Hội những công dân tương lai của Time City

thanglacceti

Xe buýt
Leika không nói tăng giá teong tương lai nhưng không có chuyện giảm giá cụ thân mến!
Chính sách vay tốt hiện nay duy nhất Vin chạy cũng không mong chờ mua lại từ chủ nhà sau này
Chính sách vay đó cực kỳ hợp lý với những chủ nhà đủ tiền, muốn tận dụng vốn để sinh lời an toàn
Ko tăng giá thì việc gì phải vay mượn để mua ở thời điểm này.

Ngoc Khanh

Xe tăng
giá bây giờ a Vượng đẩy lên 45 tr/m2 rồi,cụ nghĩ nó lên được 50 hay 55 tr/m2? thế thì giá nó bằng indochina,lancaster núi trúc hay mandarin garden à?
Bây giờ có căn ở Park8, giá thông thủy cũng lên đến 50 rồi đấy cụ ợ
Ko vay mượn để mua ở thời điểm này thì mua lúc nào cụ? Tiền mình cứ để tiết kiệm trong ngân hàng, còn chủ đầu tư có chính sách liên kết cho vay 70% ko trả lãi trong ít nhất 10 tháng thì tội gì mình không vay?
Hơn nữa ko mua sớm, về sau có muốn mua cũng chẳng còn căn như ý, toàn căn to, xấu thôi cụ ợ
Như hồi em mua Park3, là 1 trong những người mua đầu tiên của Park hill, mặc dù em biết còn 6 tòa nữa chưa bán, nhưng em vẫn mua P3. Sau đó thì em thấy em đã làm đúng vì giá em mua căn view quảng trường được giá rẻ, có >2.5 tỷ mà đc căn 2 pn, vuông vắn, view đẹp, giờ có bói ra cũng chả có căn nào vuông vắn, view đẹp, 2pn mà giá 2.5 tỷ, toàn trên dưới 3 tỷ thôi

Linh thối

Xe đạp
Mợ làm gì phải nhặng lên để làm gà cho a Vượng và cò,thuê nhà vài năm nữa rồi mua có khi còn rẻ hơn giá bây giờ. Tiền mợ có để mà làm ăn sinh thêm ra tiền, lại chả phải vay mượn đau đầu. Nếu mợ vẫn muốn mua nhà thì tầm 2 tỷ mợ hoàn hoàn có thể mua được nhà trong ngõ mạn Minh Khai có 3 phòng ngủ, mợ thừa tiền định ném qua cửa sổ hay sao mà mua căn gần 50 m2 ở times giá hơn 2 tỷ?
Cụ nói thế không phải rồi, nhà ngõ mà tầm 2 tỷ thì đủ thứ bức bối, như chật hẹp, ngõ nhỏ, nhộn nhạo và đông đúc đủ các thể cư dân . Ngõ có một đôi thằng nghiện ngập đạo chính hoặc cầm đồ đòi nợ thuê nữa thì tha hồ nhức . Con cái thì ko có chỗ chơi sạch sẽ, nhà đất thì côn trùng là một , mùa nồm mỗi năm một tháng nhoe nhoét là 2, mùa mưa bẩn là 3 ...

Với cụ chắc đang ở nhà đất và yêu nhà đất nên tư duy cố hữu là ghét chung cư . Nhà anh Vượng nói cao thì cũng cao nhưng vào Times, từ cái vỉa hè đi bộ cũng đã sạch, lúc mát mẻ cụ mợ có thể dẫn con cái đi loanh quanh TT thương mại, tản bộ, hay đơn giản đi khu nhạc nước, khu hồ điều hòa ...cũng đủ tiêu hết thời gian rảnh của cụ mợ rồi, mà con cái lại có chỗ chạy nhảy an toàn, sạch sẽ và đẹp đẽ .
Những cái ấy nhà 2 tỷ mặt đất của cụ khó mà có thể có, nếu không muốn nói là còn lâu . Mỗi lần muốn đi chơi lại phải dong xe chạy một đoạn đường cụ có ngại không ?

Cuộc sống giờ, sống được bao nhiêu mà cứ bo tròn trong cái tư duy xưa, sợ mất tiền nhiều và không chú tâm tới việc giảm xì trét cho mình thì không ổn.

