[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hainguyen.98

Xe tải
Chỗ này căn đẹp, tầng đẹp, hướng ban công mát mẻ giá khoảng bn cụ nhỉ. Ưu tiên căn góc cho thoáng
Ở đây bị cái là cụ mua ban công đông nam view đẹp mát thì lại hơn ồn. Cụ phải đến xem thử xem chịu đc ồn k rồi hẵng mua. K thì mua mặt nội khu Tây Bắc đỡ ồn thì lại hơi nắng

Troy

Xe tải
Cụ có nhà cần bán à? Ở thì ng ta bán bao nhiêu kệ người ta đi. Hô hào giá sàn với 200 mới bán làm gì
Em k cần bán. Cũng không ý kiến gì với ai bán bất kì giá nào. Em hô giá sàn cũng là việc của em & không liên quan đến ai. Diễn đàn này tự do bày tỏ ý kiến cá nhân phải không cụ. Cụ có thể & nên xem lại tất cả các comment của em trước khi phát biểu

Được gửi từ iPhone - Otofun

hahaha111

Xe máy
Em k cần bán. Cũng không ý kiến gì với ai bán bất kì giá nào. Em hô giá sàn cũng là việc của em & không liên quan đến ai. Diễn đàn này tự do bày tỏ ý kiến cá nhân phải không cụ. Cụ có thể & nên xem lại tất cả các comment của em trước khi phát biểu

comment cụ ủng hộ shophouse để biển quảng cáo ra phía ngoài khu vực public cho thấy hoặc cụ là sale, hoặc là cụ nhận thức ncl. Chấm hết.

Troy

Xe tải
comment cụ ủng hộ shophouse để biển quảng cáo ra phía ngoài khu vực public cho thấy hoặc cụ là sale, hoặc là cụ nhận thức ncl. Chấm hết.
Cụ tìm lại giúp cái comment nào em nói “ủng hộ shophouse để biển quảng cáo ra phía ngoài khu vực public”, nếu có em công khai xin lỗi cụ & mọi người đồng thời cảm ơn cụ đã cho em thấy nhận thức của em NCL.

Còn nếu không có thì 1 là cụ nên xin lỗi em công khai trên thớt này 2 là chính cụ mới là nhận thức ncl, nđb luôn

Đào Tử Thi

Xe container
Cụ tìm lại giúp cái comment nào em nói “ủng hộ shophouse để biển quảng cáo ra phía ngoài khu vực public”, nếu có em công khai xin lỗi cụ & mọi người đồng thời cảm ơn cụ đã cho em thấy nhận thức của em NCL.

Còn nếu không có thì 1 là cụ nên xin lỗi em công khai trên thớt này 2 là chính cụ mới là nhận thức ncl, nđb luôn

Hai cụ bình tĩnh, em hiểu rằng cụ Hahaha thì nói đến cái l ồn còn cụ Troy đề cập đến cái buồ i. Các cụ nên nhớ cái ĐB và cái L là hai cái linh vật của đàn bà bà đàn ông đấy, đừng đem ra đây mất thiêng. :D

hahaha111

Xe máy

E lười tìm lại cmt cụ lắm. Anw e nhớ ý cụ bảo vệ shop bảo họ bán hàng thì vẫn fai làm thế thôi gì đó. E đọc xong e cũng chán ko thèm rep lại nên chỉ nhớ mang máng thế thôi. Còn tất nhiên chả ai đi ủng hộ việc đó. Riêng việc cụ lấy lý do bảo vệ cho họ cũng là cổ xuý cho hành động xấu r. Cụ đừng chơi chữ vs e

Troy

Xe tải
Hai cụ bình tĩnh, em hiểu rằng cụ Hahaha thì nói đến cái l ồn còn cụ Troy đề cập đến cái buồ i. Các cụ nên nhớ cái ĐB và cái L là hai cái linh vật của đàn bà bà đàn ông đấy, đừng đem ra đây mất thiêng. :D
Em bình tĩnh cụ ợ. Hơn ai hết em biết em nghĩ gì và viết gì trên cái diễn đàn này mà cụ. Vậy nên em chỉ muốn cho cụ kia thấy cần phải suy nghĩ trước khi chụp mũ chỉ trích người khác. Em nhờ cụ ý tìm lại mà có tìm được đâu. Em cũng ít chém gió trên diễn đàn nên nếu có tìm phát thấy ngay ấy mà.

Em đã trao đổi trên thớt này 1 tg và em không ủng hộ những thói xấu như bày cây hoa chậu cảnh ra vỉa hè, trồng cây lung tung và lên án vai trò yếu kém của BQL.

