Hội những công dân tương lai của Time City

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
cụ vào với chính sách vay vẫn an toàn mà, dù gì cũng có hơn 1 năm để chuẩn bị thêm tài chính
căn 2pn sẽ tiện lợi hơn 1pn kha khá đấy ạ, nhất là với vợ chồng trẻ, bố mẹ lên thăm con

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
Hôm qua nhà cháu vừa xem nát bảng hàng, căn 2 ngủ bây giờ chỉ còn các căn 2.8 tỷ cơ cụ ạ, tính ra nhà cháu phải vay hơi nhiều nên cũng lăn tăn. hichic
cụ chỉ cần tài chính ban đầu đóng đợt 1 là 30% giá trị căn hộ là xong có hơn 1 năm để xoay dòng vốn mà :)

Ngoc Khanh

Xe tăng
1 năm xoay ra đâu hơn 1 tỷ hở cụ, trả trong vòng 15 năm, 1 tỷ, tháng đầu tiên trả tầm 15tr, rồi giảm dần

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
1 năm xoay ra đâu hơn 1 tỷ hở cụ, trả trong vòng 15 năm, 1 tỷ, tháng đầu tiên trả tầm 15tr, rồi giảm dần
Của mợ chủ cố đến đc 2ty5 nên nhích thêm 300tr thì an toàn
Tuy nhiên nếu trong ví mợ rơi vào tầm tài chính 2ty thì đúng là không nên

Princess1

Xe tải
Của mợ chủ cố đến đc 2ty5 nên nhích thêm 300tr thì an toàn
Tuy nhiên nếu trong ví mợ rơi vào tầm tài chính 2ty thì đúng là không nên
Nhà cháu tính 2.5 tỷ là cháu đã phải vay nhiều rồi ợ, cố lên 2.8 tỷ thì quả thật trả lãi hơi nặng.

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
về bản chất, khi sở hữu 1 căn hộ thì tiêu chí sở hữu đời sống là như nhau
ví dụ: với diện tích lớn, phòng nhiều thì giá trị trong nhà gia chủ nhận được vẫn như nhau gồm: vệ sinh, phòng sinh hoạt chung
và tất nhiên, giá trị ngoài nhà gia chủ nhận được với căn hộ to hay nhỏ, cao hay thấp đều như nhau: cảnh quan, cộng đồng
Việc cần làm, nên làm là chọn cho mình căn hộ phù hợp, các tiêu chí xét đến gồm:
- Tài chính phù hợp: quản lý tốt khả năng thanh khoản để đưa ra lựa chọn tối ưu
- Hướng gió mát: ưu tiên các căn hướng gió mát
- Tầng cao mong muốn: view nội khu thấp tầng hay view city cao tầng
chính vì thế, khi đã kết khu đô thị rồi ta hãy hướng vào các căn hộ phù hợp tài chính để sở hữu tiện ích và cộng đồng mong muốn
Với mợ chủ: ta quay về căn 1 phòng ngủ với tài chính lí tưởng sẽ là bài toán an toàn nhất!
Thân mến

Princess1

Xe tải
về bản chất, khi sở hữu 1 căn hộ thì tiêu chí sở hữu đời sống là như nhau
ví dụ: với diện tích lớn, phòng nhiều thì giá trị trong nhà gia chủ nhận được vẫn như nhau gồm: vệ sinh, phòng sinh hoạt chung
và tất nhiên, giá trị ngoài nhà gia chủ nhận được với căn hộ to hay nhỏ, cao hay thấp đều như nhau: cảnh quan, cộng đồng
Việc cần làm, nên làm là chọn cho mình căn hộ phù hợp, các tiêu chí xét đến gồm:
- Tài chính phù hợp: quản lý tốt khả năng thanh khoản để đưa ra lựa chọn tối ưu
- Hướng gió mát: ưu tiên các căn hướng gió mát
- Tầng cao mong muốn: view nội khu thấp tầng hay view city cao tầng
chính vì thế, khi đã kết khu đô thị rồi ta hãy hướng vào các căn hộ phù hợp tài chính để sở hữu tiện ích và cộng đồng mong muốn
Với mợ chủ: ta quay về căn 1 phòng ngủ với tài chính lí tưởng sẽ là bài toán an toàn nhất!
Thân mến
Dạ vâng cảm ơn cụ đã tư vấn ạ, nhà cháu quay sang nghía P7 vậy.

