[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

Chĩm111

Xe điện
Đọc bài này của Cụ mới thú nhận thật là ăn chay sinh lý khoẻ hơn hẳn. Có lẽ trong rau củ quả và nó có nhiều chất tăng cường sinh lý. Cụ thể là gì thì mình chưa nghiên cứu sâu. Nhưng thấy có mấy thứ khác biệt.
1. Sau khi xuất tinh thì dương vật vẫn còn cương cứng ( có thể quan hệ tiếp hoặc ngừng lại sau 5-10 phút mới hết cương cứng)
2. Sau khi xuất tinh thì không bị nằm vật ra ngủ mà đầu óc rất tỉnh táo. Có thể ngủ sau đó 30- 40 phút và sáng hôm sau thấy người khoan khoái ko bị mê mệt như trước.
3. Tính tự chủ về tình dục tốt hơn ( nghĩa là không quan hệ trong 1-2 tuần cũng được. Nhưng nếu quan hệ thì ngày nào cũng đc) Không có hiện tượng mệt mỏi hay kiệt sức.
Năm nay mình hơn 40 tuổi và ăn chay được 5 năm. Mình chia sẻ trung thực từ Tâm mong các Cụ ko bắt bẻ.
Cụ trên với cụ dưới "kết luận hội nghị" cho em phát, cuối cùng em nên theo ai ạ?
Trước chỗ em làm mọi người cũng kể chuyện ăn chay cụ ạ, được vài tháng quay lại ăn mặn hết, tất cả lý thuyết đều thiếu thực tiễn cuộc sống cụ ạ. Em không biết trên giường các cụ mợ ấy khỏe cỡ nào, nhưng nhiều người vận động kiểu sức bền đều DNF sớm hơn người khác, em nghĩ vụ ăn chay mà khỏe khoản ấy còn rất nhiều nghi vấn. Ăn chay tốt cho cơ thể vì nó là thực vật, không gây nhiều áp lực chuyển hóa lên nội tạng nên ít bệnh và tuổi thọ có vẻ tốt hơn, nhưng như thế đồng nghĩa với né tránh áp lực cho cơ thể, mà các vận động đòi hỏi phổi tim nhiều đều là các vận động nhiều áp lực, cơ thể yêu cầu phải được ăn uống đầy đủ, mà em thấy tình dục là hoạt động kiểu như thế cụ ạ.

Xe bọ xít

Xe container
Đọc bài này của Cụ mới thú nhận thật là ăn chay sinh lý khoẻ hơn hẳn. Có lẽ trong rau củ quả và nó có nhiều chất tăng cường sinh lý. Cụ thể là gì thì mình chưa nghiên cứu sâu. Nhưng thấy có mấy thứ khác biệt.
1. Sau khi xuất tinh thì dương vật vẫn còn cương cứng ( có thể quan hệ tiếp hoặc ngừng lại sau 5-10 phút mới hết cương cứng)
2. Sau khi xuất tinh thì không bị nằm vật ra ngủ mà đầu óc rất tỉnh táo. Có thể ngủ sau đó 30- 40 phút và sáng hôm sau thấy người khoan khoái ko bị mê mệt như trước.
3. Tính tự chủ về tình dục tốt hơn ( nghĩa là không quan hệ trong 1-2 tuần cũng được. Nhưng nếu quan hệ thì ngày nào cũng đc) Không có hiện tượng mệt mỏi hay kiệt sức.
Năm nay mình hơn 40 tuổi và ăn chay được 5 năm. Mình chia sẻ trung thực từ Tâm mong các Cụ ko bắt bẻ.
Cụ mới ăn chay đc 5 năm mà đã cảm nhận đc tốt ntn, 40 chắc Cụ cũng có F1 rồi. Vậy ăn chay tốt ntn, F1 nhà Cụ có ăn chay ko?

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}

thngaylangthang

Xe ngựa
Mợ nhà lão sướng nhỉ, em thích nói chuyện với ôm vợ trong bếp lúc vợ nấu cơm thôi.
Thi thoảng bọn trẻ vắng nhà em cũng tranh thủ gạ phang gấu trên bàn bếp :))
Em vào bếp để bốc, để nếm, để ôm từ phía sau người đang nấu và ... nữa, đủ hương vị của cuộc sống luôn á :)
(là nhớ về trước kia, ngày xưa ... ấy)

Chĩm111

Xe điện
Nghe ai cũng đúng Cụ à. Cụ muốn gì cứ ghi mong muốn ra đây. Hehe
"Muốn" của em thì đơn giản lắm ạ! Dạo này toàn bị vợ chê, nên giờ này em đang tìm kiếm phương pháp nào để vợ chuyển từ chê sang khen nức nở là em ưng cái bụng ý cụ! :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ trên với cụ dưới "kết luận hội nghị" cho em phát, cuối cùng em nên theo ai ạ?
Cụ nghe theo em đi. Mới hôm trước em nhức răng ngu nên khoản ấy giảm hẳn thậm chí tịt luôn (đau thấy bà nội còn ham hố gì nữa :)) ), sau khi em được các chuyên gia hàng đầu tư vấn và tự nghiên cứu trên các tạp chí khoa học uy tín cuối cùng đi đến quyết định vô cùng sáng suốt là ... nhổ bỏ và kết quả chuyện ấy cải thiện tức thì, rõ rệt. Lời khuyên của em dành cho cụ là cứ đi nhổ răng vì em đã chuột bạch thành công :))

