Hỏi về Trung tâm đào tạo lái xe

Cửu Long

Xe buýt
Ghê quá đc thế thì nhất rồi. làm ji có chỗ nào như thế hả cụ trượt thì phải chịu thôi

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

hoangphi20

Xe đạp
Không biết các bác thế nào, chứ e không muốn đi học lái xe tẹo nào,
giờ cho e cầm xe chạy ngoài đường, chắc e không dám chạy

Ipad_Iphone

Đi bộ
He he, vậy là bạn bị ép phải đi học à? Mình thì được ông anh cho xiền đi học, học xong có bằng rùi cũng run lắm, hôm đầu tiên chạy trên đường 5 khoảng 10km mà cứng hết cả người, mỗi lần vượt container hoặc xe khách là một lần hú vía, nhưng sau lần đó được 1 lần cầm vô lăng chạy từ HN về HD rồi lại chạy lên thấy không hề hấn gì, sau đó vì nhà có việc nên chạy thêm 2 lượt như thế nữa, giờ thì tự tin đi xe rùi, cuối tuần trước còn chở cả nhà đi Đồ Sơn một bữa, lúc về đến Kinh Môn bị bắn một quả tốc độ quá 5km, vào nộp tiền ngu mất 200k, giờ chỉ mong có xe để chạy cho chuẩn các tình huống trên đường thôi. Bắt đầu thích rồi :)

hoangphi20

Xe đạp
Học phòng thủ thôi, biết đâu sau này giàu, lại không có time đi học.
học xong, mk dám chạy trên đường 5 thì đúng là phải phong cho là anh hùng,

MR_TIM

Xe tải
Ở đây toàn các cụ học Hùng Vương nhỉ. Có cụ nào học B2 k20 ko???????

daynghethaison

Xe hơi
Website
www.daotaobanglaixe.com
quan trọng là nơi nào nhận hồ sơ và đảm bảo dịch vụ như quảng cáo cho bạn. còn bạn bị quăng đi học tùm lum cũng chẵng sao hết. ( gặp phải thầy vòi tiền thì thôi rồi ) kakkakakakka

Tuấn Thành

Xe buýt
Website
www.hanoiford.vn
Em search Gu gồ ra cái topic này, xin phép đào mộ tí. Cóa bác nào hiện đang học tại TT này ko ạ. Em mới đăng ký hôm nay học buổi đầu tiên nên chưa biết thế nào.

Mr.KuTeu

Xe tải
Oái, té ra topic mới đào lên, híc híc!!
Nhà iem cũng đang lăn tăn mấy chỗ để lao hs đi học B2, cũng có tham khảo cái TT Hùng Vương này rồi, cơ bản là họ cũng chém ác phết trên site của họ. Hôm trc đi làm về sớm đến vp, thấy vp bé xíu, chắc cỡ 6-7m2(53 nguyễn khang) định nộp tiền học luôn thấy 1 anh cu nằm ngửa ra ghế ngủ, 1 em bé xíu xíu đang buôn đt... Mình vào hỏi han vài câu về thủ tục hs, giá rổ, hình thức dậy... thấy trả lời tiền hậu bất nhất, mình bỏ qua luôn, ko hẹn ngày quay lại. Đại khái là thế này:
1. HS trọn gói(ko gồm lệ phí thi): 6.8m. 3-4 tháng thi.
2. Có xe đón lên bãi học, hỏi xe đón ở đâu? giờ đón?... quanh co, đại khái là đón trả ờ đây (53 NK), cứ nộp tiền là abc... bla..
3. Về vấn đề phát thẻ xong học thoải mái, mình hỏi học thoải mái là dư lào? bao nhiêu ng/1 xe, thầy nhiệt đến đâu? lên bãi mỗi ng đc chạy mấy vòng bãi/ ngày(2 buổi)... thì đúng như các cụ trên kia chia sẻ, nản luôn...
4. Hỏi chính xác mỗi ng đc học mấy buổi: nói chắc khaongr 8-10 buổi, ko có đi đường trường, ko có chạy phố( nguy hiểm lắm, lấy = rồi anh cũng chưa chắc chạy đc đâu... ơ, thế hóa ra ở đây dậy ng ta ko cho ra đường, ko cho vào phố thì lấy = xong ng ta dông xe vào phố cán người va chạm thì chết cmnt à? TT chỉ dạy trong bãi thôi à????? học xong cho có à????) nể TT này thật!
4. Chống trượt: không có (thì đúng rồi, h làm gì có bố nào dám làm chống trượt nữa)
....
Nói chung là: không chuyên nghiệp! Vì quan điểm của iem là: đã mỡ vp tuyển sinh, cũng tức là mở cửa bán hàng (hàng hóa ở đây là dậy lái xe) thì thái độ ở vp phải nghiêm túc, người bán hàng phải hiểu rõ hàng hóa của mình, tư vấn phải chuẩn, ko có vòng vèo làm mất cảm tình khách...

Thế là em quay về kêu ông gần nhà dậy, ổng nói thẳng luôn: 8,5m bao hs, ko bao tiền thi, ko bao xe chip, học thởai mái, ổn mới cho thi( thông thường là 3,5 tháng, chạy ngon rồi thì tầm đó là thi, chưa ngon... học tiếp) Sáng ngủ dậy đi bộ qua đây lên TT (Chèm) cùng anh, chạy tg đối rồi thì cầm lái đi về luôn, anh ngồi kèm, khỏi lo, học = xe ông ý luôn (Lacetti), có đi phố, dã ngoại...
Theo em thấy thế là ổn, trc có bà chị gần nhà cũng học rồi, cũng ok.

Mai em đi Vũng áng mấy hôm nên chưa đóng tiền, chắc cuối tuần này về thì bắt đầu thôi.
Tiện đây cho em hỏi có bác nào học anh Định ở 282 Lạc Long Quân, dậy ở Chèm sdt 0983....736 rồi thì cho em xin tí thông tin tham khảo với nhé, có bác nào học cùng em cho vui thì hú em để đi luôn nhé. Call 0936194389. mình Tuấn, 33t.

Em search Gu gồ ra cái topic này, xin phép đào mộ tí. Cóa bác nào hiện đang học tại TT này ko ạ. Em mới đăng ký hôm nay học buổi đầu tiên nên chưa biết thế nào.

Mr.KuTeu

Xe tải
*Chỉ với 4.000.000 VND trọn gói Hạng B2 Chi phí đào tạo đảm bảo trọn gói đã bao gồm học phí, phí thực hành dã ngoại Trong quá trình học không phải tiền xăng, tiền xe, tiền thầy gì cả. Nộp hồ sơ xong đi học ngay.....
http://hoclaioto.com.vn/ <=== Mà cái TT này dậy 4tr trọn gói thì em cũng chả biết là dậy trọn gói cái gì nữa ạ!!!

coemcoem

Xe tải
*Chỉ với 4.000.000 VND trọn gói Hạng B2 Chi phí đào tạo đảm bảo trọn gói đã bao gồm học phí, phí thực hành dã ngoại Trong quá trình học không phải tiền xăng, tiền xe, tiền thầy gì cả. Nộp hồ sơ xong đi học ngay.....
http://hoclaioto.com.vn/ <=== Mà cái TT này dậy 4tr trọn gói thì em cũng chả biết là dậy trọn gói cái gì nữa ạ!!!
em đây dạy hv b2 8,5 củ còn méo hết cả mặt đây này ( vì em chủ yếu cho ae chạy đường trường nên tốn kém) chứ trung tâm nào thu 4 củ thì em ạ các cụ ấy nếu đúng đào tạo như em( em nói nghiêm túc)

hana147

Xe điện
em đây dạy hv b2 8,5 củ còn méo hết cả mặt đây này ( vì em chủ yếu cho ae chạy đường trường nên tốn kém) chứ trung tâm nào thu 4 củ thì em ạ các cụ ấy nếu đúng đào tạo như em( em nói nghiêm túc)
cụ nói chuẩn, 4 tr thì dạy vào mắt!

xecho

Xe tải
Em cũng đang học, 1 thầy, 1 trò, trọn gói 9 tr đây cụ

tmk1207

Xe tải
:)) . Hài vãi . 1 bài đi chê ỏng chê eo người ta . 1 bài khác thì PR cho chỗ của mình =)) .

manhbvht

Xe tăng
Website
spacepc.vn
cái gì mà lại đụng đến Ba Vì quê tôi thế cụ ơi, ba vì đang muốn học b2 đây :D

manhbvht

Xe tăng
Website
spacepc.vn
cụ làm thế là chuấn đới !!! Bọn em đã cảnh cáo nhiều rùi nhưng có nhiều thầy vẫn tính nào tật nấy!!! Cụ cứ ghi tên "thằng" thầy đó lại báo cho trung tâm bọn em để xử lý. Để em nói rõ cụ luôn, thầy nào ở HN thì cụ sẽ thấy khác, còn thầy nào nói giọng "Ba vi co con bo vang" sẽ khác, ít học hơn bao giờ cũng khác cụ ạh!!! Có những ông đã bị đuổi chỉ vì trót nhận vài lít của học viên rồi đới!!!
cái gì mà lại đụng đến Ba Vì quê tôi thế cụ ơi, ba vì đang muốn học b2 đây

bipboemlaxichlo

Xe điện

mrhoang216

Xe hơi
Đánh dấu phát mai này cho gấu đi học, trung tâm em học hồi xưa hình như nó giải thể mất rồi ;))

Happyfun

Xe buýt
em thì học ông thầy cũng ok, nhwng ghét cái phải lên Sóc Sơn tập chíp và thi, cac TTSH đó chuối vãi.