Ngoc Khanh

Xe tăng
pHÒNG NGỦ NHỎ KO CÓ CỬA SỔ, cái lô gia dài ngoằng thế kia thì BÍ CHẾT.
Thì nó đã rẻ nhất, thế mà cũng chẳng còn mà mua cụ ợ, ở Times các căn ko phải căn góc, luôn có 1 phòng ko có cửa sổ, chỉ có thể có lô gia

Ngoc Khanh

Xe tăng
Dạ vâng cảm ơn cụ đã tư vấn ạ, nhà cháu quay sang nghía P7 vậy.
Nghía căn nào 1pn nhưng có thể cải tạo thành 2 pn ý, chứ 1pn cực kỳ chỉ hợp với người độc thân, có con cái vào thì bí lắm

phongapollo

Xe đạp
Vâng hồi mới mở bán P3 và P5 thì nhà cháu chưa có ý định mua, đợt này thấy chán nhà mặt đất quá rồi mới quyết tìm mua thì lại toàn căn đắt. Nhà cháu làm ở bờ hồ nên ko muốn di chuyển quá xa. Hic
Cụ làm bờ hồ ra chung cư mipec riverside mà ở.Em thấy có khá nhiều ưu thế so vs time:Giao thông tốt,view sông hồng,phố cổ đẹp,nội thất chất lượng...Em mua bên này 1 căn rồi.giá khoảng 30-35tr/m2 thôi cụ

Princess1

Xe tải
Cụ làm bờ hồ ra chung cư mipec riverside mà ở.Em thấy có khá nhiều ưu thế so vs time:Giao thông tốt,view sông hồng,phố cổ đẹp,nội thất chất lượng...Em mua bên này 1 căn rồi.giá khoảng 30-35tr/m2 thôi cụ
Khu này bên kia cầu Long Biên đúng ko ạ. Em hơi ngại khu đó vì ko có trường tiểu học tư nào tốt ạ.

phongapollo

Xe đạp
Khu này bên kia cầu Long Biên đúng ko ạ. Em hơi ngại khu đó vì ko có trường tiểu học tư nào tốt ạ.
Mấy trường tiểu học quận cũng khá tốt mà bác.Có cả trường quốc tế nữa.Em nghĩ bác nên tham khảo dự án này.Cuối tuần mình lên ngó dự án 1 cái.Bác nên không em hướng dẫn viên cho.hi

thanglacceti

Xe buýt
Nhà cháu tính 2.5 tỷ là cháu đã phải vay nhiều rồi ợ, cố lên 2.8 tỷ thì quả thật trả lãi hơi nặng.
Mợ làm gì phải nhặng lên để làm gà cho a Vượng và cò,thuê nhà vài năm nữa rồi mua có khi còn rẻ hơn giá bây giờ. Tiền mợ có để mà làm ăn sinh thêm ra tiền, lại chả phải vay mượn đau đầu. Nếu mợ vẫn muốn mua nhà thì tầm 2 tỷ mợ hoàn hoàn có thể mua được nhà trong ngõ mạn Minh Khai có 3 phòng ngủ, mợ thừa tiền định ném qua cửa sổ hay sao mà mua căn gần 50 m2 ở times giá hơn 2 tỷ?

Chỉnh sửa cuối:

Princess1

Xe tải
Mợ làm gì phải nhặng lên để làm gà cho a Vượng và cò,thuê nhà vài năm nữa rồi mua có khi còn rẻ hơn giá bây giờ. Tiền mợ có để mà làm ăn sinh thêm ra tiền, lại chả phải vay mượn đau đầu. Nếu mợ vẫn muốn mua nhà thì tầm 2 tỷ mợ hoàn hoàn có thể mua được nhà trong ngõ mạn Minh Khai có 3 phòng ngủ, mợ thừa tiền định ném qua cửa sổ hay sao mà mua căn gần 50 m2 ở times giá hơn 2 tỷ?
Nhà cháu hiện đang ở nhà mặt đất rồi, nhưng nhà trong ngõ nhỏ, người ta buôn bán chật ngõ, đi lại còn khó. Con cái thì ko có chỗ chơi cứ ở trong nhà suốt ngày ý ạ. Nhà thấy giá time cũng cao nên vẫn băn khoăn chưa quyết, chứ cháu thích cái khuân viên và tiện ích ở time, mình người lớn sao cũng được nhưng còn F1 nữa ạ.

