[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

wave-tau

Xe container
Là phụ nữ chồng YSL là 1 thiệt thòi, nhưng với đàn ông chắc chắn cũng rất khó khăn. Dù đã cố gắng chia sẻ cùng anh nhưng nó như 1 khu vực cấm của chồng vậy, chẳng bao giờ chịu chia sẻ gì với mình.
Mình muốn hỏi những anh trong group cảm giác của các anh như thế nào khi mình bị yếu vậy? Và vợ phải (nên) làm gì?
Rất mong được sự chia sẻ của các anh trong này
Thứ nhất mợ nên bỏ từ ysl đi, chỉ coi chồng nhanh "được" hơn so với người khác thôi.
Khi bắt đầu làm chuyện ý mà xã có vội mợ đẩy ra bảo thích nghịch đã, kiểu như thế, khi mợ đã sẵn sàng đánh tín hiệu hoặc nói cho hắn biết . Trong quá trình đó mợ cũng nên tập chung để tận hưởng và thỉnh thoảng ôm hắn gỳ xuống ko cho hắn nhịp nữa.
Đặc biệt hàng ngày ko bao giờ được nhắc đến chuyện ý hay nói ý nói tứ.
Còn trong lúc quan hệ hoặc sau đó có thể cởi mớ nói chuyện với nhau, nếu xã đã tự tin có thể "đùa nghịch" cùng mợ cũng nên gợi ý mua tool, tất nhiên phụ thuộc vào việc đùa nghịch chán chê mà 5 phút kia với mợ là đủ thì ko cần đến tool.

Nhiều phụ nữ ko biết cách điều khiển cảm xúc của mình cũng khó được hơn so với người khác.
Không ít phụ nữ nếu ko đủ thủ tục từ a-z, không gian, thời gian có nằm nửa tiếng ấy liên tục cũng ko thấy gì.

Mà gì quá cũng tai hại đấy ợ, em nghe vài chị em tâm sự chồng.. dai quá thành dại, quá lâu ko dứt điểm vấn đề người phụ nữ nằm thế cũng phát chán.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Chồng em 5 năm nay còn không sex với vợ phát nào cơ , các cụ bảo là vợ phải làm gì ? Dùng đồ chơi? Nếu là các cụ mà dùng đồ chơi 5 năm hoặc suốt đời có cam lòng không nhỉ ? :-?
Thế thì có nguyên do ý mợ.mợ xem khúc mắc ở đâu thì gỡ ở đó ạ

wave-tau

Xe container
Chồng em 5 năm nay còn không sex với vợ phát nào cơ , các cụ bảo là vợ phải làm gì ? Dùng đồ chơi? Nếu là các cụ mà dùng đồ chơi 5 năm hoặc suốt đời có cam lòng không nhỉ ? :-?
Thế này khác gì ly thân rồi, kể cũng căng.

Em thấy khá nhiều các cụ, mợ tư vấn cho mợ ở thớt " Làm sao mở lòng với chồng.... " Đúng là trường hợp của mợ cực khó. mợ cho em hỏi sau hơn hai năm cái ý định (Nên em định nói chuyện với chồng em , xin thoả thuận tự do cho cả hai bên ....)
mợ vẫn chưa nói ra được?

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Không ai nhận thì em nhận, em sợ gì :D
Thực ra mọi người không để ý, chứ em nhận từ lâu rồi, đi đâu em vẫn nhận mình là thành viên câu lạc bộ hai tạ thóc OF mà không có gì tự ti cả :P

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Thực ra mọi người không để ý, chứ em nhận từ lâu rồi, đi đâu em vẫn nhận mình là thành viên câu lạc bộ hai tạ thóc OF mà không có gì tự ti cả :P
Lãnh đạo hồi đấy ham tiền nên đi thắt để lấy quà, sữa

Giờ có phương pháp nối măng sông đấy, nếu cần thì báo em chỉ chỗ nhé.

