Hội những người đầu tư mua đất nền dự án GodenBay Bãi Dài Cam Ranh Nha Trang

Trạng thái
Thớt đang đóng

avenaven

Xe tải
Tìm hiểu và đánh giá trên cơ sở các văn bản pháp lý nhà nước, chứ đánh giá theo kiểu không cơ sở, ném đá dìm hàng, nhưng thực chất là làm lợi cho mình thì cũng nên xem lại tư cách bác à. Em là người đầu tư từ đầu mua cả gđ1 và 602, kể cả khi xem hồ sơ PL 602 là đất KD dịch vụ 50 năm em vẫn mua, cái gì đúng thì mình công nhận, đến bây giờ có bán rẻ đi em cũng có lời
Thấy mọi người đều nói sự thật, mình mua rồi có muốn chấp nhận hay không là tuỳ mình thôi, sự thật nó vẫn luôn là sự thật
_ Sự thật là dự án này các nhà đầu tư nhỏ lẻ bị chiếm dụng vốn hơn 5 năm chưa có sổ mặc dù có mỗi phân lô bán nền. Chiếm dụng vốn không phải để cắm ngân hàng xoay vốn làm dự án khác thì chắc là để đúc lợn tiết kiệm nhỉ. Anh muốn chúng tôi chứng minh nghĩa là anh tin tưởng vào Hưng Thinh, thì chúng tôi cũng kệ anh thôi, quyền lợi của mình chả đòi thì ai đòi hộ cho làm gì nhỉ. Ở trên mạng mọi người thấy thế nào thì nói thế, chả ai cần phải ném đá dìm hàng nhau làm gì. Như Vingroup đấy, bị ném đá thế nào thì họ vẫn phát triển vì họ làm được. Cứ ai nói gì động chạm đến mình là nghĩ ngay người ta ghen ghét, ném đá mình, đấy là suy nghĩ của bọn tiểu nhân, suy nghĩ kiểu đấy không sống nổi trên Internet đâu. Mình đúng thì mình cứ bình thản thôi nhờ :))

0936361136

[Tịch thu bằng lái]
Thành phần nào muốn mua đất gb ???

Đừng chụp mũ vơ đũa cả nắm
Tôi là tôi đ eo thèm nhé
Đất thì k biết pháp lý thế nào giá thì cao, xây thì gò bó, cách biển cả cây số { tính đường xuống biển k tính đường chim bay }

Giá này vào mua bãi dài vibhx hy, muiz né, baiz thơm phú quốc ngon gấp vạn

Tìm hiểu và đánh giá trên cơ sở các văn bản pháp lý nhà nước, chứ đánh giá theo kiểu không cơ sở, ném đá dìm hàng, nhưng thực chất là làm lợi cho mình thì cũng nên xem lại tư cách bác à. Em là người đầu tư từ đầu mua cả gđ1 và 602, kể cả khi xem hồ sơ PL 602 là đất KD dịch vụ 50 năm em vẫn mua, cái gì đúng thì mình công nhận, đến bây giờ có bán rẻ đi em cũng có lời
thằng bợ đít ngồi đấy mà ôm bom đi :)
hưng thịnh còn vài chục ha nữa, đợi nó xả hết ra đã nhé xem l
Như thế nào là đâm đầu vào, không tìm hiểu kỹ, ăn bánh vẽ ? Thế cụ học cao hiểu rộng tìm hiểu được những gì ở Goldenbay rồi thì quăng lên đây cho mọi người biết, chứ nói vậy thì đứa trẻ con 5 tuổi nó cũng nói được nhé
Hiện nay có một số thành phần muốn mua đất nền goldenbay lên ra sức tung tin dìm hàng để mong mua được hàng giá rẻ,
Vào sau thì phải chấp nhận mua giá cao thôi, tiền ít mà cứ đòi hít **** , cứ ngồi đấy nói người khác"ngu", "đâm đầu vào" ....trong khi lại mong được "ngu" như người ta mà không được đó

Hung Phuc

Xe điện
Thấy mọi người đều nói sự thật, mình mua rồi có muốn chấp nhận hay không là tuỳ mình thôi, sự thật nó vẫn luôn là sự thật
_ Sự thật là dự án này các nhà đầu tư nhỏ lẻ bị chiếm dụng vốn hơn 5 năm chưa có sổ mặc dù có mỗi phân lô bán nền. Chiếm dụng vốn không phải để cắm ngân hàng xoay vốn làm dự án khác thì chắc là để đúc lợn tiết kiệm nhỉ. Anh muốn chúng tôi chứng minh nghĩa là anh tin tưởng vào Hưng Thinh, thì chúng tôi cũng kệ anh thôi, quyền lợi của mình chả đòi thì ai đòi hộ cho làm gì nhỉ. Ở trên mạng mọi người thấy thế nào thì nói thế, chả ai cần phải ném đá dìm hàng nhau làm gì. Như Vingroup đấy, bị ném đá thế nào thì họ vẫn phát triển vì họ làm được. Cứ ai nói gì động chạm đến mình là nghĩ ngay người ta ghen ghét, ném đá mình, đấy là suy nghĩ của bọn tiểu nhân, suy nghĩ kiểu đấy không sống nổi trên Internet đâu. Mình đúng thì mình cứ bình thản thôi nhờ :))
Tôi thấy anh đàn bà quá, nói ra nói vào chẳng đâu vào đâu. Muốn nói thì phải đưa bằng chứng lên đây, cứ ngồi đoán già đoán non như đứa trẻ con. Còn việc tin tưởng HT hay không là việc của tôi, đâu cần anh quan tâm, nói gì đi nữa thì việc đầu tư của tôi là đúng đắn, đất tôi mua đều có lãi
May là có cái internet này nên mới có đất cho những thằng ném đá, chém gió, tiểu nhân lên cào phím đấy