thanglacceti

Xe buýt
Nhà cháu hiện đang ở nhà mặt đất rồi, nhưng nhà trong ngõ nhỏ, người ta buôn bán chật ngõ, đi lại còn khó. Con cái thì ko có chỗ chơi cứ ở trong nhà suốt ngày ý ạ. Nhà thấy giá time cũng cao nên vẫn băn khoăn chưa quyết, chứ cháu thích cái khuân viên và tiện ích ở time, mình người lớn sao cũng được nhưng còn F1 nữa ạ.
A Vượng đẩy giá lên quá kinh khủng, mợ mà mua thì làm gà béo cho a ấy thịt thôi. Mợ vẫn thích ở đấy thì thuê ở đấy vài năm, tiền đem làm việc khác đẻ ra tiền, vài năm nữa giá còn rẻ hơn bây giờ đấy.

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
A Vượng đẩy giá lên quá kinh khủng, mợ mà mua thì làm gà béo cho a ấy thịt thôi. Mợ vẫn thích ở đấy thì thuê ở đấy vài năm, tiền đem làm việc khác đẻ ra tiền, vài năm nữa giá còn rẻ hơn bây giờ đấy.
Giá Times city Park Hill từ xưa tới nay chỉ tăng chưa giảm bao giờ cụ ah.
Thời kỳ đen tối nhất của kinh tế toàn cầu là phép thử cần và đủ để các cụ mợ lựa chọn thời điểm này mua nhà
Mua nhà thời điểm nay giống như chơi sổ xố kiến thiết ấy ạ " ích nước lợi nhà" vì các lí do
- khơi thông nguồn tồn vốn vào bất động sản
- đáp ứng nhu cầu ở cư dân đô thị (luôn thiếu)
- từng bước nâng cao chất lượng cuộc sống: cuộc sống lí tưởng là phải có chỗ vui chơi giải trí, thư giãn, gặp bạn bè, con cái có chỗ học tập chất lượng, người già có chỗ đi dạo....

leika kết luận lại là đây là thời điểm mua thích hợp cho nhu cầu mua sử dụng! Chờ đợi 1 món hàng hiệu giảm giá là tư duy của nhu cầu mua bán hàng hoá không có thương hiệu! Và giảm giá không phải cách làm với Park Hill cũng như Times trong nhiều năm tới

thanglacceti

Xe buýt
Giá Times city Park Hill từ xưa tới nay chỉ tăng chưa giảm bao giờ cụ ah.
Thời kỳ đen tối nhất của kinh tế toàn cầu là phép thử cần và đủ để các cụ mợ lựa chọn thời điểm này mua nhà
Mua nhà thời điểm nay giống như chơi sổ xố kiến thiết ấy ạ " ích nước lợi nhà" vì các lí do
- khơi thông nguồn tồn vốn vào bất động sản
- đáp ứng nhu cầu ở cư dân đô thị (luôn thiếu)
- từng bước nâng cao chất lượng cuộc sống: cuộc sống lí tưởng là phải có chỗ vui chơi giải trí, thư giãn, gặp bạn bè, con cái có chỗ học tập chất lượng, người già có chỗ đi dạo....

leika kết luận lại là đây là thời điểm mua thích hợp cho nhu cầu mua sử dụng! Chờ đợi 1 món hàng hiệu giảm giá là tư duy của nhu cầu mua bán hàng hoá không có thương hiệu! Và giảm giá không phải cách làm với Park Hill cũng như Times trong nhiều năm tới
giá bây giờ a Vượng đẩy lên 45 tr/m2 rồi,cụ nghĩ nó lên được 50 hay 55 tr/m2? thế thì giá nó bằng indochina,lancaster núi trúc hay mandarin garden à?

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
giá bây giờ a Vượng đẩy lên 45 tr/m2 rồi,cụ nghĩ nó lên được 50 hay 55 tr/m2? thế thì giá nó bằng indochina,lancaster núi trúc hay mandarin garden à?
Leika không nói tăng giá teong tương lai nhưng không có chuyện giảm giá cụ thân mến!
Chính sách vay tốt hiện nay duy nhất Vin chạy cũng không mong chờ mua lại từ chủ nhà sau này
Chính sách vay đó cực kỳ hợp lý với những chủ nhà đủ tiền, muốn tận dụng vốn để sinh lời an toàn