[Funland] Hỏi về khu liền kề Geleximco

ta261

Xe tải
Nó đang bán lumier vin smart căn 4 ngủ 130m thông thuỷ giá thanh toán ngay 10 tỷ thì phải cụ ạ. :) Còn thanh toán chậm thì 12 tỷ. 3 năm nhận nhà. Nghe ù tai luôn. :))
Loại hàng này bán cho chủ tịch có lái xe riêng đưa rước hàng ngày cụ ạ :v

xe đạp mini62

Xe buýt
Ah ông kia ông ý bảo là còn lâu mới có chủ đầu tư xây chung cư ở ocp 2-3 vì bán cho hủi thì tôi đăng là cuối tháng 6 này masterie nó xây 4 toà cao câp cao 27 tầng đấy. thấy nín luôn không thấy comment lại nữa rùi
Trước kia xây Cc ở OCP1 cũng nhiều cụ chê bán cho hổ giá 3x, tôi cũng thi thoảng ngó qua, hôm trc xuống đi qua rừng CC đông nghẹt, Smart city còn đôg hơn. Tốc độ đô thị hoá và mở rộng ra ven của HN khiếp thật.

st2018

Xe hơi
Ah ông kia ông ý bảo là còn lâu mới có chủ đầu tư xây chung cư ở ocp 2-3 vì bán cho hủi thì tôi đăng là cuối tháng 6 này masterie nó xây 4 toà cao câp cao 27 tầng đấy. thấy nín luôn không thấy comment lại nữa rùi
Cuối tháng 6 là còn 15 ngày nữa xem có khởi công không anh bạn trẻ nhé ? hihi

Bossman

Xe tải
Đúng rồi còn gì cụ. Tui nhớ mãi comment của ông hương crv kêu còn lâu mới dám xây, xây lên bán cho hủi. giờ mas khởi công xây rùi đấy thấy im như hến.
Nó bỏ đống tiền ra mua đất nó cũ
Đúng rồi còn gì cụ. Tui nhớ mãi comment của ông hương crv kêu còn lâu mới dám xây, xây lên bán cho hủi. giờ mas khởi công xây rùi đấy thấy im như hến.
Nó bỏ đống tiền ra mua đất thì nó cũng muốn xây sớm bán lấy tiền về chứ, mà V cũng ép xây sớm dseer dự án đông đúc sớm

Dream22015

Xe buýt
Gele h cuối sóng chưa các cụ
Em hóng thông tin này. Đang về Gele mà các cụ cứ vật nhau thông tin dự án khác. Đề nghị các cụ chỉ thông tin về Gele để anh em quan tâm có thông tin nhé. Thông tin về dự án khác sang thớt khác đi ạ.
Nhờ các cụ thạo tin cho thông tin và xu hướng của Gele này với.
Em chuẩn bị sẵn Vodka hầu các cụ!

ORIJEANS

Xe container
Em hóng thông tin này. Đang về Gele mà các cụ cứ vật nhau thông tin dự án khác. Đề nghị các cụ chỉ thông tin về Gele để anh em quan tâm có thông tin nhé. Thông tin về dự án khác sang thớt khác đi ạ.
Nhờ các cụ thạo tin cho thông tin và xu hướng của Gele này với.
Em chuẩn bị sẵn Vodka hầu các cụ!
Giá đi ngang nhưng đã túc tắc có giao dịch trở lại, dù mới chỉ lác đác. Còn xu hướng thì chịu cụ ạ. Cả thị trường vẫn đang nín thở chờ hiệu ứng của luật mới, vài người nghĩ nó sẽ tăng hoặc mua để ở nên mua trước thôi. :)

Dream22015

Xe buýt
Giá đi ngang nhưng đã túc tắc có giao dịch trở lại, dù mới chỉ lác đác. Còn xu hướng thì chịu cụ ạ. Cả thị trường vẫn đang nín thở chờ hiệu ứng của luật mới, vài người nghĩ nó sẽ tăng hoặc mua để ở nên mua trước thôi. :)
Quay đi quay lại mà thấy cái khu này nó lên khủng khiếp quá cụ ạ . Biết là Ước gì thì chỉ Mỹ Tâm đc hát mà vẫn ~X(