Nhân văn Dân

Xe tăng
Tình dục là sự bao dung. Có một mợ phía trên tiết lộ rằng có đến 50% chị em không đạt được đến cực khoái khi quan hệ. Đó là bởi số chị em đó không biết bao dung (hay nói cách khác: họ không yêu chồng họ như họ nghĩ. Không sao – cái na ná tình yêu thì có trăm nghìn/ nhưng đích thực tình yêu chỉ duy có một). Và cũng thật lạ khi nhiều cụ tự hào, hãnh diện khoe đã quan hệ tình dục với nhiều người phụ nữ. Tình dục không có sự bao dung thì khác gì lao động không tạo ra của cải vật chất – một sự phí phạm năng lượng, tiền bạc và cả thời gian. Hẳn nhiên đến đây sẽ có cụ lý luận về cái lạ cái quen, thực ra khoái cảm hay lạc thú trong tình dục không đến từ cái lạ. Tìm kiếm khoái cảm trong cái lạ giống như hành trình khám phá thế giới của những chàng trai mới lớn. Người đàn ông trưởng thành tìm kiếm và phát hiện lạc thú từ những gì đã quen. Người đàn bà đang yêu say đắm cũng vậy. Người ta đồn rằng Sigmund Freud đã tuyên ngôn: (đại ý) “tâm lý, thậm chí cả sinh học, không thể bóc trần được nam tính hay nữ tính thuần túy. Sự thuần túy đó chỉ được tìm thấy trong tình dục”. Người đàn ông tràn đầy nam tính luôn cố gắng làm thỏa mãn người đàn bà bởi sự thôi thúc dâng hiến những điều tốt đẹp cho người mà anh ta yêu thương. Ở chiều ngược lại, người đàn bà tràn đầy nữ tính không những làm thỏa mãn người đàn ông, mà cô ta còn tìm cách khuyến khích, thúc đẩy anh ta hiến dâng những gì nam tính nhất.

Thịt đâm vào thịt nhớ nhau suốt đời” – câu ca dao khuyết danh đó không phải là cường điệu, bởi sự thực là trong quan hệ tình dục, lạc thú đến từ những gì mà ta tưởng như đã quen thuộc là thứ lạc thú lâu bền mà luôn luôn mới mẻ, nó tràn đầy nhục dục mà vẫn thanh tao, nó phảng phất như làn sương mai trên mặt biển sâu thẳm, bẩn thỉu như chuồng xí mà vẫn sạch sẽ như lab y sinh. Những lạc thú như thế sẽ không thể có nếu thiếu sự bao dung. Những nếp gấp của làn da, những nếp gấp của thớ thịt, sợi lông măng, kẽ ngón chân, nơi thẳm sâu đen tối…etc.. cũng chẳng hề gì vì ta và nàng đã thấu hiểu nhau nhờ sự bao dung cả hai đã cùng san sẻ. Sự bao dung mà hai người có được là một đức tính mà tình yêu đã ban tặng cho cả đàn ông lẫn đàn bà. Ồ…. Vậy chứ tình yêu là gì nhỉ?

Tham luận đến đây em chợt nhận ra tìm kiếm điểm G hoặc GAV chỉ là sự tò mò con trẻ. Tình dục quyền uy và đẹp tựa như nữ thần Nyx, nữ thần của Bóng Đêm, mà ngay cả Zeus cũng phải khép mình run sợ. Tình dục cũng là lâu đài Labyrinth huyền bí trăm đường nghìn nẻo dẫn đến kho tàng của cải vô tận. Giang hồ đồn rằng trung tâm của Labyrinth là tử cung, nơi khai sinh và khai sáng. Ai cũng hăm hở muốn vào nhưng mấy người biết thoát ra bởi lâu đài đó nuôi nhốt con mãnh thú Minotor biết chén cả thịt người. Xưa đến nay, chỉ có dũng sỹ Thésee và em – Đá Sỏi - vào rồi lại ra. Bình an vô sự. Thésee vào được ra được là nhờ cuộn chỉ tình yêu của nàng Adrian kiều diễm. Còn em, vào được rồi lại ra là nhờ viết tham luận về Tình dục học trên ofun ngập gió ngập mưa hãi hùng.
Nếu cụ là nhà văn, thể loại văn học của cụ là gì nhỉ?

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Nếu cụ là nhà văn, thể loại văn học của cụ là gì nhỉ?
Em đoán là Bóng đè, Lưng rồng hoặc Trăm năm cô đơn.

Cơ mà chui vào tới tận Tử cung thì khác gì vào Tử cấm thành, ít người vào được và vào được mà không ra được.

Cụ ấy chắc phải dùng thuật Thần hành của Tôn Ngộ Không mới thu nhỏ để vào được đến đấy. Chứ như em với lão Tien Tung dù ít biết sợ cũng chỉ đi đến cuối Đạo chứ chưa dám thò vào đến Cung.

despacitorico

Xe tải
Em thấy khá nhiều các cụ, mợ tư vấn cho mợ ở thớt " Làm sao mở lòng với chồng.... " Đúng là trường hợp của mợ cực khó. mợ cho em hỏi sau hơn hai năm cái ý định (Nên em định nói chuyện với chồng em , xin thoả thuận tự do cho cả hai bên ....)
mợ vẫn chưa nói ra được?
Già rồi ngại thay đổi cụ ạ. Nói về đề tài nhạy cảm cũng không dễ đâu.

