))

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng