[Funland] Hỏi về đất vân Canh của tst và tổng cục 5

Hồi em mua 20, đến lúc Tuấn bảo em 23 em chưa bán. Chừng 1 năm sau nó bảo có người mua 25 em bán luôn vì thấy trên mạng tin tức bất lợi quá cụ ạ.
Bác như vậy lại thành ra ăn no ngủ kĩ. Giờ bác có thông tin j về dự án k? Tình hình kiện tụng ntn chỉ e với

114hangbong

Xe cút kít
Bác như vậy lại thành ra ăn no ngủ kĩ. Giờ bác có thông tin j về dự án k? Tình hình kiện tụng ntn chỉ e với
Em thấy mọi người tập hợp nhau trong nhóm Zalo, em không liên quan nên out lâu nay rồi cụ ạ. Lấy tiền mua con chung cư cho thuê chứ mua đất sợ quá !

BMW X5

Xe buýt
Hôm trước em hóng hớt thấy bảo cô Hà có giấy xác nhận tâm thần?. Tâm thần thì làm gì còn đc quyền đánh đấm nhỉ? Tòa lại hoãn xử để thu thập thêm chứng cứ gì gì đó rồi. Các bác ai có thông tin cho nhà em hóng hớt với.

Hôm trước em hóng hớt thấy bảo cô Hà có giấy xác nhận tâm thần?. Tâm thần thì làm gì còn đc quyền đánh đấm nhỉ? Tòa lại hoãn xử để thu thập thêm chứng cứ gì gì đó rồi. Các bác ai có thông tin cho nhà em hóng hớt với.
Chắc cô Hà lại lquan vụ j rồi, có khi chạy cái giấy xác nhận tâm thần để thoát tội thôi. Chứ cô Hà với bà Giáp còn lâu mới tâm thần nhé. Em nghĩ vậy Cụ ah. Cụ nào biết rõ ngọn ngành thì ntin lên đây cho AE hóng với

BMW X5

Xe buýt
Chắc cô Hà lại lquan vụ j rồi, có khi chạy cái giấy xác nhận tâm thần để thoát tội thôi. Chứ cô Hà với bà Giáp còn lâu mới tâm thần nhé. Em nghĩ vậy Cụ ah. Cụ nào biết rõ ngọn ngành thì ntin lên đây cho AE hóng với
Tù mù lắm cụ ơi. 2 phe đánh nhau lung tung xòe. Đến Tòa còn hoa mắt, chóng mặt nên phải hoãn xử 2 lần, 1 lần vì covid, 1 lần vì thu thập thêm thông tin. Cụ theo phe cô Hà thì cứ xuống cổng dự án là có sdt. Theo phe của Cường bé thì xuống dự án đi vào cái container ban đại diện là có số của các bác hội khách hàng tự lập lên.

quyet tv

Xe đạp
Có bác nào có cái mặt bằng nét nét không cho em xin với, em đang tìm hiểu khu này mà chưa tìm được gì.

Tù mù lắm cụ ơi. 2 phe đánh nhau lung tung xòe. Đến Tòa còn hoa mắt, chóng mặt nên phải hoãn xử 2 lần, 1 lần vì covid, 1 lần vì thu thập thêm thông tin. Cụ theo phe cô Hà thì cứ xuống cổng dự án là có sdt. Theo phe của Cường bé thì xuống dự án đi vào cái container ban đại diện là có số của các bác hội khách hàng tự lập lên.
Sao trên báo chí chỉ có thông tin của Cường con nhỉ? Hai bên cứ loạn xì ngậu vậy. Giờ chỉ ngồi xem thế nào thôi cụ

thienha03

Xe đạp
Đã có một số Khách Hàng do Đỗ Mạnh Cường ký Hợp Đồng mua bán nhà đất, vừa rồi sau khi lên gặp và cung cấp thông tin cho Công An Cảnh sát điều tra Tp Hà Nội thì Đỗ Mạnh Cường đã phải trả lại tiền cho khách hàng. Do vậy những ai là nạn nhân của Đỗ Mạnh Cường nhanh chóng lên cơ quan Công an Tp. Hà nội làm việc, cung cấp thông tin sớm thì lấy lại được tiền sớm, đến lúc Đỗ Mạnh Cường hết tiền, không còn tiền để trả, lúc đấy có đòi lại cũng không được.