Hỏi & xin biên bản xử phạt thớt "đoàn Văn Vươn giao thông" ngày 22-03 ợ

Trạng thái
Thớt đang đóng

aleksandr

Xe tải
Chả là cháu có phọt cái thớt "đoàn Văn Vươn giao thông - Có thể là đây [..]", cụ tỉ là đọc báo hộ các cụ từ cái link của Pháp luật & Xã hội. Có trích dẫn Vàng Anh cụ thể >> http://phapluatxahoi.vn/2012032108411433p0c1002/2-giam-doc-hung-ho-hanh-hung-canh-sat.htm

Hôm nay đã thấy thớt bị xóa ợ :o). Cụ min mót nào xóa xin cho cháu cái biên bản ghi rõ lỗi vi phạm, tình huống vị phạm, thời gian, địa điểm cụ thể để lần sau cháu né cho chuẩn :P. đến xxx cắn ofer đau thế còn có cái biên bản nữa là of mình phải ko các cụ.
Cháu té và núp gió chờ hồi âm. Kính các cụ.

tinhhoaviet

Xe hơi
E có thấy bài báo liên quan gì đến tiêu đề của cụ chủ thớt đâu nhỉ ?

aleksandr

Xe tải
E có thấy bài báo liên quan gì đến tiêu đề của cụ chủ thớt đâu nhỉ ?
Hôm qua sau thi thớt lập khoảng 1 tiếng thì có gần 10 Trả lời, chẳng thấy cụ nào hỏi như cụ cả.
Tiếc là thớt bị xóa rồi, nếu min mót không xóa thì cụ đọc cả thớt sẽ không phải đặt câu hỏi ntn ợ.
Có lẽ câu hỏi của cụ cũng góp phần làm min mót nhanh ra cái biên bản cho cháu. Thx cụ.

aleksandr

Xe tải
Ơ, trôi xa quá các cụ cho 7up cái nhé.

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Cụ giật cái tít chả ăn nhập gì với sự việc cả. Hiện nay báo chí nói cả 2 chiều và chưa ngã ngũ. Tuy nhiên các comment của thành viên thì chủ yếu là chỉ trích, chửi bới có ý miệt thị, không có tí xây dựng hoặc bình luận nào. Vậy theo bác có nên để lại topic đó không?

private1985

Xe tải
Hôm qua nhà cháu có lượn qua thớt này của cụ chủ, không ngờ cụ bị trảm. Ủn giúp cụ cho nhanh rõ phải trái trắng đen

aleksandr

Xe tải
Cụ giật cái tít chả ăn nhập gì với sự việc cả. Hiện nay báo chí nói cả 2 chiều và chưa ngã ngũ. Tuy nhiên các comment của thành viên thì chủ yếu là chỉ trích, chửi bới có ý miệt thị, không có tí xây dựng hoặc bình luận nào. Vậy theo bác có nên để lại topic đó không?
Ơ cụ ơi, tít cháu full options (nói theo cách đặt nick của cụ) là "đoàn Văn Vươn giao thông - Có thể là đây? [..]".(Cháu không nói sai, nếu cụ ko tin thì cụ cứ xin min mót mở lại bài cho cụ soi xét)
Vậy theo nhận xét của cụ:
1- báo chí nói cả 2 chiều và chưa ngã ngũ: thì tít thớt của cháu cũng hoàn toàn có ý đấy. Cháu dùng từ "Có thể" là cũng phải nghĩ rồi mới đặt chứ không có bậy bạ đâu ạ.
2- các comment của thành viên thì chủ yếu là chỉ trích, chửi bới có ý miệt thị: nếu cụ có đọc thớt cháu rồi mà cụ nhận xét thế thì cháu cũng ạ cụ ạ ^:)^. ít nhất là đến comment #9, các cụ (cháu không nhớ rõ tên những cụ nào) cũng đóng góp ý kiến, có người cũng hoài nghi, nhưng nhớ nhất là 1 cụ (hình như là mocco thì phải, nếu cụ nào biết thì báo cháu) còn đưa thêm 1 link bài báo khác, cháu thấy rất hay và đã cập nhật luôn vào bài của cháu (có trích dẫn nguồn từ cụ ấy). Như vậy các cụ comment hoàn toàn có ý đóng góp đấy chứ.
Cháu đưa dẫn chứng như thế, còn cụ nói các cụ ấy "chỉ trích, chửi bới, có ý miệt thị" thì cháu cũng xin cụ cho cháu (và các cụ ấy) ít dẫn chứng ạ. OF chúng ta toàn nói xxx bắn mồm này nọ :-@, cháu cũng sợ bị bắn mồm lắm và không muốn 1 ofer nào giống như xxx, cụ nhé. Chắc cụ đồng ý với cháu? >:D<

Hôm qua nhà cháu có lượn qua thớt này của cụ chủ, không ngờ cụ bị trảm. Ủn giúp cụ cho nhanh rõ phải trái trắng đen
Cảm ơn cụ đẩy *** (b), cháu trắng hay đen cũng được, chỉ cần xin cái biên bản cho đúng tinh thần OF thôi.
Mốt ơi, min ơi, các cụ ở đâuuuuu.....

