[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

Chĩm111

Xe điện
Cụ thấy với phương án nào mà đối tác của cụ thấy ưng thì chọn thôi :D

Ngoài lề là em toàn thấy các mợ thích chồng yêu hay chăm chút chồng ăn uống toàn mấy món giàu kẽm, giàu sắt chứ chưa thấy các mợ chăm chút chồng ăn rau cả, em nhớ là mấy món đồ biển có mai cứng thường có ích cho khả năng của đàn ông, còn mấy thứ như đậu phụ thì nó ngược lại, nó triệt đến cả phần cứng luôn chứ không hẳn chỉ là ham muốn.
Em tối về nhìn bữa tối bày thức ăn là biết có chỉ đạo ngầm hay không? Cứ trên mâm có mấy món mà cụ nhắc trên là hiểu liền, cấm cãi. Ăn thì ngon, cơ mà áp lực vãi ạ! :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vâng, em giao tiếp va chạm với họ lâu nên em đánh giá như vậy cụ ạ, những vận động thuộc dạng cần phổi khoẻ tim khoẻ là họ thường bỏ cuộc sớm, thêm nữa khả năng bùng nổ của họ hiếm, họ rất bình bình và nhẹ nhàng, cơ bản em thấy là khoẻ cho cơ thể, nhưng với tình dục thì không phù hợp, tình dục cần sự bùng nổ, cần sự sáng tạo và cuồng nhiệt, thậm chí tình dục cuồng nhiệt nó còn bị coi là không dưỡng sinh, trong khi 100 cụ ăn chay thì có 101 cụ xác định là dưỡng sinh, khó nó ở chỗ ấy. Em diễn đạt không thông suốt nên có thể cụ không hiểu rõ, nhưng đại khái nó như vậy.
Nêu ý kiến là mục đích chia sẻ thông tin thôi cụ ạ, em không có ý định thắng thua trong chuyện này vì đến hiện thời em đang duy trì cách sống đó và đối tác thấy lúc nào cũng mãn nguyện và vui thích nên em thấy điểm cốt lõi chính là ăn uống điều độ và vận động đầy đủ một cách khoa học, nên nếu chỉ là do ăn chay thì đối với em là rất khó tin cụ ạ.
Ăn chay tốt hơn vẫn có thể đúng với một số người cũng như chuyện nhổ răng của em nên không thể xem là bài học để áp dụng cho mn được :))

xe_ga

Xe tăng

meotamthe

Xe cút kít
Ăn chay tốt hơn vẫn có thể đúng với một số người cũng như chuyện nhổ răng của em nên không thể xem là bài học để áp dụng cho mn được :))
Em nghĩ có khi phải nhổ răng do cái răng bị xung kích mạnh chấn động đến mức chỉ còn dính hờ cụ ạ, nói chung không thể áp dụng đại trà cho mọi hoàn cảnh được, vẫn phải linh hoạt :))

Trang Nguyen

Xe điện
Thế mới biết từ trước đến nay các cụ nhà ta toàn bị đổ oan vì thèm của lạ mợ nhỉ!😃😃
Các cụ ko oan đâu, tò mò là một chuyện, nhưng có xơi món lạ ko lại là chuyện khác cụ ạ /:)

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

xe_ga

Xe tăng
Em thấy nói triết suất tinh chất hàu (khoảng 7 con hàu). Nếu thế, mỗi ngày em ăn mươi con liệu quá liều không cc :)) :))
Em thấy nó quảng cáo ở VOV là hợp lực của 3 tinh chất hàu đại dương, thông biển pháp và gì gì nữa mờ cụ ơi! Cụ chỉ được có mỗi hàu thôi thì chửa chắc đã ăn thua đâu...:)):)):))

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
Ngoài việc ăn chay thì cụ còn có thay đổi nào khác không? vd : công việc tốt hơn, áp lực gđ giảm đi thậm chí đổi ... đối tác hoặc đối tác cũng có sự thay đổi theo chiều hướng tốt hơn? :))
Cái hay của việc ăn chay ngoài sức khoẻ tốt hơn thì nó cũng làm cho tính cách bớt nóng hơn. Tính tình điềm đạm hơn thì công việc, gia đình hay các mối quan hệ xung quang đều tốt hơn Cụ à!

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cái hay của việc ăn chay ngoài sức khoẻ tốt hơn thì nó cũng làm cho tính cách bớt nóng hơn. Tính tình điềm đạm hơn thì công việc, gia đình hay các mối quan hệ xung quang đều tốt hơn Cụ à!
Đầu tiên em phải nói rõ là em tin còm đầu của cụ. Tiếp theo là em chỉ muốn hỏi để hiểu rõ hơn thôi chứ không có ý bắt bẻ cụ nhé :))

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
Đầu tiên em phải nói rõ là em tin còm đầu của cụ. Tiếp theo là em chỉ muốn hỏi để hiểu rõ hơn thôi chứ không có ý bắt bẻ cụ nhé :))
Bắt bẻ để hiểu rõ hơn cũng là tốt. Em hoan hỉ . Nhưng bắt bẻ chỉ thoả mãn cái tôi và thể hiện sự áp đặt, hơn thua hoặc gây tranh cãi thì em ứ đồng ý. Vì hao năng lượng ko cần thiết. Hihi

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Bắt bẻ để hiểu rõ hơn cũng là tốt. Em hoan hỉ . Nhưng bắt bẻ chỉ thoả mãn cái tôi và thể hiện sự áp đặt, hơn thua hoặc gây tranh cãi thì em ứ đồng ý. Vì hao năng lượng ko cần thiết. Hihi
Cụ vẫn chưa trả lời cụ thể câu em hỏi bên trên đâu đấy :))

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}

thichduthu2011

Tầu Hỏa

Trang Nguyen

Xe điện
Ơ thế các cụ trên này toàn chém thôi chứ chả dám làm thật hả mợ? Chả giống em... :)) :))
Cụ muốn chứng minh thật thì có bằng chứng gì không, ví dụ như ảnh hay clip ạ 8-}