[Hội SH 2012 Việt Nam] Hội của những người thích và đã, đang và sẽ sở hữu + Đánh Giá

Trạng thái
Thớt đang đóng

NBC1988

Xe đạp
Xe e đã đi dc 500km những lúc máy nguội khi lên ga e thấy xe bị giật giật.như vậy là sao các bác nhỉ?xe e chỉ mới mang đi chỉnh dây ga cho nhẹ hơn thôi ạ

KuAnh

Xe tăng
Xe mới mà cũng bị sao bác?giải pháp thế nào bác nhỉ?
còn tùy cụ ơi phải đi xe mới biết đươcc chứ em không dám phán lung tung ăn gạch chết nhưng nếu đi từ từ cứ ga nhẹ lên mà xe giật giật thì rất dễ là bị lỗi côn rồi ạh lại em lên hãng Kiểm tra lại thôi ạ :)

KuAnh

Xe tăng
Vớ vẩn vãi!xe để qua đêm sáng ra bác cứ nổ máy 1 lúc rồi đi là bình thường thôi,xe mới chẳng bh có chuyện côn củng j cả
Ah thế ah thế cụ có dám khẳng định xe mới không bị lỗi bao giờ không mà vãi vủng kinh thế không biết thì đắp chăn mà nghe nhé ok :))

lee_greystone

Xe đạp
qua tháng 7 (tháng cô hồn) không biết giá xe có chuc nhich gi chua ta?

NBC1988

Xe đạp
Cám ơn các bác đã góp ý kiến ạ.sáng nay e khởi động cho máy ấm lên khoảng 1ph sau đó e chạy từ từ đến khi máy nóng hẳn thì e thấy ko còn hiện tượng đó nữa

chanhhung

Xe hơi
Tháng 7 Honda khuyến mãi cả hai loại SH : 66 còn 62 ,80 còn 75 nhé.

qlevis

Xe điện
Ah thế ah thế cụ có dám khẳng định xe mới không bị lỗi bao giờ không mà vãi vủng kinh thế không biết thì đắp chăn mà nghe nhé ok :))
Vâng thưa cụ,người ta đã chứng minh cho lời nói của cụ là vớ vẩn rồi đấy cụ ạ!

Apple_black91

Xe buýt
Số nhà 28/119 Ngách 50 ngõ 310 Đường Nghi Tàm ạ :)
Website
www.thanhcun.com
ở Hn vẫn cao hơn 1-2 tr cụ ạ. Có mấy chỗ bảo bán giá gốc nhưng lại không có xe. Cụ cứ trả đúng giá, nếu cần ngay thì chấp nhận chịu làm giá chút vậy. Mà sang tháng 7 rồi chắc chả ai mua cụ ạ , cụ mua thì cứ đúng giá mà quất
Em vừa mua đc giá gốc 66 tr ở chỗ Head ở gần nhà ạ :).Head 7 Âu Cơ :)

skul.xboy

Xe đạp
Bọn KN với HH làm ăn bố láo mất dạy lắm các bác ạ.. em đi xem xe e biết..

HH : e đặt tiền trc 2 hôm để lấy xe nó nói chắc như đinh đóng cột là có xe.. đến hôm lấy nó nói xanh rờn là xe màu trắng chưa về e cáu chửi um lên >"< em xem đc ngày thì e mới lấy.. cuối cùng nó phải xin lỗi và trả lại cọc cho em.

KN : sau khi ở HH xog bọn KN có gọi cho em báo xe về và chỉ còn 1 con duy nhất màu trắng.. em đến nơi nhìn màu sơn xe dại dại.. phần ốp nhựa em xem các xe gần đấy thì là nhựa mờ nhưng xe em thì lại bóng. em có hỏi và chúng nó bảo đấy là dầu bảo quản, phần đầu xe bẩn và nhiều vết xước.. em ko thích nhưng còn mỗi một con nên đành nhắm mắt làm liều bảo chúng nó lắp xe cho em.. lắp xog xuôi đâu đấy đổ 2l xăng ngon lành nó thông báo là xe màu trắng đắt hơn 2tr em làm loạn cả head lên và ứ lấy xe nữa.

