[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

VCHDHN

Xe container
Nữ mà dùng cái món rốc két kia có đk nhể😊

Chim bé hay ntn mới tư vấn dc. Còn chủ thớt thì còn trinh nguyên hay hà thiên lộn rồi. Mới có hướng tư vấn ạ

CaoXanh

[Tịch thu bằng lái]
Dịp 8/3 mà để chị em phải đi hỏi chuyện tế nhị này thì quá đáng tiếc (và giới Adam Việt quả là kém cỏi...?!). Xin giới thiệu với Mợ 1 topic chuyên về vấn đề nhạy cảm này để giúp Mợ sớm+luôn thăng hoa:;)

Ba Ngơ

Xích lô
E có bạn trai nhưng bạn trai không ham muốn nhiều. Hầu như toàn em chủ động gạ bạn zai mới xxx =))
Xxx cũng hăng say lắm nhưng em chỉ buồn là em hiếm khi được ngiu gạ.
E nghe thấy bảo có rocket 1h uống xong thì thèm muốn lắm. Em tính mua cho ngiu uống. Cụ nào đã sử dụng thấy ok cho em ý kiến nha.
Vậy là mợ đã trả bạn Sói cũ về nơi sản xuất rồi à ;))

Wave alpha dau

Xe hơi
Chưa thấy lão Túng cập nhật thớt, thôi thì em lại tiếp phần này cho vui. Nếu trong thớt có ý tưởng gì mới thì em lại tiếp chủ để ++:

SẮC ĐẸP THÚY KIỀU THÚY VÂN QUA GÓC NHÌN MỚI

Hồi lớp 11, ai cũng phải làm văn nói về tài sắc hai chị em họ Vương. Giờ đọc lại bài thơ của bác Nguyễn Văn Du mới nhận ra hóa ra bác tả chị em nhà Vân Kiều rất chân chất, không hoa văn như mọi người hay phân tích.
  • Đầu lòng hai ả tố nga,
  • Thuý Kiều là chị, em là Thuý Vân.

• Mai cốt cách, tuyết tinh thần. =>> Mai cốt cách đọc lên đã thấy tính ẻo lả của hai chị em. Rõ ràng cũng thuộc dạng xinh đẹp nhiều người theo đuổi nên hay làm nũng

• Mỗi người một vẻ, mười phân vẹn mười.

• Vân xem trang trọng khác vời, =>> Cụ Du dùng từ trang trọng để tả một người có hình dáng bệ vệ. Như vậy có thể nói Vân trông khá chắc chắn, có thể body hơi đô con, có thể là dạng dân chơi thể thao thường xuyên, hoặc thậm chí là 1 gymer.

• Khuôn trăng đầy đặn, nét ngài nở nang. =>> Khuôn trăng đầy đặn là chỉ bộ ngực to tròn của Vân. Nét ngài nở nang là chỉ phần hông to, mông nở.

• Hoa cười, ngọc thốt, đoan trang, =>> Răng của Vân khá trắng, cười tươi rộng vừa phải, không hở lợi

• Mây thua nước tóc, tuyết nhường màu da. =>> Tóc Vân để dài qua mông và da thì trắng

• Kiều càng sắc sảo mặn mà =>> Khả năng là cân nặng của Kiều hơn của Vân. Chắc Vân tầm 52 thì Kiều tầm 54

• So bề tài sắc vẫn là phần hơn =>> Ngày xưa vẫn quan niệm phụ nữ phải béo béo, tai lá mít đít lồng bàn thì đẻ tốt, nuôi con nhiều sữa. Chính vì vậy Kiều béo hơn Vân nên cũng được đại thi hào ưu ái hơn

• Làn thu thuỷ, nét xuân sơn, =>> Phần này anh em bây giờ hay gọi là điện nước đầy đủ. Ý của cụ Du là Kiều thể hiện qua nét mặt sự dâm dật

• Hoa ghen thua thắm, liễu hờn kém xanh. =>> Cụ nói rất ý nhị hai từ Hoa Liễu chứng tỏ Kiều có thể bị STDs, nấm hoặc viêm và phải dùng dung dịch VS

• Một hai nghiêng nước nghiêng thành, =>> Mỗi bước đi thì bộ ngực to của Kiều lại làm cô đổ ra phía trước. Có thể dùng từ lúc lỉu phù hợp hơn chăng?

• Sắc đành đòi một, tài đành hoạ hai. =>> Ai cũng biết Kiều.là cave, nhưng nếu chỉ xinh đẹp là chưa đủ đắt show, Kiều còn có tài và chính các tài của cô đôi khi lại làm cô mang họa.

