[Hội SH 2012 Việt Nam] Hội của những người thích và đã, đang và sẽ sở hữu + Đánh Giá

Trạng thái
Thớt đang đóng

LiemBlue

Xe lăn
Các bác lưu ý:
Không nên khích bác nhau trong bất kỳ Topic nào,không đả kích lẫn nhau chơi trên OF không phân biệt giàu nghèo hay bất luận như thế nào tuyệt đối không xúc phạm lẫn nhau.
Sau comment này của em nếu bác nào vi phạm thì em sẽ sử phạt theo quy định của diễn đàn.
Bác chủ thớt lưu ý em đã nói nếu không bàn luận về kỹ thuật chuyên môn mà xác định là hội thì em sẽ chuyển Topic của bác sang bên chi hội 2 bánh sinh hoạt cho đúng nội quy OF.
Kính!

Chỉnh sửa cuối:

huyminh1991

Xe tải
Các cụ thông cảm cho anh Hungthangitv mới tậu được em Sh...ark đời mới của HOnda nên tâm lý háo hức icic, Honda Sh...ark 2012 muôn năm!!!
em nghe thấy cụ nói nghe chối lắm.hình như cụ rất manh động

Matiz4c

Xe hơi
Số em nó đen wa, hay đầu tháng do uốn bia với mực không biết nưa.
sáng nay cũng đi ra VAC Xuân Thủy và Thắng Lợi Trần Quang Khải mà chả có SH 125. Các cụ nhà ta ra là nhấc được ngay, buồn cho iem quá

Matiz4c

Xe hơi
em vừa mua ở cường ngân phố huế hôm qua.đi buổi sáng.hét 67tr5.e bảo e đi tham khảo.xong họ bảo 66tr lun
CHiều nay em cúng ra chỗ cụ mua ngó xem có thì múc luôn, để sang t7 nghỉ đi đăng ký cho xong luôn,

chuanghira

Xe hơi
Em đi cả nhập cả Việt cứ lên tầm 100 là rung ầm ầm, xe chưa rung thì hàm dưới của em cũng đã rung rồi :D
Xe mới đầu có vẻ hơi nhẹ, yên lại cao hơn nên em nghĩ đi tốc độ cao chắc sẽ rung hơn xe cũ. Các bác mua xe về để đua hay sao mà cứ lôi 90 100 ra làm tiêu chuẩn thế :))

Chỉnh sửa cuối:

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com
Em đi cả nhập cả Việt cứ lên tầm 100 là rung ầm ầm, xe chưa rung thì hàm dưới của em cũng đã rung rồi :D
Xe mới đầu có vẻ hơi nhẹ, yên lại cao hơn nên em nghĩ đi tốc độ cao chắc sẽ rung hơn xe cũ. Các bác mua xe về để đua hay sao mà cứ lôi 90 100 ra làm tiêu chuẩn thế :))
Đồng tình với ý kiến của cụ :D

techcombak

Xe buýt
Thead này vui ghê. Thời gian sẽ chứng minh là xe nào tốt thôi, giờ mới ra nên có nhận gì thì vẫn chưa chính xác được

son_rua_sanbay

Xe buýt
Số em nó đen wa, hay đầu tháng do uốn bia với mực không biết nưa.
sáng nay cũng đi ra VAC Xuân Thủy và Thắng Lợi Trần Quang Khải mà chả có SH 125. Các cụ nhà ta ra là nhấc được ngay, buồn cho iem quá
Sáng nay em đi xem trên phúc yên giá 125 67 củ 150 đúng giá niêm yết. Xe đủ các màu, cụ máu lên đấy mà mua

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com

thangngo

Xe tăng
:)) thế chắc mình đi SH tàu :)) topic này toàn các bạn thàn thánh hóa Sh 90 ko rung. SH 2012 khỏe đi cực kỳ tiết kiệm :)) thôi mềnh đành ăn gạch đi ra vậy :)) CỨ mua đi rồi dùng 1 năm khắc rõ :))
thì đợi 1 năm nữa rùi vào chê tiếp bác nhé, topic lập ra để bàn luận, không cần thiết bác vào dìm hàng đâu, bác đã dùng chưa mà cứ mặc định là nó ko tốt nhỉ ? ai thấy tốt phù hợp với giá tiền thì mua thế thôi, so với giá tiền thì chất lượng ok là dc
Tốt trong tầm tiền và cùng phân khúc ;)
em cũng nghĩ giống bác

Chỉnh sửa cuối:

son_rua_sanbay

Xe buýt
theo quan điểm của em thì cụ chủ ko nên tranh luận làm gì.
và theo em nghĩ những cụ chưa đi hay chưa sở hữu thì đừng có những lời nói kích động khinh bỉ nhau, nếu chỉ dừng lại ở tìm hiểu về xe thì ai cũng yêu hết ạ.