Còn mợ Princess, mợ có thể thuê có thể mua tại Times , thuê với mua thì sau vài ba năm, giá trị cũng ko có sự khác biệt nhiều lắm đâu mợ . Mợ nên chọn căn hướng Nam trước tiên là mát mẻ, sau tính thanh khoản của căn hướng Nam cũng tốt hơn các hướng nóng mợ nhé , phòng trường hợp sau mợ muốn bán nhanh . Ở Hà Nội, làm gì còn đất cho một Times city thứ 2 mọc lên , nên mợ chán thì sẽ còn nhiều người khác muốn, chỉ trông mong bác V xây nhà chất lượng tốt để cái chung cư ngày bàn giao so với chính nó dăm năm sau không khác biệt quá nhiều, vậy thì ko lo mất giá . Chúc mợ sớm lựa chọn được .

thanglacceti

Xe buýt
Ko vay mượn để mua ở thời điểm này thì mua lúc nào cụ? Tiền mình cứ để tiết kiệm trong ngân hàng, còn chủ đầu tư có chính sách liên kết cho vay 70% ko trả lãi trong ít nhất 10 tháng thì tội gì mình không vay?
Hơn nữa ko mua sớm, về sau có muốn mua cũng chẳng còn căn như ý, toàn căn to, xấu thôi cụ ợ
Như hồi em mua Park3, là 1 trong những người mua đầu tiên của Park hill, mặc dù em biết còn 6 tòa nữa chưa bán, nhưng em vẫn mua P3. Sau đó thì em thấy em đã làm đúng vì giá em mua căn view quảng trường được giá rẻ, có >2.5 tỷ mà đc căn 2 pn, vuông vắn, view đẹp, giờ có bói ra cũng chả có căn nào vuông vắn, view đẹp, 2pn mà giá 2.5 tỷ, toàn trên dưới 3 tỷ thôi
Thế mới biết a Vượng làm giá quá tốt, 50 tr/m2 mà cũng nhao vào mua. Bà chị trước mua căn indochina giá 50 tr/ m2 giá 4 tỷ giờ cho Nhật thuê được 38 tr/ tháng nhé,căn 4 tỷ ở times có cho thuê được 15 tr/ tháng ko?

Princess1

Xe tải
Như nhà cháu bây giờ là trâu chậm uống nước đục đây, vì bây giờ còn ít căn lắm, căn 1 ngủ ở P7, P8 ko sửa thành 2 ngủ được. Các căn 2 ngủ thì toàn tiền to hoặc là căn xấu, hichic.

Ngoc Khanh

Xe tăng
Vâng, chả hiểu dân tình lắm tiền quá hay sao ý, bên P8 có căn 10 người cùng đặt cọc, tranh nhau mua, cuối cùng phải bốc thăm chọn ng cụ ạ
Dân giờ làm ăn tốt, tiền nhiều chả biết làm gì, mua cc để đó cho con học ĐH
Trang nhau mua shop house không được tức mình mua luôn 2 căn cho bõ ghet
http://cafef.vn/thi-truong/bat-dong-san-cao-cap-hut-von-ngoai-tinh-2015082709340303.chn

Ngoc Khanh

Xe tăng
Như nhà cháu bây giờ là trâu chậm uống nước đục đây, vì bây giờ còn ít căn lắm, căn 1 ngủ ở P7, P8 ko sửa thành 2 ngủ được. Các căn 2 ngủ thì toàn tiền to hoặc là căn xấu, hichic.
Mợ chờ bên P1 xem có căn nào 2pn nhỏ nhỏ không thì mua, không đành đợi gđ3 đối diện park năm sau mở bán vậy
Không thì cố căn 3 tỷ, vay ngân hàng tầm 1 tỷ trả trong 20 năm, mỗi tháng trả trên dưới 10tr cả gốc lẫn lãi

x4taikhoan2015

Xe đạp
Cụ nói thế không phải rồi, nhà ngõ mà tầm 2 tỷ thì đủ thứ bức bối, như chật hẹp, ngõ nhỏ, nhộn nhạo và đông đúc đủ các thể cư dân . Ngõ có một đôi thằng nghiện ngập đạo chính hoặc cầm đồ đòi nợ thuê nữa thì tha hồ nhức . Con cái thì ko có chỗ chơi sạch sẽ, nhà đất thì côn trùng là một , mùa nồm mỗi năm một tháng nhoe nhoét là 2, mùa mưa bẩn là 3 ...

Với cụ chắc đang ở nhà đất và yêu nhà đất nên tư duy cố hữu là ghét chung cư . Nhà anh Vượng nói cao thì cũng cao nhưng vào Times, từ cái vỉa hè đi bộ cũng đã sạch, lúc mát mẻ cụ mợ có thể dẫn con cái đi loanh quanh TT thương mại, tản bộ, hay đơn giản đi khu nhạc nước, khu hồ điều hòa ...cũng đủ tiêu hết thời gian rảnh của cụ mợ rồi, mà con cái lại có chỗ chạy nhảy an toàn, sạch sẽ và đẹp đẽ .
Những cái ấy nhà 2 tỷ mặt đất của cụ khó mà có thể có, nếu không muốn nói là còn lâu . Mỗi lần muốn đi chơi lại phải dong xe chạy một đoạn đường cụ có ngại không ?

Cuộc sống giờ, sống được bao nhiêu mà cứ bo tròn trong cái tư duy xưa, sợ mất tiền nhiều và không chú tâm tới việc giảm xì trét cho mình thì không ổn.