Việc em, và nhiều cụ khác, mong giá Ga lên 200 hoặc hơn nữa cũng chả liên quan đến ai.

Việc cụ nào đó mong điều gì đó cho dù có khác hay mâu thuẫn với mục tiêu của em cũng chẳng sao, chả liên quan đến em em không quan tâm. Nhưng đừng nên chụp mũ nhau Đào Tử Thi nhể

HungZoo

Xe đạp
Cụ có nhà cần bán à? Ở thì ng ta bán bao nhiêu kệ người ta đi. Hô hào giá sàn với 200 mới bán làm gì [-X
Lạ thật, cụ này cứ ai nói giá là cụ nghĩ ngay là sales, bọn tôi là cư dân hết đấy ông ah, có người còn có hơn 1 căn cơ. Giá cả anh em nói trên này vừa vui vừa thực tế, trên này là fun nên cứ vui đi cụ ah

HungZoo

Xe đạp
Em bình tĩnh cụ ợ. Hơn ai hết em biết em nghĩ gì và viết gì trên cái diễn đàn này mà cụ. Vậy nên em chỉ muốn cho cụ kia thấy cần phải suy nghĩ trước khi chụp mũ chỉ trích người khác. Em nhờ cụ ý tìm lại mà có tìm được đâu. Em cũng ít chém gió trên diễn đàn nên nếu có tìm phát thấy ngay ấy mà.

Em đã trao đổi trên thớt này 1 tg và em không ủng hộ những thói xấu như bày cây hoa chậu cảnh ra vỉa hè, trồng cây lung tung và lên án vai trò yếu kém của BQL.

Việc em, và nhiều cụ khác, mong giá Ga lên 200 hoặc hơn nữa cũng chả liên quan đến ai.

Việc cụ nào đó mong điều gì đó cho dù có khác hay mâu thuẫn với mục tiêu của em cũng chẳng sao, chả liên quan đến em em không quan tâm. Nhưng đừng nên chụp mũ nhau Đào Tử Thi nhể

Ủng hộ cụ, những anh em có nhà ở Ga mong giá lên cũng chẳng chết ai, ai có tài sản chẳng muốn tăng giá trị, nhưng giọng mấy cụ trên này có vẻ là người đang muốn mua nhà ở đây hay sao ấy :) hehe

Bibep

Xe buýt
em cũng ủng hộ giá lên 200 lắm ạ. Nếu lên cái group này cào phím mà giá lên được 200 thì em giành hẳn 8tiếng/1 ngày cho nhanh lên giá. Em vẫn thích cái nhà của em giá 40-50 tỷ hơn cái nhà huyện Ga lắm.

Chỉnh sửa cuối:

Jerrrry

Xe tải
em cũng ủng hộ giá lên 200 lắm ạ. Nếu lên cái group này cào phím mà giá lên được 200 thì em giành hẳn 8tiếng/1 ngày cho nhanh lên giá. Em vẫn thích cái nhà của em giá 40-50 tỷ hơn cái nhà huyện Ga lắm.
Chết cười với cụ. Hoàn thành mở rộng Tam Trinh và Lĩnh Nam thì 200tr đơn giản mà ;)

congnguyen3004

Xe tải
Em ko theo topic này nhiều ngoài vào "tự sướng" giá nhà. Nhưng việc đó có gì mà các cụ khác phải cạnh khóe nhỉ. Nhà em mua, em ko bán thì vẫn mong nó tăng giá từng ngày. Nào chán thì em bán, còn giờ em vẫn yêu nó, vợ vẫn đi làm gần thì ở thôi. 10-20 năm em già, thằng con em nó lại bắt em đi chỗ khác thì em đi, em bán giá cao có phải sướng cái túi hơn không :))

Bibep

Xe buýt
Cụ ý cho giá lên đây để các cụ lại thổi giá Ga lên à? 😉

hahaha111

Xe máy

Mãi tới giờ mới có phản ánh về cái bãi rác phế liệu ở tam trinh! Một chỗ kinh tởm to đùng tnay tồn tại bao năm mà không ai quản lý!

Đào Tử Thi

Xe container

Mãi tới giờ mới có phản ánh về cái bãi rác phế liệu ở tam trinh! Một chỗ kinh tởm to đùng tnay tồn tại bao năm mà không ai quản lý!
Phường quản lý vấn đề này hả cụ?

tasx

Xe tăng
Trạng thái
Thớt đang đóng