[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

congnguyen3004

Xe tải
Hi hi, thì em đã nói thấy toàn các cụ tự sướng nên góp tí trái chiều, nhiều cụ bắt đầu khoe gốc gác theo kiểu chả còn gì để khoe nên em thấy chủ đề đi hơi xa. Còn các cụ chém gió cho mát tai nhau thì thôi ạ!
Cụ chê thì cứ chê thôi. Ai chả khen nơi mình sống. Nhưng với dữ kiện ngày xưa cụ trọ ở HM thì thẳng thắn cụ chưa đủ tuổi chơi cùng mấy cụ ở đây. Em nói có thể hơi thô nhưng thật.

Gamuda ko đại diện cho Hoàng Mai cũng như khu cụ sống ko đại diện cho cả quận Cầu Giấy. Tại sao Cầu Giấy giờ khang trang hơn các quận khác thì ai cũng biết nhưng Gamuda cũng thuộc top dự án tốt ở HN rồi, nó thua ở hạ tầng kết nối với dự án chứ về quy hoạch riêng của khu đô thị thì em thích Ga nhất luôn.

xuan vinh

Xe máy
Vãi toàn các cụ tự sướng. Em ở Cầu Giấy xuống nhà bạn ở Gamuda mà đi cái đường Tam Trinh lầy lội, qua cái ngõ chật hẹp dân xung quanh thì không hổ danh là khu vực ổ chuột của TP. Nhà thì xây kiểu dân ăn bốc, đất rộng mà thiếu phòng công năng. Nó phản ánh vào giá hết rồi. Em nơi khác đến trái chiều lên các cụ cứ ném đá thoải mái ạ.
Đường Tam Trinh có lầy lội bằng cái khu xóm trọ Cầu Giấy hiện cụ đang ở không ạ?

Troy

Xe tải
E thấy ép nhanh phết, hinh như toàn đất ruộng cả, cẩu đưa lên cao đúng vị trí, ép xuống thun thút, e nghĩ chắc chắc trong năm nay là xong, vì code đường xong cả rồi, ép xong cừ làm phần nên đặt ống cống lên là xong, lu thảm đc luôn, chắc tháng 10, chậm là tháng 11 là xong, đung như tb của Gamuda Quý IV !
@các cụ tranh cãi với ô ở đẩu ở đâu làm gì cho mất thời gian, mình đã ở đâu thì xác định phù hợp nhất mình mới ở, nên tranh cãi sẽ không bao giờ hết, mất vui ;))
Chắc chỉ ép khu vực sát Gelexia thôi cụ nhỉ, phía ngoài chả vướng nhà cửa gì. Kiểu đất mềm cọc xuống êm như cụ nói thì chắc cũng chỉ 2-3 ngày là ép xong.

Được gửi từ iPhone - Otofun

Acmin

[Tịch thu bằng lái]
Chắc chỉ ép khu vực sát Gelexia thôi cụ nhỉ, phía ngoài chả vướng nhà cửa gì. Kiểu đất mềm cọc xuống êm như cụ nói thì chắc cũng chỉ 2-3 ngày là ép xong.

E thấy bảo ép hết ra đến ngoài đg Tam Trinh xong để xây nền cống sau sẽ rút lên thôi, đúng là tây thi công chất lượng cao, nếu ta làm chắc đào xuống đóng cọc tre với tấm ngăn là xây thôi, nếu cừ dài 12m, chắc làm nên móng cống sâu kiên cố !

Troy

Xe tải
E thấy bảo ép hết ra đến ngoài đg Tam Trinh xong để xây nền cống sau sẽ rút lên thôi, đúng là tây thi công chất lượng cao, nếu ta làm chắc đào xuống đóng cọc tre với tấm ngăn là xây thôi, nếu cừ dài 12m, chắc làm nên móng cống sâu kiên cố !
Vầng thế họ làm quá cẩn thận. Em tưởng chỉ ép chỗ cc Gelex, chơi hết ra đến Tam Trinh thì cẩn thận & đảm bảo hết chỗ nói luôn

Natahe

Xe máy
mỗi ngày chắc ep dc 20m, may ra thj cuối năm mới xong dc 1/2 đường bên trái

Đào Tử Thi

Xe container
Vãi toàn các cụ tự sướng. Em ở Cầu Giấy xuống nhà bạn ở Gamuda mà đi cái đường Tam Trinh lầy lội, qua cái ngõ chật hẹp dân xung quanh thì không hổ danh là khu vực ổ chuột của TP. Nhà thì xây kiểu dân ăn bốc, đất rộng mà thiếu phòng công năng. Nó phản ánh vào giá hết rồi. Em nơi khác đến trái chiều lên các cụ cứ ném đá thoải mái ạ.
Không ai rảnh ném đá cụ làm gì, cụ cứ bày tỏ quan điểm thôi chứ giờ không ai đi phản biện đâu. Đẹp hay không do người mua tự đánh giá thôi, dân Gamuda mua để ở phần nhiều nên họ sẽ thấy đẹp và phù hợp.

tasx

Xe tăng
Đã GPMB xong toàn bộ ngõ 727
Cảm ơn Cụ. Giờ đứng bên này đường nhìn vào chắc thông thống, mênh mông, thẳng tắp ý Cụ nhể :)) . Hồi chỉ là cái ngõ tạm thì bé xíu, lại khuất sau cái xưởng, em khá nhiều lần quá đà rồi lại phải quay đầu.

hahaha111

Xe máy
Chắc sau làm đg Tam Trinh thì ngầm hoá hết thôi cụ !
E tưởng cột điện này đang ở giữa đường 727 nhỉ. Nếu định làm cả đường thì chắc chắn phải ngầm hoá đoạn này trước chứ cụ nhỉ? Đợi đến tam trinh thì có mà 10 đời nữa

autoGA12A

Xe hơi
E tưởng cột điện này đang ở giữa đường 727 nhỉ. Nếu định làm cả đường thì chắc chắn phải ngầm hoá đoạn này trước chứ cụ nhỉ? Đợi đến tam trinh thì có mà 10 đời nữa
Em nghĩ cùng lắm là di dời cột điện sang bên cạnh một đoạn thôi, chứ ngầm hoá cũng khá tốn công ngành điện chắc chưa làm, cũng phải có chủ trương nữa. Anyway là e thấy cũng thênh thang lắm rồi, và cột điện chắc ko ảnh hưởng tới mức giá ưu đãi 200tr/m đâu

Trạng thái
Thớt đang đóng