[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

hahaha111

Xe máy
Tin vui cho các Cụ trong khu:

Còn nhiều cái lồng chim trong khu lắm, phải gỡ hết mới vui đc ạ

Đào Tử Thi

Xe container

Không hiểu cái đầu ông này nghĩ gì mà làm cái thang máy to tổ bố thằng ăn mày ra ngoài thế cư dân nào chịu nổi nhỉ

congnguyen3004

Xe tải

Mãi tới giờ mới có phản ánh về cái bãi rác phế liệu ở tam trinh! Một chỗ kinh tởm to đùng tnay tồn tại bao năm mà không ai quản lý!
Báo này ko ăn thua cụ ạ, lên tin cho có. Phường cũng ăn tới béo bụng chứ bình thường cái cây lấn chiếm vỉa hè đã bị nói rồi chứ đừng nói tới cái bãi phế liệu to thế. Thôi cứ vui khỏe với nhà mình thôi, cái Quận này nát lắm rồi

A Quang Minh

Xe tăng
Báo này ko ăn thua cụ ạ, lên tin cho có. Phường cũng ăn tới béo bụng chứ bình thường cái cây lấn chiếm vỉa hè đã bị nói rồi chứ đừng nói tới cái bãi phế liệu to thế. Thôi cứ vui khỏe với nhà mình thôi, cái Quận này nát lắm rồi
Sáng nay thấy quây bạt để tháo rồi mà bác. Mấy cái lồng chim...nếu muốn tháo, thì cư dân phải đoàn kết để đấu tranh với Ga, chứ nói trên này thì ko ăn thua. Vụ thang máy, nếu mấy nhà xung quanh không chiến đấu, chắc cũng hợp thức hóa xong hết rồi ạ

hahaha111

Xe máy
Sáng nay thấy quây bạt để tháo rồi mà bác. Mấy cái lồng chim...nếu muốn tháo, thì cư dân phải đoàn kết để đấu tranh với Ga, chứ nói trên này thì ko ăn thua. Vụ thang máy, nếu mấy nhà xung quanh không chiến đấu, chắc cũng hợp thức hóa xong hết rồi ạ
Cụ kia ko nói cái vụ thang máy mà cái bãi rác theo link e gửi hôm qua.

Đào Tử Thi

Xe container
Ông nói gà cụ nói vịt rồi. Cụ Hahaha dẫn link bãi rác, hình như cụ lại đang nói cái lồng thang máy với lồng chim.

tasx

Xe tăng
Cảm ơn Cụ chia sẻ. Cá nhân em lại nghĩ chả dưng mấy báo họ lại rảnh đăng về chuyện cỏn con đầu phố này đâu. Chắc hốt đi sớm thôi.
Những chuyển biến dù nhỏ mình cũng nên ghi nhận, vụ thang máy siêu to khổng lồ là 1 ví dụ.

A Quang Minh

Xe tăng
Còn mấy cụ xây hẳn lồng sắt, chuồng cọp để trồng lan VAR ko biết có xử lý luôn đợt này ko nhỉ?
Ông nói gà cụ nói vịt rồi. Cụ Hahaha dẫn link bãi rác, hình như cụ lại đang nói cái lồng thang máy với lồng chim.

Em đang nói về link của cụ Tasx & cụ Bipep đấy. Nên ko biết link nào là gà và link nào là vịt, nhưng cứ dọn hết gà với vịt đi là Ga sẽ đáng sống hơn thôi cụ :)) :))

Bibep

Xe buýt
Em đang nói về link của cụ Tasx & cụ Bipep đấy. Nên ko biết link nào là gà và link nào là vịt, nhưng cứ dọn hết gà với vịt đi là Ga sẽ đáng sống hơn thôi cụ :)) :))
Công nhận là mỗi lần nhìn quả lồng sắt trồng Lan của cụ ấy, em lại bị tự kỷ nặng nề...

hahaha111

Xe máy
Công nhận là mỗi lần nhìn quả lồng sắt trồng Lan của cụ ấy, em lại bị tự kỷ nặng nề...
Cái khu quanh nhà trông lan đấy có mấy nhà làm các quả cổng trông cũng khá kinh dị. Style công chúa ngủ trong rừng

hahaha111

Xe máy
Nãy e về qua ngõ 775 thấy cái chỗ quây tôn hôm trước hoá ra là nhà dân nó xây ra đấy. Mất dạy thật. Kiểu này lại đòi đền bù hoặc ăn thừa đất ra mặt đường đây

congnguyen3004

Xe tải
Nãy e về qua ngõ 775 thấy cái chỗ quây tôn hôm trước hoá ra là nhà dân nó xây ra đấy. Mất dạy thật. Kiểu này lại đòi đền bù hoặc ăn thừa đất ra mặt đường đây
Là nhà nào cụ nhỉ? Chắc xây trong đất của họ, năm ngoài quy hoạch chứ trong phạm vi giải tỏa ( kể cả quy hoạch treo ) cũng ko yên với Phường đâu.

congnguyen3004

Xe tải
Quây thế để đỡ bụi vì sát công trường thôi các cụ. Em đoán vậy.

Còn nhà này đã xây lùi lại rồi đó chứ. Em nghĩ họ đang xây trên đất của mình thôi

Acmin

[Tịch thu bằng lái]
Cái lồng thang máy quây bạt để dỡ rồi các
cụ nhé
Khu nào thế cụ ?, trộm vía nhà e khu Botanic, loanh quanh ko có vụ việc kiểu lấn chiếm không gian chung nổi cộm nào cả,…hehe

Trạng thái
Thớt đang đóng