[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

Lã Kim Thanh

Xe đạp
Giờ em k yếu nhưng đi làm căng thẳng nên tần suất nó k được như hồi xưa.
đúng là do công việc cũng ảnh hưởng nhiều thật ạ, nhưng nói chung ck e vẫn là yếu, e ko phải quá coi trọng nhưng nó cũng ảnh hưởng ko nhỏ đến hp gia đình

salestumlum

Xe tăng
Cái này em nghĩ cần 2been cùng hợp tác Mợ ah

Trước hết động viện Chồng đi tới Khoa Nam học kiểm tra,
Cái này giờ nhiều người bị, nhưng các ông toàn bệnh Sỹ, nên cứ kiểu dấu diếm, lén lút á:D

Xong về tùy theo chiều hướng bác sỹ, kết hợp ăn uống, và các kỹ năng khác :)

max payne

Xe tải
cảm giác bất lực và chán chường, e bị 1 lần do xỉn quá mà máu bầm lên não

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Là phụ nữ chồng YSL là 1 thiệt thòi, nhưng với đàn ông chắc chắn cũng rất khó khăn. Dù đã cố gắng chia sẻ cùng anh nhưng nó như 1 khu vực cấm của chồng vậy, chẳng bao giờ chịu chia sẻ gì với mình.
Mình muốn hỏi những anh trong group cảm giác của các anh như thế nào khi mình bị yếu vậy? Và vợ phải (nên) làm gì?
Rất mong được sự chia sẻ của các anh trong này
Đỡ nhọc mợ ạ. Khỏe hẳn người ra hí hí...

AT76

Xe điện
Là phụ nữ chồng YSL là 1 thiệt thòi, nhưng với đàn ông chắc chắn cũng rất khó khăn. Dù đã cố gắng chia sẻ cùng anh nhưng nó như 1 khu vực cấm của chồng vậy, chẳng bao giờ chịu chia sẻ gì với mình.
Mình muốn hỏi những anh trong group cảm giác của các anh như thế nào khi mình bị yếu vậy? Và vợ phải (nên) làm gì?
Em trả lời giúp mợ nhé:

1. Cảm giác là gì: Rất ngại, đặc biệt ngại khi đến giờ đi ngủ:(.

2. Vợ phải (nên) làm gì? Nên đối xử như một người bạn mỗi khi đêm về, đừng đòi hỏi nhiều ;);).

PS: Đàn ông hay tự ái, xấu hổ. Mợ làm sao để chàng cảm thấy tự nhiên, chia sẻ không ngại, thử dùng các biện pháp bồi bổ, thuốc thang xem thế nào.

sudichat2002

Xe container
Mình cần tìm đối tác đánh giá xem có YSL không, hix...

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Ko anh nào dám trả lợi cụ đâu :D
Khác gì lậy ông tôi ở bụi này, ...
Bao tự tôn bay sạch, sống làm éo gì nữa ... :P

SubmarineTH

Xe buýt
Thế nào là YSL theo mợ? Nói cụ thể ra cc mới tư vấn đc. Nhiều khi ko phải chồng mợ yếu mà mợ quá khỏe thì đầy cc ofer nhảy vào tư vấn với nhiều cách hay lắm.

pisces_hn

Xe container
đúng là do công việc cũng ảnh hưởng nhiều thật ạ, nhưng nói chung ck e vẫn là yếu, e ko phải quá coi trọng nhưng nó cũng ảnh hưởng ko nhỏ đến hp gia đình
Giờ trong nhà tháng chỉ tiêu độ 10tr, có sẵn vài cái nhà cho thuê là em lại khoẻ như mấy cụ thợ hồ ngay.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
từ hồi yêu đã vậy nhưng càng ngày càng nghiêm trọng ạ
Ở nhà chim chết lâm sàng, ra đến đầu làng lại hót véo von. Thường bợn em là thế mợ ạ.
Đàng ông đã yếu thì yếu từ trẻ, chỉ có yếu đi chứ ít khi dạy dỗ dc lắm. Chuyện kia ko hòa hợp nhiều khi bức xúc cho đối tác. Mợ thử xài đồ chơi đê, em thật.

Lã Kim Thanh

Xe đạp
Ko anh nào dám trả lợi cụ đâu :D
Khác gì lậy ông tôi ở bụi này, ...
Bao tự tôn bay sạch, sống làm éo gì nữa ... :P
em hỏi vô tư thôi, cũng quên mất là các a rất ngại chia sẻ vấn đề này, dù là đời sống hay trên mxh hì

Lã Kim Thanh

Xe đạp
Em trả lời giúp mợ nhé:

1. Cảm giác là gì: Rất ngại, đặc biệt ngại khi đến giờ đi ngủ:(.

2. Vợ phải (nên) làm gì? Nên đối xử như một người bạn mỗi khi đêm về, đừng đòi hỏi nhiều ;);).

PS: Đàn ông hay tự ái, xấu hổ. Mợ làm sao để chàng cảm thấy tự nhiên, chia sẻ không ngại, thử dùng các biện pháp bồi bổ, thuốc thang xem thế nào.
e cũng mới mua sâm về cho chồng uống, nhưng tuần này chồng lại đi làm xa, với cũng chưa biết nói như thế nào để a ko tự ái

anh.tuan

Xe tải
Mợ phải nói rõ ra ck yếu thế nào chứ!
Còn tuỳ nhu cầu của Mợ nữa. Có người 5ph ok, 10ph... 30ph thậm trí 1h mới ok.
Còn phụ thuộc khung cảnh hoàn cảnh tuổi tác tần xuất ... vân vân.
Mợ nên nói rõ cụ thể ra thì các cụ mới tư vấn được.

Lã Kim Thanh

Xe đạp
Ở nhà chim chết lâm sàng, ra đến đầu làng lại hót véo von. Thường bợn em là thế mợ ạ.
Đàng ông đã yếu thì yếu từ trẻ, chỉ có yếu đi chứ ít khi dạy dỗ dc lắm. Chuyện kia ko hòa hợp nhiều khi bức xúc cho đối tác. Mợ thử xài đồ chơi đê, em thật.
e chỉ sợ chuyện này ảnh hưởng đến hp gia đình thôi ạ, vì biết chồng mệt e cũng chẳng dám đòi hỏi bao giờ, nhưng sau mỗi lần ... là hôm sau thái độ của chồng lại tránh né ko tự nhiên, dù bình thường rất hạnh phúc và quan tâm e

pooka

Xe container
Thực tế thì ông nào cũng có lúc bị yếu, do nhiều nguyên nhân . Nếu chỉ nhất thời thôi thì không băn khoăn lắm. Nhưng hiện nay tình trạng YSL ngày càng tăng do nhiều nguyên nhân: bị bệnh gì mà không biết( tiểu đường, mỡ máu cao, huyết áp, nhiều bệnh khác), thực phẩm- môi trường ô nhiễm, do ăn uống sinh hoạt làm việc không khoa học gây mệt mỏi, do bản chất cơ thể yếu sẵn... Nói gì thì nói, phải đi khám mới biết được. Kiểm tra sức khỏe tổng quát sau đó khám nam khoa. Tuy nhiên động viên được sói đi khám thì nên dẫn đi khám tổng quát trước rồi nhờ BS tư vấn khám nam khoa tiếp, thế cho sói đỡ ngại.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
em hỏi vô tư thôi, cũng quên mất là các a rất ngại chia sẻ vấn đề này, dù là đời sống hay trên mxh hì
Đây là vấn đề tối kỵ đối với đàn ông, có thể nghèo, có thể thất bại nhưng ko thể- ko được phép ysl, há há :P