Chỉnh sửa cuối:

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
dẫn chứng:

Mr Mick nói:
Đâm chết cụ chúng nó đi. Sống chỉ làm khổ dân
phocu_cb nói:
E là e éo tin 2 thèng c.h.ó xxx này đâu
nhìn cái mặt nó chỉ muốn cho 1 xẻng ...ứt
hoanglamanh nói:
Bọn chó này uống rượu say rồi cắn chủ . Là chó không phải là người
Mr_Khoi nói:
Mẹ mấy cái thằng xxx thằng nào chả láo. Quả này có bằng chứng cứ làm ra ngô ra khoai cho chít *** tụi nó đi
...

Mazspeed

Xe container
Chủ thớt này có lỗi gì đâu mà bác đòi phạt thẻ?

aleksandr

Xe tải
Hay quá, cháu cũng chẳng biết có những comment như thế này ợ. Liệu khi cháu hỏi xin biên bản thì có được kẹp dẫn chứng vào biên bản không ợ? Dẫn chứng có thể là hình chụp màn hình hoặc thớt không bị xóa nhưng chuyển vào một khu riêng (vd như Rác, Vi phạm, Bị phạt chẳng hạn). OF nhà mềnh có thớt cụ binhtx83 về Trạm 19 - công an giao thông tỉnh phú thọ lên hỏi hình chụp quá tốc độ mà phải xem xxx nhai kẹo cao su. Cháu chỉ mong không bị như cụ binhtx83.

Theo kinh nghiệm nhiều năm xóa bài và bị kêu của em thì cứ mỗi thớt bị xóa em đính kèm một thẻ vàng hoặc 1 thẻ đỏ tùy lỗi vi phạm để chủ thớt đỡ kêu ca.
Cháu kêu ca vì chẳng bị thẻ vàng thẻ đỏ nào đấy cụ ạ. Cụ xem bài #1 của thớt này đi, cháu hỏi xin biên bản đấy cụ ợ. Còn biên bản có bị kèm thẻ hay không thì cháu có xin xỏ, gọi điện hỏi người thân hay 50/50 đâu cụ. Cháu thà nộp kho bạc hoặc lao động công ích chứ không muốn bị Ofer ném đá cụ ợ.

Chủ thớt này có lỗi gì đâu mà bác đòi phạt thẻ?
Dạ, cháu cũng hoang con nhà bà mang cụ ạ, nhưng nhát chết nên không dám kêu ạ. Có cụ thì thêm tính khách quan tăng thêm can đảm cho nhà cháu ợ. Với xxx thì cháu thà chết chứ không chịu hi sinh, còn với Ofer nhà mình thì cháu gọi con chi chi bằng cụ ợ.

Mazspeed

Xe container
Bác nhận thức kỳ cục. Với xxx thì tốt nhất là dĩ hòa vi quý, hạn chế thiệt hại chứ thà chết thì mình còn cái quái gì mà hi sinh nữa. Còn với ô phơ thì là vô thưởng vô phạt, chi chi hay con gì cũng chẳng quan trọng,

aleksandr

Xe tải
Bác nhận thức kỳ cục. Với xxx thì tốt nhất là dĩ hòa vi quý, hạn chế thiệt hại chứ thà chết thì mình còn cái quái gì mà hi sinh nữa. Còn với ô phơ thì là vô thưởng vô phạt, chi chi hay con gì cũng chẳng quan trọng,
Cháu fun tí mà cụ chẳng otofun.net gì cả :P
Nếu có gì cụ không thoải mái thì cụ đại xá ạ^:)^

My Mò

Xe điện
Min Mốc mà tặng cụ cái thẻ đỏ chắc chả bao giờ cụ dám mở thớt xin biên bản dư lày nữa. =)) Bài liên quan đến CT và có những cm mang tính chất nói xấu Đ và NN thì xóa là chuyện bình thường thôi mà cụ, kiện cáo làm gì

aleksandr

Xe tải
Min Mốc mà tặng cụ cái thẻ đỏ chắc chả bao giờ cụ dám mở thớt xin biên bản dư lày nữa. =)) Bài liên quan đến CT và có những cm mang tính chất nói xấu Đ và NN thì xóa là chuyện bình thường thôi mà cụ, kiện cáo làm gì
Mợ nghĩ cháu đang kiện ợ? X_X Cháu đang xin Min, Mót cái biên bản, chứ có đòi thẻ đỏ đâu (Mợ xem tít của thớt và bài #1 cháu viết xem). Còn biên bản bị kèm cái gì thì là ý muốn của Min, Mót, không phải ý cháu.

