[Funland] Hỏi về máy tăm nước ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Fyai

Xe tăng
Website
thietbimina.vn
Cụ còn bán cái loại tăm lắp vào vòi ko, giá ntn
Dạ e còn ạ giá 389k ship thêm 30k bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng. 12 tháng tiếp theo vẫn hỗ trợ bảo hành cam kết đổi mới đồ ko quá 100k

luongngoc

Xe tăng
Dạ e còn ạ giá 389k ship thêm 30k bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng. 12 tháng tiếp theo vẫn hỗ trợ bảo hành cam kết đổi mới đồ ko quá 100k
đấu qua cái vòi kia thù đủ áp luc ko, nhà e nuơc từ tầng 3 xuống 1 ngưng cái van đấy nó chế tạo kiểu giảm áp xuats nc nên có vẻ hoi yếu thù lắp có dc ko

Meow

Xe điện
Em là đứa ngày nào đi làm cũng chỉ mong về nhà đánh răng và dùng tăm nước đây ah :D
Em đã mua rất rất nhiều loại từ phillips, procare, maxcare, waterpik... và finally vẫn là em waterpik ah. Tuy nhiên, phải dùng loại cắm điện ah. Chứ loại pin sạc thì em hỏng thay liên tục.

Must have cho mọi nhà ah :)

Fyai

Xe tăng
Website
thietbimina.vn
đấu qua cái vòi kia thù đủ áp luc ko, nhà e nuơc từ tầng 3 xuống 1 ngưng cái van đấy nó chế tạo kiểu giảm áp xuats nc nên có vẻ hoi yếu thù lắp có dc ko
Yếu thì dùng ko hiệu quả cụ ạ, ống tốt tầng 3 xuống cụ mở hết van để áp lực tốt nhất, chứ khóa vào làm gì :)
Nếu ko cụ dùng tăm điện nhà e chỉ 529k thôi ạ

jang

Xe tăng
Cám ơn cụ, tăm nhà 1 đổi1 trong 12 tháng, hết 12 tháng hỗ trợ bảo hành ko quá 100k trong 12 tháng tiếp :) dùng ko thích trả lại nên cụ yên tâm
Shop của cụ trên shopee là gì nhỉ? Em search tăm nước mà ra nhiều loại quá.

Fyai

Xe tăng
Website
thietbimina.vn

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Obladi

Xe đạp
Em là đứa ngày nào đi làm cũng chỉ mong về nhà đánh răng và dùng tăm nước đây ah :D
Em đã mua rất rất nhiều loại từ phillips, procare, maxcare, waterpik... và finally vẫn là em waterpik ah. Tuy nhiên, phải dùng loại cắm điện ah. Chứ loại pin sạc thì em hỏng thay liên tục.

Must have cho mọi nhà ah :)
Cụ dùng waterpik model gì thế ạ

Fyai

Xe tăng
Website
thietbimina.vn
E ở chung cư chả có tec nước thì ntn cụ ơi
Chung cư thì dùng tăm bên e quá đỉnh, áp lực tốt mạnh hơn bất cứ loại máy móc nào, tuy nhiên tăng giảm theo cần vòi lavabo

hainq1987

Xe hơi
Cháu mua ở Vinmart. Loại này dùng rất thích. Thực sự để mà nói, tăm nước gọi bằng cụ. Nhưng dùng loại tăm này, phải chịu khó luồn từng kẽ răng, kẽ niềng. Cháu sợ con trai chú lười, dùng tăm nước cũng đc nhưng sau 1 time dung chắc chú cũng như cháu, là nó ko cần thiết. Ngoài ra, niềng răng thì chú nên khuyên con trai ngậm nc muối, ăn xong cái gì caia thì đi đánh răng luôn. Như vạy thì mồm mới bớt hôi và răng bớt vàng.
Cụ thử tăm nhựa nguyên sinh xem

LinhNguyen19

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thử tăm nhựa nguyên sinh xem
em dùng rồi, nhưng loại ấy dùng khó chịu lắm ko bằng bàn chải kẽ này đâu. Chắc cũng tùy người cảm nhận. em thấy chịu khó dùng bàn chải kẽ thì chả phải sắm bàn chải điện hay máy tăm nước làm gì. Em lại cực kì ghét tăm nhựa ns