ORIJEANS

Xe container
Quay đi quay lại mà thấy cái khu này nó lên khủng khiếp quá cụ ạ . Biết là Ước gì thì chỉ Mỹ Tâm đc hát mà vẫn ~X(
Vâng cụ. Thôi rút kinh nghiệm để trở lại trong các phi vụ tiếp theo thôi cụ. :)

ta261

Xe tải
Khu này tăng nóng quá, chắc phải có đợt điều chỉnh giảm mới có giao dịch được. giờ nhìn quả giá giao bán mà hãi

Dream22015

Xe buýt
Vâng cụ. Thôi rút kinh nghiệm để trở lại trong các phi vụ tiếp theo thôi cụ. :)
Cụ cho e hỏi chút:
Đang xem lại mấy bài cũ thì thấy mặt Lê Trọng Tấn ngập lụt kinh điển. Và hiện trạng mấy đợt mưa vừa rồi thì ngoài mặt Lê Trọng Tấn thì còn khu nào bị ngập không ạ?
Khu C có bị ngập lụt gì không ạ? Có nhược điểm gì không ạ (đất nền ngày xưa khu nghĩa địa, đất nền trũng ko thoát nước,....)
E cảm ơn cụ nhiều!

ORIJEANS

Xe container
Cụ cho e hỏi chút:
Đang xem lại mấy bài cũ thì thấy mặt Lê Trọng Tấn ngập lụt kinh điển. Và hiện trạng mấy đợt mưa vừa rồi thì ngoài mặt Lê Trọng Tấn thì còn khu nào bị ngập không ạ?
Khu C có bị ngập lụt gì không ạ? Có nhược điểm gì không ạ (đất nền ngày xưa khu nghĩa địa, đất nền trũng ko thoát nước,....)
E cảm ơn cụ nhiều!
Hiện chỉ có đúng vị trí đèn xanh đèn đỏ khu A trên lê trọng tấn là ngập khi mưa lớn. Các vị trí khác trong khu A đã khắc phục dần, để mùa mưa năm nay kiểm chứng xem thế nào. Các khu B C D không chỗ nào ngập cụ nhé. C có nhược điểm duy nhất: ĐẮT TIỀN thôi cụ ạ. Mộ mẹo trước có cái nào giờ vẫn còn như thế. :) Còn việc trước đây có xong di dời thì e nghĩ là bên C k có.
Nói riêng chuyện mộ mẹo thì rút từ kinh nghiệm bản thân, các cụ nên bỏ qua cái này, e nhìn 1 bà mua 5 căn liền nhau bên bảo sơn, trên nền mới di dời luôn, mới đến độ ai cũng biết, chứ k phải là di dời từ trước 2010 rồi mới xây như gele, hồi đó hơn 3 tỷ chê ỏng eo, giờ đòi 19 tỷ 1 căn các cụ ạ, trục thông vin. :))

Chỉnh sửa cuối:

Timestay

[Tịch thu bằng lái]
Gelex giờ là ngôi sao sáng khu phía Tây rồi. Ở quá sướng và tiện

thaorua2008

Xe tải
Khu này tăng nóng quá, chắc phải có đợt điều chỉnh giảm mới có giao dịch được. giờ nhìn quả giá giao bán mà hãi
PENHOUSE the Pride ngay đầu vào aeon còn 13 tỏi co căn hơn 300m2 thì chỗ này quá rẻ đi thêm đoạn nữa, chả phải sống phụ thuộc vào ai

thaorua2008

Xe tải
cụ yêu Vin cụ sang vin trao đổi cho xôm cụ ạ, thớt này cụ cứ dìm gele anh Tiền nhà quê như con ghẻ ý.
Để tránh cho thớt đỡ loãng các cụ nào muốn tìm thông tin cho dễ cụ ạ, âu cũng là làm phước rồi. May là e đã mua được ở đây chứ muốn tìm hiểu lội vào đây mà đang tả con kiến cụ hàn lâm thành con voi thì ức chế lắm.
Với lại em thấy cụ hiếu thắng quá ai đời U4 mà cứ cười ha ha, rãy đành đạch, lêu lêu... thế

Bossman

Xe tải
Chả biết là mình yêu hay ghét Vin nhưng thấy nó đẹp, hiện đại , giá khá rẻ , chỉ hơi xa chút nhưng đường sang đó từ nhà mình sang k tắc cũng chỉ đúng 15p. Chính vì vậy mình làm phát 2 căn

roni

Xe buýt
Cháu có căn 60m khu B, thô đang tìm khách thuê, cụ nào quan tâm không ạ