Còn màu xanh của mợ thì cháu ghi nhận, đó là ý kiến riêng của mợ đóng góp cho cháu. Nhưng cháu muốn biết ý kiến, trả lời của Min, Mót vì:
1-Oan có đầu, nợ có chủ: (nghe ghê quá nhưng cháu chẳng nghĩ ra câu gì khác tương tự :)) ) Min, Mót xóa bài cháu thì cháu chỉ cần câu trả lời của Min, Mót thôi.
2-Min, Mót là người điều hành diễn đàn: chỉ những trả lời, ý kiến của Min, Mót mới có chính thức hiệu lực trong diễn đàn. Như vậy các ofer khác mới tin và không bị phạm lỗi như cháu (với điều kiện giả định là tình huống này cháu có lỗi).
3-Đây là khu vực Ofer góp ý với BĐH: Mọi bài trong này đều có địa chỉ gửi tới là BĐH, các cụ vào góp đá xem vui thì thoải mái, động viên chia sẻ thì ai cũng cám ơn, nhưng cái cần của những người lập thớt trong khu vực này là câu trả lời của Min, Mót. Vậy mà thớt đã sang trang 2, thớt lập được 3 ngày rồi mà không thấy Min, Mót nào vào trả lời cháu cả. Trong khi bài viết của cháu lập được vài tiếng thì bị xóa ngay :-/.
Cháu ý kiến riêng xong, cháu lại té đây. Chào các cụ các mợ. :o)

My Mò

Xe điện
Mợ nghĩ cháu đang kiện ợ? X_X Cháu đang xin Min, Mót cái biên bản, chứ có đòi thẻ đỏ đâu (Mợ xem tít của thớt và bài #1 cháu viết xem). Còn biên bản bị kèm cái gì thì là ý muốn của Min, Mót, không phải ý cháu.

Còn màu xanh của mợ thì cháu ghi nhận, đó là ý kiến riêng của mợ đóng góp cho cháu. Nhưng cháu muốn biết ý kiến, trả lời của Min, Mót vì:
1-Oan có đầu, nợ có chủ: (nghe ghê quá nhưng cháu chẳng nghĩ ra câu gì khác tương tự :)) ) Min, Mót xóa bài cháu thì cháu chỉ cần câu trả lời của Min, Mót thôi.
2-Min, Mót là người điều hành diễn đàn: chỉ những trả lời, ý kiến của Min, Mót mới có chính thức hiệu lực trong diễn đàn. Như vậy các ofer khác mới tin và không bị phạm lỗi như cháu (với điều kiện giả định là tình huống này cháu có lỗi).
3-Đây là khu vực Ofer góp ý với BĐH: Mọi bài trong này đều có địa chỉ gửi tới là BĐH, các cụ vào góp đá xem vui thì thoải mái, động viên chia sẻ thì ai cũng cám ơn, nhưng cái cần của những người lập thớt trong khu vực này là câu trả lời của Min, Mót. Vậy mà thớt đã sang trang 2, thớt lập được 3 ngày rồi mà không thấy Min, Mót nào vào trả lời cháu cả. Trong khi bài viết của cháu lập được vài tiếng thì bị xóa ngay :-/.
Như này mà cụ bẩu không có min mod nào giả nhời là sao? Em dự cụ còn chả biết min mod là ai :))

Theo kinh nghiệm nhiều năm xóa bài và bị kêu của em thì cứ mỗi thớt bị xóa em đính kèm một thẻ vàng hoặc 1 thẻ đỏ tùy lỗi vi phạm để chủ thớt đỡ kêu ca.

