[Hội SH 2012 Việt Nam] Hội của những người thích và đã, đang và sẽ sở hữu + Đánh Giá

Trạng thái
Thớt đang đóng

lee_greystone

Xe đạp
KHông chờ sang tháng sau em vừa cưới xong 150 màu đỏ 81 củ! ( khuyến mại dán xe+ khóa + mũ+ áo mưa+ ép biển+ cái bảo hiểm chét tiệt plus gì đấy- đắt hơn mất mấy lít..:D) thích thì nhích he he! ĐK mất khoảng 8 củ gì đấy vị chi là 90 củ ! Mới đi 8 km nên chưa cảm nhận bốc kém hay = 150 đời trước :D. HĐ ghi có 77 củ thoi cụ. nó vẫn chén của em 3- 4 củ chốn thuế. hic hic hic ( tháng sau bảo cô hồn ko mua bán gì hic hic " Cuộc sống là không chờ đợi" em nghe ở đâu đó :D )
Hi ban, ban mua ở đâu vây. HN hay Tp HCM. Vậy coi như bằng Giá niêm yết rồi.

lee_greystone

Xe đạp
Hôm qua ông pô mình mới làm con 150i màu đen ở Thủ Đức total: 91M đó :-o
Bằng giá Head ở Gò Vấp, báo giá xe 150i màu xám 91tr, Đợi qua tháng sau, "tháng cô hồn..." bảo đảm không ai mua xe, chắc sẽ rẻ, cầu trời như thế. ac ac ac

lee_greystone

Xe đạp
Mình đã quyêt định qua tháng sau mua, nên bây giờ không lăn tăn suy nghĩ nữa. Chuc Ban HerryNgiem mua được xe tốt.

luanthieugia

Xe hơi
chài ai thế, mới đăng ký xong dc 10p :"> đang quan tâm em này but do làm giá của head nên chưa vội hehe

Em mới đang đi bộ ah, bác đi xe hơi sao em theo kịp hihi
hehe, cụ thì quá nổi bên box SS galaxy rồi mà :D em là fan cuồng của cụ đấy ợ ;) em cũng đang ngâm cứu xe này, đang chờ các bác cho ý kiến về máy móc, ở HP xe này toàn bán đúng giá không phải mặc cả luôn :D

Chỉnh sửa cuối:

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com
hehe, cụ thì quá nổi bên box SS galaxy rồi mà :D em là fan cuồng của cụ đấy ợ ;) em cũng đang ngâm cứu xe này, đang chờ các bác cho ý kiến về máy móc, ở HP xe này toàn bán đúng giá không phải mặc cả luôn :D
luanthieugia ở HP ah?

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com
Báo cáo cả nhà là tớ bây giờ mới lấy đc biển.
Sau 1 thời gian tranh chấp mãi giờ mới lấy đc cái biển: 13968.

Biển này tính toán thì đẹp mọi mặt, mệnh của nó là thổ hợp với mình là Kim.

Có đủ sinh, lộc, tài, phát...

Chỉ có điều 7 nút :(

Các bác thấy thế nào ahm???

harrynghiem

Xe hơi
hehe, bác quá khen. HCM cầu cao quá hay sao mà toàn bị làm giá hic

Xetele

Đi bộ
Báo cáo cả nhà là tớ bây giờ mới lấy đc biển.
Sau 1 thời gian tranh chấp mãi giờ mới lấy đc cái biển: 13968.

Biển này tính toán thì đẹp mọi mặt, mệnh của nó là thổ hợp với mình là Kim.

Có đủ sinh, lộc, tài, phát...

Chỉ có điều 7 nút :(

Các bác thấy thế nào ahm???
Biển này theo em là quá đẹp rồi, bác còn muốn gì nữa..;) Vừa "thần tài", vừa "lộc phát". 7 nút là tốt mừ..

Giá em nó nhiu vậy bác?

Xetele

Đi bộ
O Govap, Head Dong Ha 1. Luc alo tuan truoc ghe xem va bao gia 89.5 -150i. Con bây giờ ghé hỏi đã là 91tr. Khong khéo cuối tháng muốn mua may em nay phai bỏ ra gần 100tr qua. O Ha Noi thay tình hình có vẻ êm dịu hơn. Tp HCm làm giá khiếp quá. Mấy anh QLTT không biết đang cái ... gì mà để tụi nó làm giá vậy. Nghe HDVN cong bo lần sẽ bán đúng giá niêm yết, Có mà nằm mơ
Nó lấy phần chênh lệnh (do làm giá", đấm vào *** các anh í rùi, nên các anh í nằm nhà, đâu thèm đi ktra làm gì....hĩ

cold_blood_boy

Xe đạp
kèn sh nhỏ quá muốn thay kèn bự hơn, không biết có ảnh hưởng gì tới luật không nhỉ?
Nếu thay kèn pcx vào ổn ko nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com
Biển này theo em là quá đẹp rồi, bác còn muốn gì nữa..;) Vừa "thần tài", vừa "lộc phát". 7 nút là tốt mừ..

Giá em nó nhiu vậy bác?
Hehe... thanks cụ nhé!
do ông cụ nhà e lấy còn giá thì chưa biết chính xác cụ ah.

LXie

Xe tải
Xe em lăn bánh được đúng 99km rồi. Nói chung là ổn, bốc ,độ êm thì cũng như đời SH đời trước.
Mà có cái hay nhất là cái công nghệ mới idling stop, linh hoạt , đi thành phố nhiều lúc dừng đèn đỏ mấy chục giây mà máy cứ phành phạch cũng khó chịu, giờ thì ngon rồi. Chỉ có điều em đi toàn bật cái đấy liên tục, ko biết có ảnh hưởng gì không các bác nhỉ

cowboy_a76

Xe tải
Xe em lăn bánh được đúng 99km rồi. Nói chung là ổn, bốc ,độ êm thì cũng như đời SH đời trước.
Mà có cái hay nhất là cái công nghệ mới idling stop, linh hoạt , đi thành phố nhiều lúc dừng đèn đỏ mấy chục giây mà máy cứ phành phạch cũng khó chịu, giờ thì ngon rồi. Chỉ có điều em đi toàn bật cái đấy liên tục, ko biết có ảnh hưởng gì không các bác nhỉ
Không sao đâu bác,nó thiết kế như thế rồi,thoải mái đi :D

LXie

Xe tải
Không sao đâu bác,nó thiết kế như thế rồi,thoải mái đi :D
Vậy ạ, e cảm ơn bác . Mà bác đã đo xăng xem em nó ăn uống thế nào chưa ạ. Em thấy mấy cụ bảo tầm 2,3l nên cũng chém thế :)). ng thì ngạc nhiên , ng thì bảo em nói điêu :|

cowboy_a76

Xe tải
Vậy ạ, e cảm ơn bác . Mà bác đã đo xăng xem em nó ăn uống thế nào chưa ạ. Em thấy mấy cụ bảo tầm 2,3l nên cũng chém thế :)). ng thì ngạc nhiên , ng thì bảo em nói điêu :|
Xăng cộ nhiều cụ phản hồi đang rodai mà đa số vẫn 2.1< X < 2.5l/100 km , cụ cứ đi hết rodai xem lại cho chuẩn :))

Trạng thái
Thớt đang đóng