[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Quân PN

Xe đạp
Em và tất cả các cụ quan tâm đến cái thớt này đều ngồi im hóng tin: nhanh nhất, thật nhất của cụ bao lâu nay mà cụ chả mảy may hở một lời nào. Cụ toàn lên đây chọc ngoáy các bạn sales khác chứ có cho chúng em thông tin gì bổ ích đâu mà cứ hở ra là cụ chê người khác??? Chúng em rất cần những thông tin "Chất" của cụ để đưa ra quyết định to lớn của đời người là mua cái chỗ chui ra chui vào. Nào, em tha thiết mời cụ chia sẻ thông tin.

P/S: Cụ có biết cách nào mua được rẻ nữa thì cũng bảo luôn em nhá. Đa tạ. :)

Cụ nói em hiểu, em đến đây với tinh thần học hỏi thêm nhiều điều em chưa biết từ các cụ và cung cấp thêm thông tin về dự án này cho khách hàng, ngoài ra tìm kiếm thêm khách hàng. Còn bản chất các bạn sale kia thực tế là vậy nên em chỉ nói đúng sự thật. Sale không phải chỉ có việc ngồi nghe training xong rồi tua lại như cái máy cho khách hàng được. Và nhất là sản phẩm của mình mà không thể hiểu hết được bằng khách hàng, thì sale đấy quá kém.

Ngay khi em tham gia vào group này, mới đưa ra ý kiến thì đã bị cụ " Nổ " kia vùi dập bảo này kia, rồi còn bịa chuyện nói em bảo với khách hàng mua của em được giảm giá, thực tế các cụ có thể xem lại các comment của em để xác thực đúng hay sai. Nên em bây giờ không muốn nói gì nhiều về dự án nữa, giờ em vào đây để học hỏi thêm những thông tin khác ngoài lề của các cụ. Em có nói gì làm các cụ phật ý, em chân thành xin lỗi. Đây là comment cuối của em.

PS: Cách mua rẻ thì cụ có thể lựa chọn các suất ngoại giao được chào hàng của bên sale chủ đầu tư sẽ được chiết khấu nhiều hơn + được các bạn cắt máu là mua được giá rẻ ngay. Còn bên em thì không có các khoản đấy cụ ạ :) . Hoặc cụ hỏi cụ Hadu ấy, em thấy cụ ấy rất giỏi về lĩnh vực này, kể cả thông tin cũng cập nhật rất nhanh, kiến thức rất chắc chắn.

Em và tất cả các cụ quan tâm đến cái thớt này đều ngồi im hóng tin: nhanh nhất, thật nhất của cụ bao lâu nay mà cụ chả mảy may hở một lời nào. Cụ toàn lên đây chọc ngoáy các bạn sales khác chứ có cho chúng em thông tin gì bổ ích đâu mà cứ hở ra là cụ chê người khác??? Chúng em rất cần những thông tin "Chất" của cụ để đưa ra quyết định to lớn của đời người là mua cái chỗ chui ra chui vào. Nào, em tha thiết mời cụ chia sẻ thông tin.

P/S: Cụ có biết cách nào mua được rẻ nữa thì cũng bảo luôn em nhá. Đa tạ. :)
Cụ 90 này chắc vào phá topic nhằm gây mất đoàn kết tranh cãi lộn lẫn nhau dẫn đến việc CLose Topic để Sale Gamuda mất cơ hội bán hàng đấy mà.

hadu

Xe tăng
Sắp có tin gì mà khách ôm hàng kinh quá.
Hôm qua 6 căn SD5 và 12 căn The Two đã bay.
Chả lẽ có biến?
Tháng này đúng là CĐT có chính sách tốt hơn nên lượng bán tăng đáng kể. Chỗ nhà em xung quanh có đủ hàng xóm hết rồi.

hadu

Xe tăng
Cụ nói em hiểu, em đến đây với tinh thần học hỏi thêm nhiều điều em chưa biết từ các cụ và cung cấp thêm thông tin về dự án này cho khách hàng, ngoài ra tìm kiếm thêm khách hàng. Còn bản chất các bạn sale kia thực tế là vậy nên em chỉ nói đúng sự thật. Sale không phải chỉ có việc ngồi nghe training xong rồi tua lại như cái máy cho khách hàng được. Và nhất là sản phẩm của mình mà không thể hiểu hết được bằng khách hàng, thì sale đấy quá kém.