captivaltz

Xe điện

Em thì thấy thế này kụ nhé:
Chơi trên OF này vô thưởng vô phạt, thích thì chơi, không thích thì lượn (với member) và thích thì xóa, không thích thì để (với Admin hoặc Mod) vậy kụ đòi hỏi làm gì thêm cho rách việc.
Cái chính là kụ vào otofun.net là để chém gió, spam cho nó vui (kụ là khách) nhưng một khi OF mà đại diện là Admin hoặc Mod (chủ nhà) ứ thích những bài đăng của kụ xóa cũng là lẽ bình thường. Líu thấy bao giờ khách đi kiện chủ
Nếu thấy vui thì tiếp tục kụ nhé, không happy thì té chỗ khác chơi chứ thắc mắc, kiện tụng mệt lắm, còn bao nhiêu thứ phải làm để vì cơm áo gạo tiền ợ

aleksandr

Xe tải
Như này mà cụ bẩu không có min mod nào giả nhời là sao? Em dự cụ còn chả biết min mod là ai :))
Thế cơ ạ? Mợ dự Đoàn Chuẩn rồi đấy ợ.
Cháu ra đường thấy xxx áo vàng áo xanh cháu vẫn phải nhìn vào bảng tên (hoặc chờ giới thiệu tên, hoặc tự hỏi), đòi xem thẻ mới tin ạ (cháu vốn nhát, sợ gặp cướp nhắm).
Còn 2 cụ mà cháu đang tình nghi là Min, Mót (theo nguồn tin báo lại của mợ My Mò):

Tình nghi Min, Mót 1:

Tình nghi Min, Mót 2:

Nhìn vào CMND của 2 cụ ấy chẳng thấy ghi gì cho thấy là Min hay Mót cả. Vậy cháu phải nhận biết Min, Mót bằng cách nào ợ? Có dấu hiệu riêng gì đặc biệt?
Chứ Min, Mót thi hành công vụ mà mặc thường phục thì cháu có thiên nhãn cũng không thể biết đâu ợ.

Chỉnh sửa cuối:

aleksandr

Xe tải
Chơi trên OF này vô thưởng vô phạt, thích thì chơi, không thích thì lượn (với member) và thích thì xóa, không thích thì để (với Admin hoặc Mod) vậy kụ đòi hỏi làm gì thêm cho rách việc.
Cái chính là kụ vào otofun.net là để chém gió, spam cho nó vui (kụ là khách) nhưng một khi OF mà đại diện là Admin hoặc Mod (chủ nhà) ứ thích những bài đăng của kụ xóa cũng là lẽ bình thường. Líu thấy bao giờ khách đi kiện chủ
Nếu thấy vui thì tiếp tục kụ nhé, không happy thì té chỗ khác chơi chứ thắc mắc, kiện tụng mệt lắm, còn bao nhiêu thứ phải làm để vì cơm áo gạo tiền ợ
1-Cháu đang thấy vui, nêu sẽ không té đi chỗ khác chơi đâu =)).
2-Cụ xem việc này là kiện tụng, thì mệt là phải ợ. Cháu cũng sợ kiện cáo lắm. Nhưng nếu coi đó là sự đóng góp cho OF tốt lên thì cháu lại thấy khỏe cu ạ :))
3-Với thiện chí đáp thịnh tình của chủ OF: Min, Mót (tức BĐH) lập khu vực "Ofer góp ý với BĐH" - cháu vào cháu góp ý, thì cháu nghĩ chủ nhà phải thích chứ, đúng ko ạ? Liệu có ai không thích tiếp khách lại xây 1 phòng khách và treo biển "Khách vào phòng này" không ợ?

Chỉnh sửa cuối:

My Mò

Xe điện
Đúng là cụ chánh. Cháu sướng cái ý kiến của cụ nhắm :))
Thế cơ ạ? Mợ dự Đoàn Chuẩn rồi đấy ợ.
Cháu ra đường thấy xxx áo vàng áo xanh cháu vẫn phải nhìn vào bảng tên (hoặc chờ giới thiệu tên, hoặc tự hỏi), đòi xem thẻ mới tin ạ (cháu vốn nhát, sợ gặp cướp nhắm).
Còn 2 cụ mà cháu đang tình nghi là Min, Mót (theo nguồn tin báo lại của mợ My Mò):

Tình nghi Min, Mót 1:

Tình nghi Min, Mót 2:

Nhìn vào CMND của 2 cụ ấy chẳng thấy ghi gì cho thấy là Min hay Mót cả. Vậy cháu phải nhận biết Min, Mót bằng cách nào ợ? Có dấu hiệu riêng gì đặc biệt?
Chứ Min, Mót thi hành công vụ mà mặc thường phục thì cháu có thiên nhãn cũng không thể biết đâu ợ.
Đến min mod cụ còn lếu biết phân biệt thì em cũng ạ cụ. Cháu đề nghị Min, mod xóa nốt thớt này đi. Ầm ĩ với mấy cái bài vớ vỉn

Trạng thái
Thớt đang đóng