Cunmoc

Xe hơi
Cụ dùng thử của e bảo hành đổi mới 12 tháng, hỗ trợ bảo hành 12 tháng tiếp không quá 100k vì ko có gì để hỏng
Nước thì vô tận :)
Nhược điểm phụ thuộc nguồn nước và ko mang đi đc
Xịt tăm không nên bắn vào lợi vì dễ tổn thương nên nếu hay chảy máu chân răng thì cơ địa răng có khi ko phù hợp
E vưa bán vừa dùng nên chỉ nhận định làm sạch có nhiều cách, và mỗi người sau khi thử sẽ có 1 phương pháp. Cái tâm lý tăm đổ nước xịt hết nc ngại đổ cũng có thể làm ko sạch.
Thức ăn rắt trong kẽ răng còn sạch e ko nghĩ thức ăn bám ở niềng lại ko sạch. Nếu trong kẽ nếu răng xít ăn thịt rắt thì e đồng ý có thể ko sạch
Cụ cho hỏi là loại tăm gắn vòi hoạt động ntn nếu áp lực nước nguồn ko khỏe ah? Em cũng muốn dùng tăm nước của cụ nhưng đang lăn tăn giữa 2 loại đấu vòi và dùng pin? Đấu vòi thì dây dợ lằng nhằng dùng một tg lại chính là chỗ bám bẩn? Bên cạnh đó, do nước đg ống thường nhiều canxi, sau một tg sẽ bám vào đầu vòi, gây tắc...?Còn dùng pin thì đúng là rót và rồi đổ nước đi, trước và sau mỗi lần sử dụng cũng là một vấn đề? Cụ thấu hiểu sản phẩm, có thể cho giúp em một lời khuyên đc ko ah?

Chỉnh sửa cuối:

Fyai

Xe tăng
Website
thietbimina.vn
Cụ cho hỏi là loại tăm gắn vòi hoạt động ntn nếu áp lực nước nguồn ko khỏe ah? Em cũng muốn dùng tăm nước của cụ nhưng đang lăn tăn giữa 2 loại đấu vòi và dùng pin? Đấu vòi thì dây dợ lằng nhằng dùng một tg lại chính là chỗ bám bẩn? Bên cạnh đó, do nước đg ống thường nhiều canxi, sau một tg sẽ bám vào đầu vòi, gây tắc...?Còn dùng pin thì đúng là rót và rồi đổ nước đi, trước và sau mỗi lần sử dụng cũng là một vấn đề? Cụ thấu hiểu sản phẩm, có thể cho giúp em một lời khuyên đc ko ah?
Tăm cơ nó sẽ bóp nguồn nc đầu vòi lavabo đang dùng xuống hàng chục lần( từ ngón tay cai xuống như tăm thì lợi hàng chục lần về áp lực) Nếu áp lực nước đủ mạnh thì dùng loại gắn đầu vòi cụ ạ, tiện lợi sạch sẽ. còn bám bẩn thì mình vệ sinh thường xuyên thôi cái gì cũng vậy không có cách nào khác. nhưng e nghĩ đó ko phải là chuyện lớn.
ở đầu vòi lavabo có cái đầu lọc, cụ tháo ra sẽ thây bẩn, cần định kỳ vệ sinh thường xuyên cũng đơn giản. đầu chia bên e bằng innox, có màng lọc nên cũng vệ sinh dễ dàng. Dây thì cắt khoảng 30-40 cm vì khi dùng mình sẽ cúi sát lavabo nên e nghĩ cũng ko vướng. vấn đề chính là áp lực nước cụ có đủ mạnh và mạnh vậy đã đáp ứng đc cho cụ chưa. Vì răng thưa hay xít mỗi người khác nhau. Áp lực vậy là ok còn có người phải mạnh hơn nữa
Còn tăm cầm tay thì tiện mang đi mang lại, nhưng đôi khi để sạch cod khi phải làm 2 bình nứoc, bất tiện là dốc lên thì vòi phun ko ổn định do ống hút cắm xuống cuối bình. Rồi sạc pin lỉnh kỉnh.
E thì ở chung cư nên tăm cơ là số 1. Ra ngoài làm cuộn chỉ nha khoa cho gọn gàng.
Cụ cần rõ hơn vấn đề gì cứ nhắn em, tks cụ
À mà tăm cơ cụ lắp nếu ko ok có thể đổi tăm điện nhà em hoặc hoàn tiền. e bán có cơ chế hoàn tiện cho các cụ:)

Trạng thái
Thớt đang đóng