[Hội SH 2012 Việt Nam] Hội của những người thích và đã, đang và sẽ sở hữu + Đánh Giá

Trạng thái
Thớt đang đóng

camrys

Xe tải
cách khắc phục : - ra quán rửa xe bỏ nó xịt cho cụm đĩa thật sạch.
-ra quán sửa xe bảo nó coi lại chíp ở tây phanh,nếu bẩn thì chùi lại cho sạch,đảm bảo đề phát 1 !

honda_SH

Xe tải
Vấn đề thứ nhất :) phanh đy trời mưa kêu là chuyện bt :) kể cả là SH nhập
Vấn đề thứ hai :) có thể do bác bóp phanh trái chưa đc sâu nên đề ko nổ :) cái này e bị mấy lần r :)

MinPrince

Xe buýt
Mấy ông mua SH 2012 coi xe mình như thần thánh, không bao giờ có lỗi =)). Người ta vào hỏi bình thường thì kêu không phải người Piaggio chặt đầu em đi =)). Thật là không thể đỡ được mấy cái tư tưởng ếch ngồi đáy giếng coi xe mình là số 1 của mấy ông này =))

Xe nào cũng có nhược điểm trong quá trình vận hành, chẳng có gì là nhất cả. Thế nên nên tiếp thu học hỏi và trao đổi kinh nghiệm để xe mình đi tốt hơn là vỗ ngực xe mình là 1 không bị lỗi bao h =)

Chỉnh sửa cuối:

skul.xboy

Xe đạp
em 93 :D Thế chẳng nhẽ bác thích lấy xe lấy biển vào tháng 7 hay sao :))
bác này rõ mê tín, mua xe lại còn chọn số khung số máy, chọn ngày nữa chứ, hjhj thế bác sinh năm nào ngày nào mà chỉ được mua đúng ngày đấy ?

datco1311

Xe hơi
;) Bạn có đọc hết và hiểu hết chuyện trên ko ;). Nói chung do mod gộp theard nên chả ai hiểu gì cả ;) haiz.
E cũng theo dõi nên hiểu cụ ah :)) chắc cậu 93 kia đọc k hết nên hiểu nhầm thôi mà cụ xuề xòa tí đi :))

Đỗ Anh Sơn

Xe máy
Nhà em ở đoạn ngõ 66 Ngọc Lâm.
Hôm nay đi qua thấy có em 125 màu trắng mới cóng dựng ở đường.

Không biết có phải của bác nào trên OF ko ta? ^^
em nhà cũng bên Long Biên nè. Em cũng vừa lấy con xám bạc như của bác sáng nay. Bác đã độ đc xe chưa thế? show lên đây cho em học hỏi với bác nhé :D

JasonNghia

Xe điện
em nhà cũng bên Long Biên nè. Em cũng vừa lấy con xám bạc như của bác sáng nay. Bác đã độ đc xe chưa thế? show lên đây cho em học hỏi với bác nhé :D
em đi phủ nano ở VTS rồi bác ạ, cũng ổn, thấy chả khác mấy chắc do xe còn mới :)) được cái là hình như khó bám vân tay hơn, nốt hôm này là hết giảm 50% rồi, từ mai lại về giá bt :))

truongs

Đi bộ
phủ xong trông có bị cảm giác dầy như dán đề can không bác? bác cho xin tý ảnh được không a, em cũng rục rịch định đầu tư thêm vụ này.

xe này công nhận là lúc đề phải bóp sâu phanh trái không dễ như các xe ga khác chỉ việc bóp chút là đề ngon rồi. Còn nữa là xe em đi có cảm giác giảm xóc không được êm lám, không rõ tại em chưa ngồi xe cao nhiều hay thế nào. Nhưng mà công nhận cái vụ xăng đáng yêu thật.

JasonNghia

Xe điện
phủ xong trông có bị cảm giác dầy như dán đề can không bác? bác cho xin tý ảnh được không a, em cũng rục rịch định đầu tư thêm vụ này.

xe này công nhận là lúc đề phải bóp sâu phanh trái không dễ như các xe ga khác chỉ việc bóp chút là đề ngon rồi. Còn nữa là xe em đi có cảm giác giảm xóc không được êm lám, không rõ tại em chưa ngồi xe cao nhiều hay thế nào. Nhưng mà công nhận cái vụ xăng đáng yêu thật.
kô đâu bác ạ, nhìn ổn lắm, xe e xám bạc phủ xong thấy ngon hơn

Đỗ Anh Sơn

Xe máy
em đi phủ nano ở VTS rồi bác ạ, cũng ổn, thấy chả khác mấy chắc do xe còn mới :)) được cái là hình như khó bám vân tay hơn, nốt hôm này là hết giảm 50% rồi, từ mai lại về giá bt :))
hôm nay em mới lấy xe nên ko phủ đc giảm 50% rồi. thế bác phủ hết bao nhiêu vậy?

Apple_black91

Xe buýt
Số nhà 28/119 Ngách 50 ngõ 310 Đường Nghi Tàm ạ :)
Website
www.thanhcun.com
Zờii ơi sao bác ko nói sớm :(( em đặt tiền lấy ở cửa hàng cũng tên Hồng Hạnh nhưng ở Phố Huế, Nó đòi 67tr ko bớt :(
À,,,,theo chị bán hàng bảo em là do em vừa lấy con lead cho em gái nên bớt ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng