[Funland] hội những người mua nhà ở geleximco C&D

fine_thanks

Xe điện
Vụ đấu giá chùa Thầy, Sài Sơn lên tới 60tr/m, có cụ nào nắm rõ thông tin chia sẻ đi? Vị trí như thế nào mà giá cao vậy?

vitdhtl

Xe buýt
Vụ đấu giá chùa Thầy, Sài Sơn lên tới 60tr/m, có cụ nào nắm rõ thông tin chia sẻ đi? Vị trí như thế nào mà giá cao vậy?
Em vừa ở Quốc Oai về! Phải nói ở đó giá đắt không tưởng, em không hiểu ở đấy có gì mà người ta bỏ ra số tiền lớn thế để mua! Đi một số nơi so sánh thì vẫn thấy Geleximco giá ổn.

fine_thanks

Xe điện
Em vừa ở Quốc Oai về! Phải nói ở đó giá đắt không tưởng, em không hiểu ở đấy có gì mà người ta bỏ ra số tiền lớn thế để mua!
Cụ tìm đc vị trí lô đấu giá giá 60 này không? Không hiểu phân tích tiềm năng gì mà bỏ giá lên cao đến như vậy? Các cụ thông thạo khu vực này cùng thảo luận.

vitdhtl

Xe buýt
Cụ tìm đc vị trí lô đấu giá giá 60 này không? Không hiểu phân tích tiềm năng gì mà bỏ giá lên cao đến như vậy? Các cụ thông thạo khu vực này cùng thảo luận.
Em ko tìm xem chỗ gần Chùa Thầy cụ ạ! Mà xem ở chỗ gần thị trấn Quốc Oai, khu bé bé mà giá toàn 40-50tr vị trí thì ko có gì xung quanh. Lần trước em sang khu Chùa Thầy xem mấy khu nhưng nghĩ giá không đi liền với giá trị thực của đất.

HiFive

Xe tải
Em quan tâm chung cư ở đây không biết cí đúng thớt ko ạ?

fine_thanks

Xe điện

Em xin phép đẩy dữ liệu đấu giá dọc trục Đại lộ lên cho các cụ tham khảo, lấy cơ sở để so sánh xem geleximco đang đắt hay đang rẻ.

tranhien1979

Xe tăng

Em xin phép đẩy dữ liệu đấu giá dọc trục Đại lộ lên cho các cụ tham khảo, lấy cơ sở để so sánh xem geleximco đang đắt hay đang rẻ.
Sử dụng mấy chục lô để đẩy giá cả khu vực. Mà danh sách đấu giá chỉ có vài người mỗi người mua mấy lô.

fine_thanks

Xe điện
Sử dụng mấy chục lô để đẩy giá cả khu vực. Mà danh sách đấu giá chỉ có vài người mỗi người mua mấy lô.
Thường là văn phòng họ mua nhiều. nên một người vài lô cũng là bình thường. Các nơi khác cũng vậy.

HuongCrv

Xe điện
Cụ có bản nét nét inbox cho em xin nha. Soi cho chuẩn. Thanks cụ
cụ cần thì ibox em địa chỉ gmail em gửi cụ bản nét cho cụ soi. Gele khu C và D chỉ có duy nhất tuyến sắt số 7 chạy từ Ga Hà Đông đi Mê Linh với trong đó khu đoạn gần khu c và D có 2 ga như hình bên dưới (vị trí ga khi thiết kế chi tiết sẽ có sự thay đổi, các vị trí em khoanh mang tính áng trừng):

fine_thanks

Xe điện
cụ cần thì ibox em địa chỉ gmail em gửi cụ bản nét cho cụ soi. Gele khu C và D chỉ có duy nhất tuyến sắt số 7 chạy từ Ga Hà Đông đi Mê Linh với trong đó khu đoạn gần khu c và D có 2 ga như hình bên dưới (vị trí ga khi thiết kế chi tiết sẽ có sự thay đổi, các vị trí em khoanh mang tính áng trừng):
Hình như cụ vẽ trên thực địa khác trên bản đồ. Như bản đồ khu C và khu D chỉ có một ga của tuyến số 7: là giao giữa đường Lê Quang Đạo kéo dài và đường Lê Trọng Tấn. Khu B có một ga chung của hai tuyến số 6 và số 7 là giao giữa đường 70 và đường Lê Trọng Tấn.

Chỉnh sửa cuối:

HuongCrv

Xe điện
Hình như cụ vẽ trên thực địa khác trên bản đồ. Như bản đồ khu C và khu D chỉ có một ga của tuyến số 7: là giao giữa đường Lê Quang Đạo kéo dài và đường Lê Trọng Tấn. Khu B có một ga chung của hai tuyến số 6 và số 7 là giao giữa đường 70 và đường Lê Trọng Tấn.
Đối với Tuyến số 7 thi 1 ga ở gần cổng số 3 và 1 ga ở giao giữa lê quang đạo kéo dài với lê trọng tấn. Bản đồ tỷ lệ lớn nên chỉ nhận định tương đối ngoài ra trong quá trình thiết kế sẽ cân đối điều chỉnh cho phù hợp với thực tiễn. Còn ở tuyến số 6 thi có 1 ga ở ngay cạnh khu s3 vinsmart city ( k co ga trung chuyển giữa tuyến 6 và 7 ở khu này).

Có một điểm lưu ý là: Tuyến số 7 là tuyến kết nối vùng lõi đô thi trung tâm với khu đô thị vệ tinh mê linh nên tính cấp thiết và hiệu quả đầu tư ở giai đoạn trước mắt sẽ không có, sẽ là tầm nhìn khá dài hạn.

xuongmochanoi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
xuongmochanoi.com
Em ko tìm xem chỗ gần Chùa Thầy cụ ạ! Mà xem ở chỗ gần thị trấn Quốc Oai, khu bé bé mà giá toàn 40-50tr vị trí thì ko có gì xung quanh. Lần trước em sang khu Chùa Thầy xem mấy khu nhưng nghĩ giá không đi liền với giá trị thực của đất.
khu đó giá ảo khủng lắm cụ ạ. toàn mà môi giới họ thổi phồng lên, nào là sắp làm đường rộng, rồi gần bệnh viện nhi, viện 108. (tương lai, mà chẳng biết tương lai là bao nhiêu năm).
còn người mua để sử dụng thì gần như không có. vì giá trị thực để thương mai cũng không thể đạt được như vậy.

vitdhtl

Xe buýt
khu đó giá ảo khủng lắm cụ ạ. toàn mà môi giới họ thổi phồng lên, nào là sắp làm đường rộng, rồi gần bệnh viện nhi, viện 108. (tương lai, mà chẳng biết tương lai là bao nhiêu năm).
còn người mua để sử dụng thì gần như không có. vì giá trị thực để thương mai cũng không thể đạt được như vậy.
Em xem xong cũng quay ra luôn vì giá trị ko đi liền với giá tiền!

thanhxuan21

Xe buýt
Vin, họ sắp xây khu tổ hợp cc Masteri trong V.Smart mà thấy rao bán 60tr/m2 (chắc giống trong Q9, V.Ocean), thấy đồng tiền có vẻ mất giá quá các bác àh

Vinvision

Xe điện
Thay vì than vãn và thắc mắc. Hãy ngẫm và ngâm cứu rồi tự mình hành đông đi.

MrPerter

Xe tải
=;
Bác C25 thi đẹp quá rồi. Hưong đong nam hay tÂy bác vậy cụ. C25 cả hai mặt đều ngon. Măt tây bắc ngoảnh vào CC tha hồ mà kinh doanh. Con mặt kia thi liên thông đuờng rông.
Của bác vẫn để hộp đong vay vốn ý hả. Nếu thích xây truớc lên bao cdt chuỷen sang hD mua bán nộp tiền là xây thôi bác
Các cụ có cụ nào có bản đồ chi tiết chia lô khi Geleximco k ạ?Em muốn tham khảo để hôm nào tiện qua ngó ạ