Còn mợ Princess, mợ có thể thuê có thể mua tại Times , thuê với mua thì sau vài ba năm, giá trị cũng ko có sự khác biệt nhiều lắm đâu mợ . Mợ nên chọn căn hướng Nam trước tiên là mát mẻ, sau tính thanh khoản của căn hướng Nam cũng tốt hơn các hướng nóng mợ nhé , phòng trường hợp sau mợ muốn bán nhanh . Ở Hà Nội, làm gì còn đất cho một Times city thứ 2 mọc lên , nên mợ chán thì sẽ còn nhiều người khác muốn, chỉ trông mong bác V xây nhà chất lượng tốt để cái chung cư ngày bàn giao so với chính nó dăm năm sau không khác biệt quá nhiều, vậy thì ko lo mất giá . Chúc mợ sớm lựa chọn được .
Phân tích cũng có tình có lý, sợ VC quá , sao giá lên kinh thế --> Hết hy vọng
Giá thế là hơn RY rồi à, mình chỉ nể VC tại sao lại xây nhiều nhà tầng ở đây mà vẫn bán được

Princess1

Xe tải
Mợ chờ bên P1 xem có căn nào 2pn nhỏ nhỏ không thì mua, không đành đợi gđ3 đối diện park năm sau mở bán vậy
Không thì cố căn 3 tỷ, vay ngân hàng tầm 1 tỷ trả trong 20 năm, mỗi tháng trả trên dưới 10tr cả gốc lẫn lãi
Vâng chắc nhà cháu chờ P1 xem sạo ạ, P7 căn 1 ngủ còn tồn nhiều hàng lắm, nên chở P1 ra xem thế nào rồi mới quyết ạ.

x4taikhoan2015

Xe đạp
Qua đây mới thấy nếu lấy được lòng tin của người mua thì bán cao vẫn được, dân mình bây giờ sợ kiểu nộp tiền rồi chẳng thấy đâu (em đang dính) hoặc thấy mà k vào ở được hoặc ở được mà chẳng ra gì hoặc đo thị làm dở dang --> ở khó chịu vô cùng

Linh thối

Xe đạp
Phân tích cũng có tình có lý, sợ VC quá , sao giá lên kinh thế --> Hết hy vọng
Giá thế là hơn RY rồi à, mình chỉ nể VC tại sao lại xây nhiều nhà tầng ở đây mà vẫn bán được
Ở Times căn nào đẹp , cao giá nhất cũng chỉ tầm 44tr/m2 , còn lại thì khoảng 37-41tr/m2 rất nhiều căn ổn để cụ chọn, còn Roy thì có căn em tính lên tới hơn 53tr/m2, loại 45tr-47tr/ m2 cũng chiếm tương đối lớn :( . Mà nói thật em thích Times hơn Roy, bước vào Roy choáng ngợp ở cái gì đó sang sang thôi chứ tiện ích thì thua Times quá nhiều .

Linh thối

Xe đạp
em cũng có nhu cầu như của cụ!
Cụ như là có robot lập trình autorep ấy nhỉ, thớt nào cũng có một trong hai câu kinh điển sử dụng : " em cũng có nhu cầu như cụ " và " ảnh chất quá " , em nhớ mang máng thế vì cái ava của cụ nó làm em nhớ được cụ, bị soi rồi nhá :))

muabanotocu

Xe hơi
Cụ như là có robot lập trình autorep ấy nhỉ, thớt nào cũng có một trong hai câu kinh điển sử dụng : " em cũng có nhu cầu như cụ " và " ảnh chất quá " , em nhớ mang máng thế vì cái ava của cụ nó làm em nhớ được cụ, bị soi rồi nhá :))
em có phải là robot đâu

Kilo 636

Xe tải
Chuẩn không cần phải chỉnh cụ nhỉ !Nắng hướng tây cụ làm vậy cây cũng khó qua mùa hè trong năm lắm. Cụ sử dụng rèm cản nắng thì ngon lành đỡ hơn ( ở đây là rèm bạt cụ nhé ) >:D<

Kilo 636

Xe tải
có cụ nào ở căn 1 ngủ của Time rồi tư vấn giùm em có nên mua ko ạ? có bị chật chội quá ko ạ? Nhà em có 1 F1 4 tuổi thôi ợ.
Theo em cụ nên;;) chọn căn nào cho rộng một chút đề phòng sau này có F2 nữa em còn chưa nói về phát triển cả thể chất lẫn con người F.

password123

Xe đạp
Ở đây giờ giá trung bình khoảng bao tiền/m2 các bác nhỉ

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
Ở đây giờ giá trung bình khoảng bao tiền/m2 các bác nhỉ
Timé va Park hien gia tu 35 đến 45tr/m2 cụ thân mến
Cụ nhắn email Leika gửi chính sách bán hàng chủ đầu tư và ưu đãi mới nhất
Thân mến

Ngoc Khanh