Chĩm111

Xe điện
Cụ nghe theo em đi. Mới hôm trước em nhức răng ngu nên khoản ấy giảm hẳn thậm chí tịt luôn (đau thấy bà nội còn ham hố gì nữa :)) ), sau khi em được các chuyên gia hàng đầu tư vấn và tự nghiên cứu trên các tạp chí khoa học uy tín cuối cùng đi đến quyết định vô cùng sáng suốt là ... nhổ bỏ và kết quả chuyện ấy cải thiện tức thì, rõ rệt. Lời khuyên của em dành cho cụ là cứ đi nhổ răng vì em đã chuột bạch thành công :))
Em sợ vợ em đọc được còm này, mỗi khi nàng ý không hài lòng là sẽ bắt em đi nhổ một cái răng. Mà cứ đà này thì chả mấy mà đi hết cả hai hàm của em! :))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Em vừa về đến nhà, thấy gấu đang mở VTV4: có GS và các chuyên gia tư vấn sản phẩm Alipas bổ sung ham muốn và khả năng TD phái mạnh.
Có cụ nào dùng món này chưa?
Em U45 rồi nên cũng bắt đầu tìm các thứ bổ sung testosterone. Gấu nhà U40, nước nôi vẫn tràn trề lắm.

xe_ga

Xe tăng
Em vừa về đến nhà, thấy gấu đang mở VTV4: có GS và các chuyên gia tư vấn sản phẩm Alipas bổ sung ham muốn và khả năng TD phái mạnh.
Có cụ nào dùng món này chưa?
Em U45 rồi nên cũng bắt đầu tìm các thứ bổ sung testosterone. Gấu nhà U40, nước nôi vẫn tràn trề lắm.

Cụ mà dùng thấy ổn hú em nhá!:)):))

mèo lang thang

Xe buýt
Cụ mới nghe nói còn mình thì đã trải nghiệm thực tế sau nhiều năm. Sự thật thì việc ăn nào nó cũng không có đúng có sai. Ăn chay hay mặn thì đều có người khoẻ người yếu. Ăn gì thì cũng phải hiểu về dinh dưỡng và lắng nghe cơ thể. Ăn mặn mà không có kiến thức thì cũng làm cho cơ thể nhanh lão hoá và nhiều bệnh tật. Ăn chay mà không hiểu về dinh dưỡng thì cũng rất nhiều nguy hại.
Những điều mình chia sẻ ở bên trên là muốn cho mọi người góc nhìn đa chiều về 1 vấn đề chứ không có ý định so sánh hơn thua và sa vào việc đúng sai bởi có nhiều thứ thuộc về trải nghiệm mới có kết quả thực tế.
Vâng, em giao tiếp va chạm với họ lâu nên em đánh giá như vậy cụ ạ, những vận động thuộc dạng cần phổi khoẻ tim khoẻ là họ thường bỏ cuộc sớm, thêm nữa khả năng bùng nổ của họ hiếm, họ rất bình bình và nhẹ nhàng, cơ bản em thấy là khoẻ cho cơ thể, nhưng với tình dục thì không phù hợp, tình dục cần sự bùng nổ, cần sự sáng tạo và cuồng nhiệt, thậm chí tình dục cuồng nhiệt nó còn bị coi là không dưỡng sinh, trong khi 100 cụ ăn chay thì có 101 cụ xác định là dưỡng sinh, khó nó ở chỗ ấy. Em diễn đạt không thông suốt nên có thể cụ không hiểu rõ, nhưng đại khái nó như vậy.
Nêu ý kiến là mục đích chia sẻ thông tin thôi cụ ạ, em không có ý định thắng thua trong chuyện này vì đến hiện thời em đang duy trì cách sống đó và đối tác thấy lúc nào cũng mãn nguyện và vui thích nên em thấy điểm cốt lõi chính là ăn uống điều độ và vận động đầy đủ một cách khoa học, nên nếu chỉ là do ăn chay thì đối với em là rất khó tin cụ ạ.

mèo lang thang

Xe buýt
Em vào bếp để bốc, để nếm, để ôm từ phía sau người đang nấu và ... nữa, đủ hương vị của cuộc sống luôn á :)
(là nhớ về trước kia, ngày xưa ... ấy)
Em hưởng thụ hiện tại, cũng bốc, nếm, ôm từ đằng sau .... nhưng không quyến luyến ngày xưa, mà đối tác cũng chỉ cần có thế :)

thngaylangthang

Xe ngựa
việc ăn chay có liên quan đến tình dục học thì để xem chủ thớt có kinh nghiệm gì hay ko khi "đã lĩnh" hai chục yến thóc :)

mèo lang thang

Xe buýt
Cụ thấy với phương án nào mà đối tác của cụ thấy ưng thì chọn thôi :D

Ngoài lề là em toàn thấy các mợ thích chồng yêu hay chăm chút chồng ăn uống toàn mấy món giàu kẽm, giàu sắt chứ chưa thấy các mợ chăm chút chồng ăn rau cả, em nhớ là mấy món đồ biển có mai cứng thường có ích cho khả năng của đàn ông, còn mấy thứ như đậu phụ thì nó ngược lại, nó triệt đến cả phần cứng luôn chứ không hẳn chỉ là ham muốn.

thngaylangthang

Xe ngựa