Hỏi về độ cách âm của Altis 1.8AT và 2.0AT (2011)

_ChevyCamaro_

Xe tải
Em hỏi ngu tí, FF 2.0 là xe gì ạ ? Nếu là xe hàn thì có thể cách âm tốt hơn, nhưng lựa chọn giữa cách âm và đẳng cấp, thương hiệu thì em chọn Toy, :D , đừng ném đá em, em đầu trọc, ko có tóc, em nghĩ sao em nói vậy thôi.
Thắc mắc FF2.0 là xe gì thì đúng là bác hỏi ngu thật rồi :D. Fun tí, đừng giận nhá :)

kuxi

Xe đạp
Em lấy Altis 2.0 rồi ^^ tổng thiệt hại hơn 1 tỷ xíu ... dịch vụ gia tăng thì em chỉ dán fim cách nhiệt, rèm che mưa, camera lùi, cánh gió đuôi xe có đèn và bậc lên xuống phát quang ^^ toàn hàng chính hãng ở nhà máy hết chứ e ko độ ngoài
còn vụ chống ồn thì thôi rồi.. em nghe lời mấy bác... nhìn mấy anh thợ ở Toy giải phóng tháo con vios ra làm chống ồn mà xót xa

Chỉnh sửa cuối:

toyoya

Xe buýt
Em lấy Altis 2.0 rồi ^^ tổng thiệt hại hơn 1 tỷ xíu ... dịch vụ gia tăng thì em chỉ dán fim cách nhiệt, rèm che mưa, camera lùi, cánh gió đuôi xe có đèn và bậc lên xuống phát quang ^^ toàn hàng chính hãng ở nhà máy hết chứ e ko độ ngoài
còn vụ chống ồn thì thôi rồi.. em nghe lời mấy bác... nhìn mấy anh thợ ở Toy giải phóng tháo con vios ra làm chống ồn mà xót xa
Cụ chơt toàn đồ hịn ko nên hơn 1 tỷ là phải rồi chứ e mua bảo hiểm làm tất tần tật cũng còn xa lắm mới tới 1 tỷ. Chúc cụ lái xe an toàn.

kuxi

Xe đạp
Cụ chơt toàn đồ hịn ko nên hơn 1 tỷ là phải rồi chứ e mua bảo hiểm làm tất tần tật cũng còn xa lắm mới tới 1 tỷ. Chúc cụ lái xe an toàn.
thế cũng gần 1 tỷ còn j... thuế trước bạ 12% nè.... bảo hiểm thân vỏ 1.45% nè
thế là 955tr rồi ... còn thủ tục linh tinh nữa chứ ... ^^

Ks.LVTach

Đi bộ
Em cũng mới lấy nè, tổng tất cả dán kính v-kool, bảo hiểm, các op linh tinh khác ... 1ty30 củ.

matrix_reload

Xe máy
- Ko kịp rồi, lẽ ra bác ko nên gắn cái vành che mưa, xấu cả cái xe.
- Mấy món bác kể ra ngoài rẻ hơn kha khá đấy, cũng hàng tốt thôi, có điều tâm lý mua xe cả tỷ thì tiếc chi chút tiền thêm để làm luôn tại hãng.
- Mà xong xuôi hết hơn 1 bil thì dễ bị ngã qua Sonata hoăc Teana nhỉ.

kuxi

Xe đạp
- Ko kịp rồi, lẽ ra bác ko nên gắn cái vành che mưa, xấu cả cái xe.
- Mấy món bác kể ra ngoài rẻ hơn kha khá đấy, cũng hàng tốt thôi, có điều tâm lý mua xe cả tỷ thì tiếc chi chút tiền thêm để làm luôn tại hãng.
- Mà xong xuôi hết hơn 1 bil thì dễ bị ngã qua Sonata hoăc Teana nhỉ.
Uhm có thể đủ làm Sonata or Teana nhưng + trước bạ + bảo hiểm + đồ chơi = khoáng tỷ 2
với 1tỷ 2 có nhiều lựa chọn như mẹc C :D mẹc C + trước bạ + bảo hiểm + đồ chơi = khoảng 1 tỷ rưởi ;))
với 1 tỷ rưởi có nhiều lựa chọn như camry3.5Q .............. thôi em nói vậy chắc bác hiểu í em rồi
cứ như thế thì mua đc cả Audi A8 với Bugatti Veroy chứ chẳng đùa
vấn đề là em chỉ có khoảng 1 bil nên em phải cân nhắc xe nào mà đóng đủ các loại tiền thì mất khoảng 1 tỷ

Venus

Xe buýt
Uhm có thể đủ làm Sonata or Teana nhưng + trước bạ + bảo hiểm + đồ chơi = khoáng tỷ 2
với 1tỷ 2 có nhiều lựa chọn như mẹc C :D mẹc C + trước bạ + bảo hiểm + đồ chơi = khoảng 1 tỷ rưởi ;))
với 1 tỷ rưởi có nhiều lựa chọn như camry3.5Q .............. thôi em nói vậy chắc bác hiểu í em rồi
cứ như thế thì mua đc cả Audi A8 với Bugatti Veroy chứ chẳng đùa
vấn đề là em chỉ có khoảng 1 bil nên em phải cân nhắc xe nào mà đóng đủ các loại tiền thì mất khoảng 1 tỷ
Chính xoác :D, đôi còn phụ thuộc sức rướng nữa.