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com
theo quan điểm của em thì cụ chủ ko nên tranh luận làm gì.
và theo em nghĩ những cụ chưa đi hay chưa sở hữu thì đừng có những lời nói kích động khinh bỉ nhau, nếu chỉ dừng lại ở tìm hiểu về xe thì ai cũng yêu hết ạ.
Cảm ơn cụ!
Em cũng ko thích tranh luận đâu.
Từ topic bên kia lỡ đăng mấy cái riêng tư đã bị mổ xẻ tưng bừng.
Nay sang đây muốn êm ấm nên xóa bớt đi rồi.
Thế mà vẫn có kẻ vào so bì "xăng" với "các loại xe" với anh em nên mình ngứa mắt quá ko chịu đc đành buông vài câu gọi là nói lên suy nghĩ của mình thôi.
Giờ cũng xóa hết rồi, kệ cho thằng nào vào quăng gạch cứ quăng để anh em giải quyết.
Em ko nhúng tay vào nữa, mệt người!

MinPrince

Xe buýt
Cảm ơn cụ!
Em cũng ko thích tranh luận đâu.
Từ topic bên kia lỡ đăng mấy cái riêng tư đã bị mổ xẻ tưng bừng.
Nay sang đây muốn êm ấm nên xóa bớt đi rồi.
Thế mà vẫn có kẻ vào so bì "xăng" với "các loại xe" với anh em nên mình ngứa mắt quá ko chịu đc đành buông vài câu gọi là nói lên suy nghĩ của mình thôi.
Giờ cũng xóa hết rồi, kệ cho thằng nào vào quăng gạch cứ quăng để anh em giải quyết.
Em ko nhúng tay vào nữa, mệt người!
Thế chẳng nhẽ chỉ được quyền khen không được quyền chê, được quyền nói tốt không được quyền nói xấu à cụ. Thời đại này phải tự do ngôn luận. Mỗi người có cách nhìn sản phẩm khác nhau, làm sao có thể hoàn toàn giống nhau :-?. Cụ tranh luận toàn bảo người khác là bọn trẻ ranh, cụ là người lớn , bọn khác thì toàn thể loại ăn của bố mẹ, mỗi cụ là kiếm tiền để mua xe v...v

Nói thật chứ cụ không được bố mẹ nuôi, rồi xin việc v...v thì có thể được như ngày hôm nay :)). Không bao giờ luôn. Nói người khác nhìn lại trong gương mà nghĩ về mình đi.

Còn diễn đàn đa ngôn luận, không thể cứ theo lề phải được :-?. Ok

yudhoyono

Xe đạp
Thế chẳng nhẽ chỉ được quyền khen không được quyền chê, được quyền nói tốt không được quyền nói xấu à cụ. Thời đại này phải tự do ngôn luận. Mỗi người có cách nhìn sản phẩm khác nhau, làm sao có thể hoàn toàn giống nhau :-?. Cụ tranh luận toàn bảo người khác là bọn trẻ ranh, cụ là người lớn , bọn khác thì toàn thể loại ăn của bố mẹ, mỗi cụ là kiếm tiền để mua xe v...v

Nói thật chứ cụ không được bố mẹ nuôi, rồi xin việc v...v thì có thể được như ngày hôm nay :)). Không bao giờ luôn. Nói người khác nhìn lại trong gương mà nghĩ về mình đi.

Còn diễn đàn đa ngôn luận, không thể cứ theo lề phải được :-?. Ok
Dồi ôi, lại Li bẹc ty kìa
Chắc lại 125ie giống mềnh cách đây 1 tuần

Matiz4c

Xe hơi
Sáng nay em đi xem trên phúc yên giá 125 67 củ 150 đúng giá niêm yết. Xe đủ các màu, cụ máu lên đấy mà mua
Vâng cụ, em chuẩn bị té đi ngo nghiêng phố xe 125 -2012 HN tý, nếu không mua được thì sang mai bắt xe lên Phúc Yên múc luôn.
trên đó em thấy 3-4 cửa hàng chỗ qua cầu vượt đoạn Nhà Máy Toyota đi ngượic lên, ko biết cụ ngắm ở đoạn nào.

haidang4

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi chỗ nào dán nilon tốt và giá cả hợp lý ah???
Xe của gấu nhà em màu Nâu, xin tư vấn ...
thanks ...............

Trạng thái
Thớt đang đóng