Khổ cái số em là chỉ lấy đc xe ngày hôm đấy nên em chạy quanh Hà Nội và may cho em là em nhớ có head TL ở ngoài đê yên phụ. em qua xem thì xe cả một mớ thích chọn con nào thì chọn. đúng giá 80tr. em lấy một con nhưng số khung số máy ko ok lắm nên em cho 2 thắng nhân viên mỗi thằng 1l và em vào kho chọn số khung số máy ngon lành.. thái độ ở đây thì ok miễn chê..

Thế là em có một con xe ngon lành tuyệt vời mà màu sắc ko bị dại như bọn KN. em nghĩ xe ở KN là xe cũ ( đồng hồ lên hơn 3km trong khi xe ở TL e lấy là 0,8km) xog nó đánh bóng cho mới rồi bán đắt cho mình.. em tiếc cho bác nào lấy con 150 trắng ở KN NLB.. bác bị nó lừa rồi

bác nào mà muốn mua xe em thề là ra TL làm ăn ngon lành hài lòng lắm.. về phần em thì em chả có gì để chê bai cả :D

Piudriver

Xe máy
hi cả nhà, em định mua 1 em SH VN nhưng nên chọn đại lý nào àh, loại 125 hay 150? màu nào thì hợp với chị em các bác tư vấn giúp

skul.xboy

Xe đạp
head Thắng Lợi ngoài đê yên phụ. Bán đúng giá và thái độ nhân viên tốt :D Chị em thì nên lấy 125 ;;) chúc bạn sớm lấy đc xe.
hi cả nhà, em định mua 1 em SH VN nhưng nên chọn đại lý nào àh, loại 125 hay 150? màu nào thì hợp với chị em các bác tư vấn giúp

ngocanh0787

Xe tải
Bọn KN với HH làm ăn bố láo mất dạy lắm các bác ạ.. em đi xem xe e biết..

HH : e đặt tiền trc 2 hôm để lấy xe nó nói chắc như đinh đóng cột là có xe.. đến hôm lấy nó nói xanh rờn là xe màu trắng chưa về e cáu chửi um lên >"< em xem đc ngày thì e mới lấy.. cuối cùng nó phải xin lỗi và trả lại cọc cho em.

KN : sau khi ở HH xog bọn KN có gọi cho em báo xe về và chỉ còn 1 con duy nhất màu trắng.. em đến nơi nhìn màu sơn xe dại dại.. phần ốp nhựa em xem các xe gần đấy thì là nhựa mờ nhưng xe em thì lại bóng. em có hỏi và chúng nó bảo đấy là dầu bảo quản, phần đầu xe bẩn và nhiều vết xước.. em ko thích nhưng còn mỗi một con nên đành nhắm mắt làm liều bảo chúng nó lắp xe cho em.. lắp xog xuôi đâu đấy đổ 2l xăng ngon lành nó thông báo là xe màu trắng đắt hơn 2tr em làm loạn cả head lên và ứ lấy xe nữa.

Khổ cái số em là chỉ lấy đc xe ngày hôm đấy nên em chạy quanh Hà Nội và may cho em là em nhớ có head TL ở ngoài đê yên phụ. em qua xem thì xe cả một mớ thích chọn con nào thì chọn. đúng giá 80tr. em lấy một con nhưng số khung số máy ko ok lắm nên em cho 2 thắng nhân viên mỗi thằng 1l và em vào kho chọn số khung số máy ngon lành.. thái độ ở đây thì ok miễn chê..

Thế là em có một con xe ngon lành tuyệt vời mà màu sắc ko bị dại như bọn KN. em nghĩ xe ở KN là xe cũ ( đồng hồ lên hơn 3km trong khi xe ở TL e lấy là 0,8km) xog nó đánh bóng cho mới rồi bán đắt cho mình.. em tiếc cho bác nào lấy con 150 trắng ở KN NLB.. bác bị nó lừa rồi

bác nào mà muốn mua xe em thề là ra TL làm ăn ngon lành hài lòng lắm.. về phần em thì em chả có gì để chê bai cả :D
bác này rõ mê tín, mua xe lại còn chọn số khung số máy, chọn ngày nữa chứ, hjhj thế bác sinh năm nào ngày nào mà chỉ được mua đúng ngày đấy ?

Trạng thái
Thớt đang đóng