Chỉnh sửa cuối:

0936361136

[Tịch thu bằng lái]
Không biết pháp lý thế nào mà mày ngồi cào phím như biết rồi nhỉ
- "cách biển cả cây số ": cách vài cây số đấy , cách cả cây vẫn còn ít, mang thước vào mà đo hahaha

Giá này vào mua bãi dài vibhx hy, muiz né, baiz thơm phú quốc ngon gấp vạnl

Cuối cùng thì cũng lòi ra mày cũng chỉ là thằng sale, cò, lượn đi chỗ khác mà giao, ở đây đé...o ai mua đâu

thằng bợ đít ngồi đấy mà ôm bom đi :)
hưng thịnh còn vài chục ha nữa, đợi nó xả hết ra đã nhé xem l

Cứ ngồi đấy giương mắt lên nhìn tao ôm nhé
Viết cái bài cũng ko ra hồn, loại ..... NG.... có khác !

LuuKhai

Xe đạp
các bác thấy thị trường dạo này sao rồi,ấm hơn chưa
chứ em thấy mặt bằng chung Nha Trang,Cam Ranh còn chững quá

Mr Morning

Xe tăng
Hôm trước mình mới vào đó, hiện tại cũng có hơn chục nhà đã hoàn thiện xong và rất nhiều nhà đang tập kết vật liệu chuẩn bị xây, qua tết có 3 khách sạn sẽ khởi công xây nữa đó cụ
cháu sợ xây đấy là chủ đầu tư xây mồi, cháu cũng mới xem hôm qua, đc tầm 30 căn

Mr Morning

Xe tăng
khu goldenbay này tổng cộng có 10 lần mở bán nhé, bây giờ mới đợt 2 thôi, các cụ không phải sợ hết đâu
ổn chứ cụ nhỉ :) mới GD 2 mà đã sốt lên rồi, kk , còn rộng lắm, hqua cháu mới vào nhìn còn hoang vu lắm, còn dài dài lượng công nhân làm máy móc thưa lắm, có đông chỉ là bên bờ bãi dài là đang làm thực sự

diepnh81

Xe tăng
Ui bên này các cụ chém nhau ác quá, mỗi ông 1 quan điểm thôi dĩ hoà vi quý, các cụ cứ từ tốn, ngày này năm sau so lại giá đất GB là xem ai đúng ai sai

THUM

Xe tải
Em cũng mới vào CR, đúng như cụ trên nói đất khu Godenbay này còn nhiều lắm, nhà cửa xây dựng thì chưa có gì, mà giá mấy khu bán rồi vị trí đẹp cũng trên đưới 30tr/m. Em thấy khá ca cao, còn khu tái định cư gần hồ điều hoà giá cũng 15-20tr/m tuỳ vị trí mà toàn lô to 200m, Nói chung toàn thấy dân đầu tư, nhu cầu thật không nhiều để mà sầm uất được cũng mất một số năm nữa.

bohong88

Xe tải
Em thấy khu BD mạn CR này đẹp lắm, chỉ có điều du lịch và các đơn vị khai thác du lịch ở đây chưa phát triển được mấy. Nếu vừa xuống sân bay vào các khu ks ven NTT mà nghỉ và tắm biển thì ok lắm, nhưng chưa có chỗ ăn chơi. Các khu resỏrt phần nhiều khép kín dịch vụ,
Nếu làm dc thì các cty du lịch sẽ đổ về đây ai đầu tư BD sẽ tha hồ hốt bạc đấy

pk2018

Xe tải
Em thấy bên Bãi Dài, đúng như cái tên đất còn mênh mông, để phát triển được thời gian cũng phải tính bằng thập kỷ :)), các resort xung quanh hiện tại cũng nhiều miên man, chẳng biết mấy cái phân lô bán nền mình đầu tư cạnh tranh được ko?

canhoicaccu

Xe tải
mênh mông lắm, ở đây đất quy hoạch du lịch chứ k phai khu dân cư nên ko thể đông vui đc

bimbim1976

Xe điện
Ý em hỏi khu Tái định cư, gần nhà thờ Cù Hin . Lúc em mua 16,5triệu/m2 cơ. Giờ giảm nhiều cụ nhỉ
Cụ cho em hỏi lý do cụ mua đất TDC khu này để đầu tư phải ko? Vì có sổ đỏ an toàn hơn GDB? Và mua đầu tư bao nhiêu lâu?

Dream Hilux

Xe tăng
Cụ cho em hỏi lý do cụ mua đất TDC khu này để đầu tư phải ko? Vì có sổ đỏ an toàn hơn GDB? Và mua đầu tư bao nhiêu lâu?
Em mua mang tính lâu dài trên 10 năm cụ ạ, không lướt như các cụ mua ở GDB.

Trạng thái
Thớt đang đóng