Lãnh đạo hồi đấy ham tiền nên đi thắt để lấy quà, sữa

Giờ có phương pháp nối măng sông đấy, nếu cần thì báo em chỉ chỗ nhé.
Ồ thế để em gọi chỉ tụt và phá chỉ tụt Sonrack Milan vào đây để biết là nối được rồi :P

phuongmit

Xe cút kít
Yếu đã khổ, yếu sinh lý lại càng khổ hơn.
Tiện, em nhờ cụ nào biết cách chữa "khoẻ quá" hem ợ ;;)
em thấy kinh nghiệm dân gian là khi nào chim cò nó max ping thì cầm quật mạnh vào tường, sau đó nằm nghỉ ngơi đợi lượt sau rồi chén. Vài lần như thế chim nó thích nghi dc với việc bị đánh đập nên cũng điều chỉnh cho bớt khỏe rất hiệu quả đấy cụ ;))

Già rồi ngại thay đổi cụ ạ. Nói về đề tài nhạy cảm cũng không dễ đâu.
Vậy sau hai năm qua mợ vẫn vậy. Về cơ bản nếu người không đọc, biết ngọn ngành cuộc sống, tâm tư, tình cảm của mợ qua những thớt mợ mở mấy năm qua, mà giờ tư vấn sẽ chả đâu vào đâu, không đúng trọng tâm.
Để hôm nào rảnh em tóm tắt lại những cái mợ đã từng bộc bạch trên này, để ai đó tư vấn sát hơn và biết đâu đó từ những cái tư vấn tưởng vô nghĩa lại là ánh sáng cuối đường hầm trước mắt mợ ;)

Em sẽ tóm tắt từ chiều thu đến ngỏ lời, sau ngỏ lời thì tìm cách quản lý tài chính thế nào nếu ngỏ lời thành công, thành công rồi thì sẽ ra sao ở tình yêu tuổi 40 tiếp đó những cái đọng lại của hậu chia tay của tuổi trung niên, chia tay rồi liệu cái tuổi 40+++ có sự chân thành không ( đoạn tóm tắt trên chắc chỉ em và mợ hiểu thôi, thậm chí có cái mợ muốn xem lại cũng không xem được nên nếu ngại thì em sẽ không túm nữa )

langthangnoidau

Xe buýt
Vậy sau hai năm qua mợ vẫn vậy. Về cơ bản nếu người không đọc, biết ngọn ngành cuộc sống, tâm tư, tình cảm của mợ qua những thớt mợ mở mấy năm qua, mà giờ tư vấn sẽ chả đâu vào đâu, không đúng trọng tâm.
Để hôm nào rảnh em tóm tắt lại những cái mợ đã từng bộc bạch trên này, để ai đó tư vấn sát hơn và biết đâu đó từ những cái tư vấn tưởng vô nghĩa lại là ánh sáng cuối đường hầm trước mắt mợ ;)

Em sẽ tóm tắt từ chiều thu đến ngỏ lời, sau ngỏ lời thì tìm cách quản lý tài chính thế nào nếu ngỏ lời thành công, thành công rồi thì sẽ ra sao ở tình yêu tuổi 40 tiếp đó những cái đọng lại của hậu chia tay của tuổi trung niên, chia tay rồi liệu cái tuổi 40+++ có sự chân thành không ( đoạn tóm tắt trên chắc chỉ em và mợ hiểu thôi, thậm chí có cái mợ muốn xem lại cũng không xem được nên nếu ngại thì em sẽ không túm nữa )
Em cũng lót dép hóng bác phân tích, em cũng muốn đi tìm tình yêu của cuộc đời đây

despacitorico

Xe tải

Chã theo dõi em ghê nhỉ? Thớt này chưa thấy chã đưa bí quyết riêng, toàn cóp pết nhé

Bảo.Hân

Xe đạp
Em không muốn mở thread mới vì nghĩ vấn đề em muốn đề cập tới cũng liên quan tới Sex. Nên mạo muội đăng trong thread này, để tham khảo thêm ý kiến của mọi người.

Em đã ly hôn, nhưng hiện tại chưa muốn tiến vào một mối quan hệ ràng buộc nào cả. Điều em muốn hiện giờ là một mối quan hệ không ràng buộc kiểu qua mạng. Chỉ cần có người để nhớ nhung, để cảm thấy đỡ cô đơn sau những giờ làm việc.