Ngay khi em tham gia vào group này, mới đưa ra ý kiến thì đã bị cụ " Nổ " kia vùi dập bảo này kia, rồi còn bịa chuyện nói em bảo với khách hàng mua của em được giảm giá, thực tế các cụ có thể xem lại các comment của em để xác thực đúng hay sai. Nên em bây giờ không muốn nói gì nhiều về dự án nữa, giờ em vào đây để học hỏi thêm những thông tin khác ngoài lề của các cụ. Em có nói gì làm các cụ phật ý, em chân thành xin lỗi. Đây là comment cuối của em.

PS: Cách mua rẻ thì cụ có thể lựa chọn các suất ngoại giao được chào hàng của bên sale chủ đầu tư sẽ được chiết khấu nhiều hơn + được các bạn cắt máu là mua được giá rẻ ngay. Còn bên em thì không có các khoản đấy cụ ạ :) . Hoặc cụ hỏi cụ Hadu ấy, em thấy cụ ấy rất giỏi về lĩnh vực này, kể cả thông tin cũng cập nhật rất nhanh, kiến thức rất chắc chắn.
Em cũng như các cụ khác mua nhà ở đây thôi, Bỏ ra 1 đồng cũng phải tìm hiểu để đồng tiền mình đầu tư chắc chắn và có hiệu quả. Rất mong có những chia sẻ thông tin chính xác và cập nhật của cụ.

Chỉnh sửa cuối:

Tuanvh39

Xe buýt
Chỗ nhà em xung quanh có đủ hàng xóm hết rồi.
Hàng xóm mới của Hadu toàn đối tác quan trọng của Gamuda Land đấy. Những căn này không phải do bên Phòng KD (sales) bán đâu nhé.

Chỉnh sửa cuối:

686

Đi bộ
Hơn tháng rồi cụ Hadu ơi! lại hóng flycam của cụ
đới! :)

Gamuda Land

Xe hơi
Hôm nay có cụ nào nhà mình tham gia sự kiện HAPPY OK của Harley Davidson tại Gamuda City không ạ ?

NVK2011

Xe buýt
Em nghĩ chắc đội nào có thông tin mật chuẩn bị mở đường xá, dự giá GA sẽ tăng trong tương lai gần nên ra tay gom hàng đầu cơ. Em cũng đang chờ làm căn ST5 đầu tư :D

Ronaldo18

Xe hơi
Mua đầu tư thì mua tháng này quá là ok rồi. E cũng nghĩ Ga sắp có tin tốt lành rồi nên mới bán tốt thế. Hihi

Teoteo11

Xe đạp
có bác nào có căn cắt lỗ dự án này không nhỉ?

Ronaldo18

Xe hơi
Cứ nghe cắt lỗ là tụt hết cả hứng

Hieumos

Xe container
Em ko phải sale, nhưng bật mí thông tin cho các cụ. Liên quan đến gamuda có 2 dự án đang thương thảo hợp đồng làm đường theo hình thức BT nhé, khoảng 1 tháng nữa xong.

Tuanvh39

Xe buýt
Em ko phải sale, nhưng bật mí thông tin cho các cụ. Liên quan đến gamuda có 2 dự án đang thương thảo hợp đồng làm đường theo hình thức BT nhé, khoảng 1 tháng nữa xong.
Đây mới là thông tin làm tăng thanh khoản, tăng giá của Gamuda đây. =D>=D>=D>

Ronaldo18

Xe hơi
Cụ đã mua nhà ở Ga chưa? Hihi

Tuanvh39

Xe buýt
Anh em chuẩn bị xem clip cập nhật về Gamuda do phi đội Flycam của Hadu thực hiện sáng nay nhé. Tiến độ hoàn thiện ST4, SD44 hiện đang rất nhanh, các Cụ lại phải chuẩn bị đóng tiền, nhận nhà rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng