[Funland] Hỏi về đất vân Canh của tst và tổng cục 5

meoden85

Xe buýt
Nhóm Cường trẻ cũng có phốt nhiều đấy mà toàn nghiêm trọng, cái họ thuyết phục khách hàng để đứng về phía mình là nếu nhóm nhà bà Giáp bán được cho Sao Vàng là quyền lợi các khách hàng sẽ mất sạch và dự án về tay người khác sau khi Cường già ra đi (có cái sai là ai mua dự án này thì phải chịu trách nhiệm xử lý các việc còn dở dang)
Nhóm này cũng kiếm được 1 số lợi lộc lớn từ các khách hàng bán rẻ, khuấy lên với thông tin xây nhà, sắp bàn giao và sẽ làm được sổ đo và bán lại với giá cao (em biết có 1 số ôm được 1 số lô chỉ trong vòng mấy tháng lãi tiền tỉ đã chuyển lửa cho người khác và phắn rồi.
Có điều em không thể hiểu được ở dự án này là giờ ai giả ai thật bên chính quyền cũng chẳng đưa được thông tin cho người bị hại và để họ trong một mớ bùng nhùng thông tin.
Em có đắt ở đây mua từ 2011 nhưng em cũng chẳng biết phải nghe ai luôn.
Thực tế là cũng xây được hơn chục căn rồi cụ. Thêm 1 nhà nữa về ở rồi. Bên ô Cường đương nhiên cũng thu về ít lợi, khách xây được về ở thì coi như là giữ đất, giữ nhà của mình.

flowers1508

Xe tăng
Thực tế là cũng xây được hơn chục căn rồi cụ. Thêm 1 nhà nữa về ở rồi. Bên ô Cường đương nhiên cũng thu về ít lợi, khách xây được về ở thì coi như là giữ đất, giữ nhà của mình.
Xây được là tốt mà, mọi người đấu tranh mãi mới xây được.
Cũng có nhiều người nhờ việc xây dựng này mà bán lãi được khá nhiều

BMW X5

Xe buýt
Nhóm Cường trẻ cũng có phốt nhiều đấy mà toàn nghiêm trọng, cái họ thuyết phục khách hàng để đứng về phía mình là nếu nhóm nhà bà Giáp bán được cho Sao Vàng là quyền lợi các khách hàng sẽ mất sạch và dự án về tay người khác sau khi Cường già ra đi (có cái sai là ai mua dự án này thì phải chịu trách nhiệm xử lý các việc còn dở dang)
Nhóm này cũng kiếm được 1 số lợi lộc lớn từ các khách hàng bán rẻ, khuấy lên với thông tin xây nhà, sắp bàn giao và sẽ làm được sổ đo và bán lại với giá cao (em biết có 1 số ôm được 1 số lô chỉ trong vòng mấy tháng lãi tiền tỉ đã chuyển lửa cho người khác và phắn rồi.
Có điều em không thể hiểu được ở dự án này là giờ ai giả ai thật bên chính quyền cũng chẳng đưa được thông tin cho người bị hại và để họ trong một mớ bùng nhùng thông tin.
Em có đắt ở đây mua từ 2011 nhưng em cũng chẳng biết phải nghe ai luôn.
Quan trọng nhất là khách hàng chúng ta bị lùa như vịt. Em cũng có đất ở đây, và cũng như cụ thôi....em cũng chả biết đâu là bên có quyền phát ngôn đại diện dự án cả. Bên Cường trẻ cũng nhiều bác ủng hộ vì ít nhất đến thời điểm này bên đấy vẫn triển khai dự án, còn bên cô Hà thì bặt vô âm tín. Người nhà em cũng đã hoàn thiện 1 căn dưới đấy và đang chuẩn bị vào ở rồi. Ai sai ai đúng kệ pẹ, đất của mình, nhà của mình thì cứ vào ở đã. Mưa lúc nào mát mặt lúc đấy, đúng sai chờ các bên đánh nhau xong rồi tính.

flowers1508

Xe tăng
Quan trọng nhất là khách hàng chúng ta bị lùa như vịt. Em cũng có đất ở đây, và cũng như cụ thôi....em cũng chả biết đâu là bên có quyền phát ngôn đại diện dự án cả. Bên Cường trẻ cũng nhiều bác ủng hộ vì ít nhất đến thời điểm này bên đấy vẫn triển khai dự án, còn bên cô Hà thì bặt vô âm tín. Người nhà em cũng đã hoàn thiện 1 căn dưới đấy và đang chuẩn bị vào ở rồi. Ai sai ai đúng kệ pẹ, đất của mình, nhà của mình thì cứ vào ở đã. Mưa lúc nào mát mặt lúc đấy, đúng sai chờ các bên đánh nhau xong rồi tính.
Chuẩn rồi cụ à. Cứ xây được và vào ở được là thành công bước 1.
Đều là đểu nhưng em ủng hộ Cường trẻ hơn vì nó có nói có làm

yeuca2vo

Xe tải
Lúc đầu em cũng nghĩ thienha03 là 1 Cụ nào đó nhiệt tình trong Vũ trụ bao la này. Nhưng thấy post đi, post lại mấy cái cảnh báo rồi tìm khách hàng ký với TST từ 2019 đến nay… thì E lại đang định hình theo ý nghĩa khác. Tóm lại Cụ thienha03 hay ngoisao03 hay tinhtu03 cần gì thì nói luôn cho thẳng. Đừng post lại mấy cái nội dung cũ nữa đi. Mà cần hỏi gì về cái dự án này từ ngày sơ khai thì hỏi E trả lời luôn cho. Nhưng E là suất CBCS chứ ko liên quan đến TST bán ra ngoài, hỏi về dự án thì biết chứ hỏi khách hàng bị lừa đảo thì chịu
Các cụ thạo tin cho em hỏi: có phải 1 vài dãy LK dọc theo đường vào nghĩa trang thôn, đã được chia lại để tránh quay mặt vào nghĩa trang?
Nếu đúng như vậy thì việc lại đó đã được phê duyệt chưa, và giờ gặp ai để nhận đất?

Chỉnh sửa cuối:

flowers1508

Xe tăng
Các cụ thạo tin cho em hỏi: có phải 1 vài dãy LK dọc theo đường vào nghĩa trang thôn, đã đươch chia lại để tránh quay mặt vào nghĩa trang

Các cụ thạo tin cho em hỏi: có phải 1 vài dãy LK dọc theo đường vào nghĩa trang thôn, đã được chia lại để tránh quay mặt vào nghĩa trang?
Nếu đúng như vậy thì việc lại đó đã được phê duyệt chưa, và giờ gặp ai để nhận đất?
Hai dãy đó là LK 1 thì LK2 thì phải cụ à, em cũng không rõ nó đã chia lại chưa nhưng đường nó làm rồi chẳng lẽ phá ra làm lại

romantic99

Xe đạp
Hà hà… cụ lại không biết rồi. Dự án này là của TC5. Đơn vị phối hợp là TST, năm 2004 cán bộ cs đã bán suất và bố em mua của 1 bác cấp Tướng (yên tâm chưa?) lô 200m2. Ngày đó giá dự án là 5.500.000đ/m2 (mua chênh mất 200 triệu thì phải), đất đền bù của dân thôn An Trai bán có 6,3 triệu/m2. Sau khi sát nhập Hà Đông với Hà Nội, điều chỉnh dự án thì bị cắt mất 60m2 còn lại 140m2 (7mx20m) và phải đóng thêm lẻ tẻ tổng đến cuối cùng năm 2018 thì phải là khoảng 13 triệu/m2. Đến nay nhà E đã nhận bàn giao mặt bằng, hợp đồng (ký với Phạm Mạnh Cường)… đầy đủ tuy nhiên công ty TST cứ lằng nhà lằng nhằng lừa đảo ở các khu thương mại mà TST được chia nên nhà E cũng chả thiết tha ngó nghiêng gì nữa. Cụ muốn thì E post đầy đủ ảnh HĐ, bàn giao… lên cho Cụ xem
cụ đã gặp được ai ở tst chưa cụ. nhà e tìm mãi vẫn biệt vô âm tín

BMW X5

Xe buýt
cụ đã gặp được ai ở tst chưa cụ. nhà e tìm mãi vẫn biệt vô âm tín
Cụ cứ xuống thẳng dự án. Trong dự án là vp đại của TST do Cường bé đại diện. Ngoài cổng dự án cứ cái biển nào cảnh báo lừa đảo là có số bạn Hà. Đủ cả 2 phe, quân đen quân đỏ cho cụ giải trí mùa Covid luôn.

romantic99

Xe đạp
Cụ ra dự án những đợt ầm ỹ là gặp chị Hà luôn, bà GIáp thì khó gặp lắm trốn như chạch
Trước dịch e có ra 2 lần mà ko thấy ma nào cụ ạ. thế mới chán. 90% lô của em có khi nó bán mấy lượt cho người khác rồi cũng nên.

romantic99

Xe đạp
Cụ cứ xuống thẳng dự án. Trong dự án là vp đại của TST do Cường bé đại diện. Ngoài cổng dự án cứ cái biển nào cảnh báo lừa đảo là có số bạn Hà. Đủ cả 2 phe, quân đen quân đỏ cho cụ giải trí mùa Covid luôn.
Vâng cụ, nhà cháu mò xuống 2 lần ko gặp ai ạ. Theo cụ giờ gặp Cường bé hay cái nhà c Hà kia hả cụ. Nghĩ vừa thấy mình ngu người mà lại xót của cụ ạ.

BMW X5

Xe buýt
Vâng cụ, nhà cháu mò xuống 2 lần ko gặp ai ạ. Theo cụ giờ gặp Cường bé hay cái nhà c Hà kia hả cụ. Nghĩ vừa thấy mình ngu người mà lại xót của cụ ạ.
Tầm này đen trắng nó cứ lộn cào cào nên em cũng chả biết xui cụ thế nào. Lô của cụ ra HĐMB chưa ? Trước mắt cụ cứ xuống nghe ngóng, check lại hợp đồng xem có vấn đề gì không rồi tính tiếp cụ ạ.

romantic99

Xe đạp
Tầm này đen trắng nó cứ lộn cào cào nên em cũng chả biết xui cụ thế nào. Lô của cụ ra HĐMB chưa ? Trước mắt cụ cứ xuống nghe ngóng, check lại hợp đồng xem có vấn đề gì không rồi tính tiếp cụ ạ.
nhà em chưa ra được hdmb cụ ạ. Thế nên mới cay.

114hangbong

Xe cút kít
nhà em chưa ra được hdmb cụ ạ. Thế nên mới cay.
Cụ túm bên nào bán cho cụ ý. Ngày trước em mua của Tuấn- giờ là phó giám đốc, em cứ túm nó, sau bán lại nó cũng tìm khách cho em.

romantic99

Xe đạp
Cụ túm bên nào bán cho cụ ý. Ngày trước em mua của Tuấn- giờ là phó giám đốc, em cứ túm nó, sau bán lại nó cũng tìm khách cho em.
Cái con mẹ bán cho em giờ cũng thăng thiên đi đâu rồi í. vì lâu quá rồi cụ ạ. À thế cụ có số của tay PGD này không ạ, cụ ib em xin được không. cảm ơn cụ.

meoden85

Xe buýt
Cái con mẹ bán cho em giờ cũng thăng thiên đi đâu rồi í. vì lâu quá rồi cụ ạ. À thế cụ có số của tay PGD này không ạ, cụ ib em xin được không. cảm ơn cụ.
Con mẹ bán cho cụ e nghĩ liên quan cô Hà, bà Giáp rồi, lại không thuộc hệ ô Tuấn này a