[Funland] hội những người mua nhà ở geleximco C&D

Nhachuacoxe

Xe buýt
Xưa nhà em mua định o nên phải hỏi rất kỹ mới quyết mua B cũ đấy. Khu đấy đất ruộng ah.
Vâng! Em xưa sang xem, lúc nó chưa xây hết, toàn ruộng. Nhưng ko tránh được trong ruộng có một vài cái mộ. Khu B nhỏ và bị chém bởi đường tàu... nhưng lúc đó giá tốt nhất.... cơ bản thì múc ngon!

Nhachuacoxe

Xe buýt
Gần C, D có nghĩa trang La Dương chứ 2 khu đó chỉ lác đác có 1 vài mộ tổ. Mà giờ khu nào không gần nghĩa trang hả cụ
Nghĩa gì cũng được, cứ don sạch và làm đẹp thì okie hết. Em chả có xi nhê gì chuyện đó...

fine_thanks

Xe điện
Dạ! Em vẫn tiếc vì hồi đó ko xúc bên này, lại vác tiền đi đập vào anh Lũng Lô
Lững Lô lắm vấn đề lắm, ngay vấn đề đơn giản nhất là mặt bằng cũng không thuận rồi. Mua rồi thì cứ giữ thôi. Giờ đất đâu cũng cao cả, bán đi thì chả chuyển đổi đc ấy.

Nhachuacoxe

Xe buýt
Lững Lô lắm vấn đề lắm, ngay vấn đề đơn giản nhất là mặt bằng cũng không thuận rồi. Mua rồi thì cứ giữ thôi. Giờ đất đâu cũng cao cả, bán đi thì chả chuyển đổi đc ấy.
Ôi bọn lũng loạn đó, lô cái dề! Em thì ko phải kinh doanh, mua như của để dành. Nên thôi cứ để cụ ạ

GeleximcoD

Xe tải
Khu D giờ xây gần kín hết rồi, còn ít lô nữa và trường mầm non cho gần D13 nữa là kín rồi,
Dịch vụ tiện ích cũng đủ cả rồi. Có bể bơi, sân tennis, trường lomonoxop, bãi đỗ xe. Các vườn hoa đều xanh mướt. Để ở thì khu D giờ đẹp quá

thaorua_2008

Xe tải
Dịch vụ tiện ích cũng đủ cả rồi. Có bể bơi, sân tennis, trường lomonoxop, bãi đỗ xe. Các vườn hoa đều xanh mướt. Để ở thì khu D giờ đẹp quá
nhưng chỗ quây tôn cổng 2 cho bọn huyndai thuê nhìn chối cụ nhỉ

Tan thiem

[Tịch thu bằng lái]
Khu B đất ruộng cụ nhé. Quay hỏi dân gốc đi a.
E hỏi ông bạn e người gốc dân ở La Phù gần đó rồi cụ, cả bố mẹ ông ấy cũng nói vanh vách, e nghĩ không sai được, không phải chỉ 1 vài căn đâu mà nguyên cái nghĩa trang luôn nhé. trước e định mua khu B nên hỏi rất kỹ và có tra được tài liệu (mặc dù rất ít ỏi và đã bị xóa nhiều trên mạng). E thấy bảo khu C thì ít mộ hơn nên làm căn khu C cho an toàn hơn.

fine_thanks

Xe điện
E hỏi ông bạn e người gốc dân ở La Phù gần đó rồi cụ, cả bố mẹ ông ấy cũng nói vanh vách, e nghĩ không sai được, không phải chỉ 1 vài căn đâu mà nguyên cái nghĩa trang luôn nhé. trước e định mua khu B nên hỏi rất kỹ và có tra được tài liệu (mặc dù rất ít ỏi và đã bị xóa nhiều trên mạng). E thấy bảo khu C thì ít mộ hơn nên làm căn khu C cho an toàn hơn.
Em ng gốc đây luôn cụ, em không hỏi ai cả mà ngày bé toàn lăng thang nhặt đá khu đường tàu đây. Nên em nghĩ em cũng không sai được.

Altis 2011

Xe điện
B mộ là B mới Cụ ah. Có 2 B là b mới và B cũ; b mới hot hơn vì sát ngay Vin.