Một mối quan hệ như vậy theo các cụ các mợ có điều kiện để tồn tại và duy trì được không? Bởi em thấy, quan điểm của nhiều người thì tình yêu không có tình dục thì chỉ là tình đồng chí.

Suy nghĩ của em như vậy có bình thường không, mọi người nếu có thể thì cho em xin ý kiến về vấn đề này.

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em không muốn mở thread mới vì nghĩ vấn đề em muốn đề cập tới cũng liên quan tới Sex. Nên mạo muội đăng trong thread này, để tham khảo thêm ý kiến của mọi người.

Em đã ly hôn, nhưng hiện tại chưa muốn tiến vào một mối quan hệ ràng buộc nào cả. Điều em muốn hiện giờ là một mối quan hệ không ràng buộc kiểu qua mạng. Chỉ cần có người để nhớ nhung, để cảm thấy đỡ cô đơn sau những giờ làm việc.

Một mối quan hệ như vậy theo các cụ các mợ có điều kiện để tồn tại và duy trì được không? Bởi em thấy, quan điểm của nhiều người thì tình yêu không có tình dục thì chỉ là tình đồng chí.

Suy nghĩ của em như vậy có bình thường không, mọi người nếu có thể thì cho em xin ý kiến về vấn đề này.
Em không biết là cụ hay là mợ, vì nếu là cụ thì thông thường nó rất đơn giản, dễ hiểu và thẳng thắn.

Nhưng nếu là mợ thì có thể sẽ hơi khác. Mợ thì không chỉ là vấn đề td, nó còn là quan tâm, chia sẻ, tâm sự, gần gũi nhiều khi nắm tay đi ngoài đường trong khi ông đàn ông chỉ muốn kéo tay vào nhà nghỉ.

Cái mà gọi là tình yêu đó có thể cũng không hẳn là tình yêu.

Nói chung với hai người khỏe mạnh thì tình yêu thường song hành cùng td vì nó là bản năng và sự thôi thúc về giới tính, nhất là từ phía nam giới.

Nhưng mà không gì là không thể. Sẽ có nhiều người sẵn sàng chia sẻ và đồng cảm với mợ, có điều mợ có muốn hay không lại là chuyện khác.

Đấy là theo lý thuyết.

langthangnoidau

Xe buýt

Cùng hoàn cảnh và có cùng tâm trạng luôn, nên mình xin chia sẻ ít quan điểm nhé, mình độ tuổi 8x, ko quá già nhưng cũng chẳng còn trẻ.
Không liên quan đến nguyên nhân ly hôn, nhưng theo quan điểm của mình, tìm 1 mqh mới (trên mạng hoặc ngoài đời) có 2 dạng
- Chỉ đơn thuần sex, thì đó chỉ là mua vui thôi bạn, cho chính mình và cho ng kia, thì nói thật, nó là 1 sự lãng phí tình cảm, tâm hồn và thể xác của mình. Không biết trước bạn đã từng có mqh sex với nhiều ng chưa, với bạn sex chỉ là nhu cầu, hay còn là về tình cảm. Nếu tìm kiếm sex thực sụ đơn thuần thì có thể thử, tuy nhiên kèm theo điều kiện bạn phải ưa nhìn, hình thể trung bình khá trở lên. Và rất có rủi ro thay tình như thay áo, bạn đã sẵn sàng chấp nhận như vậy chưa. Mình thì KHÔNG BAO GIỜ, vì mình thấy, dù có nhu cầu thật, thì cũng ko đáng để thui chột cảm xúc của mình ở những ng xa lại
- Một mối quan hệ có cả tình cảm và sex, trên cơ sở nền tảng là tình cảm, nghe có vẻ khả thi. Nhưng thực sự, những ng đàn ông nghiêm túc trong tình cảm, và để có thể dẫn đến sex, họ mong chờ ở việc sẽ tìm đc 1 ng pn để chung sống (có thể kết hôn hoặc không), còn bạn, có sẵn sàng thay đổi môi trường, cho con cái (nếu có) tiếp xúc vói 1 ng đàn ông có thể làm bố dương của con bạn không. Nếu không sẵn sàng cho việc đi xa hơn với những người nghiêm túc, thì hãy chờ đợi đã. Cuộc sống cái gì cũng có sự đánh đổi, bạn không thể vừa tự do vừa lại có 1 ng đàn ông yêu thương và sex và lại chẳng quan tâm đến anh ta hàng ngày. Nếu tìm đc 1 ng đàn ông bạn thực sự yêu thương, cũng hãy sẵn sàng chung sống, sắp xếp lại cuộc sống của mình, để đến với nhau.
Tối mềnh chia sẻ tiếp về tình yêu với sex sau nhá :D