• Thông minh vốn sẵn tính trời,

• Pha nghề thi hoạ đủ mùi ca ngâm =>> Có thể nói Kiều chính là thủy tổ của nghề tiếp viên Karaoke (tay vịn) khi không những biết mở bia tiếp khách mà còn biết hát và thỉnh thoảng vẽ nữa

• Cung, thương làu bậc ngũ âm =>> Các ngón nghề của Kiều rất cao, dù hj hay bj đều hay

• Nghề riêng ăn đứt Hồ cầm một trương. =>> Kiều không những kỹ năng tốt mà còn yêu nghề nên đắt khách hơn các chị em khác

• Khúc nhà tay lựa nên chương,

• Một thiên “Bạc mệnh” lại càng não nhân. =>> Mỗi lần đi khách cũng phải một chục tờ JBiden

• Phong lưu rất mực hồng quần =>> Kiều chuộng gu quần áo màu hồng

• Xuân xanh xấp xỉ tới tuần cập kê =>> Anh ern qua ngó suốt

• Êm đềm trướng rủ màn che =>> Các phòng được ngăn riêng và che bằng rèm

• Tường đông ong bướm đi về mặc ai. =>> Đắt khách nên suốt ngày nghe những lời ong bướm
Qua lời tả của cụ Du, có thể nói Vân khá xinh đẹp. Cả hai chị em Vân Kiều đều có ngực to, mông nở nhưng Vân có thể thấp hơn Kiều. So về chiều cao và cân nặng thì Kiều đều nhỉnh hơn Vân nên cũng được ưu ái và ưa chuộng hơn.

Kiều vào nghề sớm nên tinh thông các ngón nghề lại biết cách gãi nên giàu khá nhanh, mỗi lần đi khách cũng phải ngàn đô..

PS. Hình chôm trên mạng

#GiaoThong

Có thể là hình ảnh về 2 người và mọi người đang đứng
Hồi trước thầy dạy văn dạy em mãi mà không hiểu. Đọc diễn giải của cụ + với kinh nghiệm thực tế của em sau hơn 30 năm tất cả đều rõ ràng. :))

meotamthe

Xe cút kít
Nhân ngày mùng 8 tháng 3, em chúc các mợ trong thớt vui vẻ, tươi trẻ và hạnh phúc !

P/S: Các cụ đâu rồi, sau đêm qua các cụ mấy giờ tỉnh, được mấy điểm :D

Loe_hờ lú

Xe điện
Câu hỏi đầu tiên, bác chịu khó lội lại nhiều trang trước hộ em được ko ợ, có khi bác lại tìm ra nhiều điều hay ho và thú vị hơn.

Còn về điểm G như bác nói tít bên trong là hoàn toàn đúng, nhưng chưa đủ. Thông thường điểm G sẽ nằm bên sâu bên trong (vấn đề độ sâu còn nhiều tranh cãi, có nghcuu nói 2-3cm, có bài lại nói 2.5-3inchs/ 6.5-7.6cm), tuỳ từng người) và gần với ống dẫn niệu đạo (nữ chỉ dài 3-8cm, nam 18-20 cm) , vì vậy nên khi làm tình nhiều chị em có hiện tượng xả thải nước luôn là vì thế, bởi do lực ép lên niệu đạo và bàng quang. Có người có điểm G, hoặc cũng có người ko, có người có nhiều điểm cả bên trong lẫn bên ngoài nhưng tỉ lệ này vẫn chưa có số liệu cụ thể, chủ yếu các nghiên cứu thường dưới 500 người nên khó có thể tổng quát lên được.

Nếu nói điểm G cũng ko hẳn chính xác, vì nó ko chỉ là 1 điểm, mà nó là 1 khu vực tổ hợp nhiều dây thần kinh kích thích nhất gọi là tổ hợp G/A/C/U như bác chủ thớt đã chia sẻ, việc tìm ra nó thì chỉ có phụ nữ mới biết chính xác, thông thường sẽ dùng ngón tay (của phụ nữ hoặc đối tác) tác động khu vực bên ngoài và bên trong đến khi cô ấy có cảm giác ham muốn, rồi hưng phấn, lặp lại nhiều lần để biết chính xác khu vực đó. Ngoài ra cũng có thể kích thích hưng phấn ở những khu vực nhạy cảm khác như hôn môi, sau tai, gáy, ngực, gan bàn chân, ngón tay, eo hông...., tuỳ từng người bị kích thích các vị trí khác nhau.

Tuy nhiên, chúng ta cũng ko nên áp lực phải tìm điểm GAC ở đâu, vì theo thống kê thì cũng chỉ có 10% phụ nữ lên đỉnh ngay tắp tự nếu kích thích điểm G, cơ bản vẫn là tận hưởng, thư giãn và thưởng thức sex life thôi :P :P :P
Mợ cho hỏi là hiện tượng phụ nữ khi cực khoái đã phóng ra nước (từ ít đến rất nhiều) là hiện tượng gì ạ.
Có phải ai cũng như vậy khi lên đỉnh (đồng nghĩa với việc các cụ chưa thấy đối tác như vậy nghĩa là đối tác chưa lên đỉnh) hay ko?
Nước đó là nước gì ạ?

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Biểu hiện rõ rệt nhất khi người phụ nữ lên đỉnh viên mãn là chân tay co quắc, mắt trừng trừng nhìn quạt trần.
Mắt mở trừng trừng, chân tay giật giật, mồm xùi bọt mép
Đó là yêu :))

thngaylangthang

Xe ngựa
Biểu hiện rõ rệt nhất khi người phụ nữ lên đỉnh viên mãn là chân tay co quắc, mắt trừng trừng nhìn quạt trần.
Cho em hỏi là với mn đều vậy hả?

thngaylangthang

Xe ngựa