[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

laixeviet

Xe tải
Nói thật em cũng muốn suy nghĩ tích cực như cụ, cũng hi vọng mỗi người có ý thức 1 chút. Nếu có được điều đó thì quá tốt rồi cụ.

Em không phản bác suy nghĩ của cụ, nhưng em cho rằng cần nhìn đúng nguyên nhân mới có giải pháp đúng & phù hợp.

Em cũng nghĩ như cụ. Dân mình ý thức kém & lại càng kém khi nơi họ kinh doanh không phải nhà của họ và cũng chả có ai nhắc nhở hay phạt họ nếu họ làm mất vệ sinh mất mĩ quan. Cư dân & người kinh doanh ở Ga hay ở Vin đều giống nhau, Vin họ quản lí tốt hơn do BQL & đội ngũ an ninh của họ làm tốt phần việc

Được gửi từ iPhone - Otofun
Em văn minh với người văn minh cụ ạ. Bài trc khi em phản biện về GA cụ haha... không phản biện đc bảo em ngu. Bt thì chó sủa em cg k quay lại đâu nhưng hôm nay nhiệt độ hà nội hơi nóng em hơi khó ở chút mong cụ thông cảm :)

hahaha111

Xe máy
Em k cay mà cú vì cụ nói người khác ngu trong lúc cụ ích kỷ khi nói GA của cụ number 1. Còn đây là em nói cụ ngu là cụ ngu thực sự nhé :)). Ý thức hệ nó hàng nghìn năm đấy cụ. Cách cmt biết cụ là con người bảo thủ như nào rồi
Cụ toàn tự suy diễn chưa bh em bảo Ga của em là no.1 cả. Chỉ là nếu cụ chê đúng thì chả bh e phản bác. Đây cụ ăn nói bảo người ta mua Ga vì rẻ, cụ có vẻ vẫn chưa thấy cụ ngu ở chỗ nào

congnguyen3004

Xe tải
Ủa lòng vòng 1 lúc lại lên 200tr/m2 rồi à cụ? Các cụ cư dân nhà mình cứ như diễn viên tấu hài ấy nhỉ? =))
Chiều nay mới lên 230T rồi cụ. Cụ nói thêm câu nữa em phát giá 250T bao mọi thuế phí cho người mua nhé

laixeviet

Xe tải
Nói thật em cũng muốn suy nghĩ tích cực như cụ, cũng hi vọng mỗi người có ý thức 1 chút. Nếu có được điều đó thì quá tốt rồi cụ.

Em không phản bác suy nghĩ của cụ, nhưng em cho rằng cần nhìn đúng nguyên nhân mới có giải pháp đúng & phù hợp.

Em cũng nghĩ như cụ. Dân mình ý thức kém & lại càng kém khi nơi họ kinh doanh không phải nhà của họ và cũng chả có ai nhắc nhở hay phạt họ nếu họ làm mất vệ sinh mất mĩ quan. Cư dân & người kinh doanh ở Ga hay ở Vin đều giống nhau, Vin họ quản lí tốt hơn do BQL & đội ngũ an ninh của họ làm tốt phần việc

Em ở starlake cụ ơi, hôm nọ cụ kia bảo Vin bê tông em nói lại thôi vì Vin em vào quá nhiều rồi

autoGA12A

Xe hơi
Công nhận có thêm chú Louis City vào phát em thấy GA định hình tốt hơn hẳn

Đào Tử Thi

Xe container
Em ở starlake cụ ơi, hôm nọ cụ kia bảo Vin bê tông em nói lại thôi vì Vin em vào quá nhiều rồi
Cụ ở Starlake rồi vẫn quan tâm Gamuda hử? Em đang Starlake đây, nhưng thật lòng thì em lại sợ Starlake cũng vì nhà em đi làm xa trung tâm quá và nhiều bê tông lắm, cây thì ít mà nhà thì to, em thật. Cụ hàng xóm em đấy, cụ căn nào bên ấy vậy?

Acmin

[Tịch thu bằng lái]
Sắp thành thớt cãi nhau rồi, hehe
“Hội những người CÃI NHAU mua nhà Gamuda Yên Sở”, hôm nay 41* đấy các cụ bơt nóng tập trung chuyên môn đê ;))

congnguyen3004

Xe tải
Sắp thành thớt cãi nhau rồi, hehe
“Hội những người CÃI NHAU mua nhà Gamuda Yên Sở”, hôm nay 41* đấy các cụ bơt nóng tập trung chuyên môn đê ;))
:))) toàn các cụ ở ngoài vào xoáy chứ anh em Gamuda vẫn yêu thương và chịu khó “đẩy” giá nhà lên lắm

tung1311 .

Xe container
:))) toàn các cụ ở ngoài vào xoáy chứ anh em Gamuda vẫn yêu thương và chịu khó “đẩy” giá nhà lên lắm
Mấy căn tiêu chuẩn tháng trước giá 150T/1m2 em nghĩ là hợp lý :x. Giờ tháng này chủ nhà toàn hô 175T/1m2 e nghĩ là hơi cao :">, ko nên đi so sánh với dự án Louis vì bọn CEN nó là chuyên gia thổi giá rồi :))

Đào Tử Thi

Xe container
Mấy căn tiêu chuẩn tháng trước giá 150T/1m2 em nghĩ là hợp lý :x. Giờ tháng này chủ nhà toàn hô 175T/1m2 e nghĩ là hơi cao :">, ko nên đi so sánh với dự án Louis vì bọn CEN nó là chuyên gia thổi giá rồi :))
Bọn CEN mất nết, không yêu CEN được nữa kể cả sale xinh đến mấy

laixeviet

Xe tải
Cụ ở Starlake rồi vẫn quan tâm Gamuda hử? Em đang Starlake đây, nhưng thật lòng thì em lại sợ Starlake cũng vì nhà em đi làm xa trung tâm quá và nhiều bê tông lắm, cây thì ít mà nhà thì to, em thật. Cụ hàng xóm em đấy, cụ căn nào bên ấy vậy?
Khu h11 cụ nhé. Mặc dù bê tông nhưng hạ tầng xung quanh nó tốt hơn nữa có cái hồ điều hoà. Không phải tự nhiên giá nó cao vậy đâu cụ.

686

Đi bộ
Hồi trc CEN cũng bán cho Ga mà chả thấy thổi giá cho Ga, giờ sang bán cho Louis toàn thấy thổi cho bển. Thôi thì cũng là vì mưu sinh các cụ cũng thông cảm cho em nó!
Zưng mà Louis thì tuổi gì mà so với Ga. Nói cách khác là ko cùng đẳng cấp! Tranh cãi chi mệt phỏng các cụ?!

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Hồi trc CEN cũng bán cho Ga mà chả thấy thổi giá cho Ga, giờ sang bán cho Louis toàn thấy thổi cho bển. Thôi thì cũng là vì mưu sinh các cụ cũng thông cảm cho em nó!
Zưng mà Louis thì tuổi gì mà so với Ga. Nói cách khác là ko cùng đẳng cấp! Tranh cãi chi mệt phỏng các cụ?!
Em vẫn chưa hiểu Louis làm gì các cụ mà cứ đè Louis ra mà so? :))
Kể cũng khổ thân Ga, chả biết so với ai, em chả thấy có gì giống để so, nếu không muốn nói là quá khác biệt:
- 1 khu kín hoàn toàn, 1 khu mở.
- 1 khu chủ đầu tư uy tín, pháp lý OK, 1 khu CĐT làm ăn láo nháo có tiếng.
- 1 khu vị trí tít dưới cuối Hoàng Mai, 1 khu nằm ngay mặt đường Tân Mai.
vv...
Các cụ không còn chỗ nào để so à? Cái thằng Gelexia lù lù ngay cạnh sao k đem so?

Đào Tử Thi

Xe container
Khu h11 cụ nhé. Mặc dù bê tông nhưng hạ tầng xung quanh nó tốt hơn nữa có cái hồ điều hoà. Không phải tự nhiên giá nó cao vậy đâu cụ.
Em BT32 H7. Em thấy borring ở trong cái khu này, ít cây quá mùa này ra đường trong khu nóng kinh hoàng. Cái hồ cụ nói em thấy chả ý nghĩa gì lắm, chủ yếu bọn nó trồng cây bao tử nên chắc đời cháu mình hưởng.

hahaha111

Xe máy
Kể cũng khổ thân Ga, chả biết so với ai, em chả thấy có gì giống để so, nếu không muốn nói là quá khác biệt:
vv...
Các cụ không còn chỗ nào để so à? Cái thằng Gelexia lù lù ngay cạnh sao k đem so?
1 khu thì nó đã hình thành xong hết rồi, còn 1 khu thì đang trên giấy nữa cụ :)))

• Vodka
Reactions: 686

hahaha111

Xe máy
Bọn Cen nó thổi khu The Mannor Central Park mới gọi là tởm. Khu đó xây dựng ngoài vs thiết kế bên trong đều xấu, cây thì ít mà giá cao ngất ngưởng. Chắc hợp với mấy cụ thích bê tông nên giá cao ;))

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]
vv...
"Bố mày liên quan gì mày mà suốt ngày lôi tao ra so?" - Louis ấm ức said. =)) Gelexia ngay cạnh chắc cũng tức lắm, cùng vị trí mà Ga còn không thèm nhìn luôn =))

• Vodka

Đào Tử Thi

Xe container
"Bố mày liên quan gì mày mà suốt ngày lôi tao ra so?" - Louis ấm ức said. =)) Gelexia ngay cạnh chắc cũng tức lắm, cùng vị trí mà Ga còn không thèm nhìn luôn =))
“Ai bẩu mày cắm cột điện cao thế lên đầu lại còn bày đặt mở nghĩa trang không cho bố mày sử dụng, thì bố mày thích bố mày cứ so đấy!” Gamuda trợn mắt replied.

Gelexia ưỡn vòng 1 đứng dòm Louis và Gamuda cạ nhau :))

Chỉnh sửa cuối:

Troy

Xe tải
150 thì giao dịch lâu rồi, xác lập mặt bằng giá sàn rồi.

175 mới rao gần đây chưa có hoặc mới có ít giao dịch cụ ạ. Chắc chờ cái đường 727 TTrinh xong xuôi ngon lành thì 175 lại trở thành dĩ vãng

• Vodka

Hoa Tran 8284

Xe đạp

Cụ nào có xèng làm căn này rồi bán 175 là làm gọn dăm tỷ

Trạng thái
Thớt đang đóng