Thảo luận Hỏi linh tinh về Fiat (Hỏi gì đáp nấy)

kiavuong

Xe điện
Nhà e hôm nọ bị một bệnh của Fiat mà vãi hết cả ra cả ngày .. không tìm ra bệnh.
Xăng đủ, điện đủ, áp lực buồng đốt tốt .. không báo lỗi máy tính .. thế mà không nổ ... ~X(
Đi Fiat là phải biết khấn vái , đệ nhất Đốt Lò mà còn phải đẩy thì chẳng xe nào ngon cả cụ nhẩy .

hoachuoique

Xe điện
Nhà e hôm nọ bị một bệnh của Fiat mà vãi hết cả ra cả ngày .. không tìm ra bệnh.
Xăng đủ, điện đủ, áp lực buồng đốt tốt .. không báo lỗi máy tính .. thế mà không nổ ... ~X(
Bệnh này là không chịu vặn xoạy chìa khóa mà .

Vợ hai của cụ ngon chưa? Hôm đó em bận quá không off với cụ được, hy vọng lần sau ra có nhiều thời gian hơn cụ nhỉ...
Bẩm cụ, thay côn vào thì ngon rồi, đi nhẹ hơn. Xe cụ phải sửa cái việc vào số đi, vào số thế hơi nhọc

Đi Fiat là phải biết khấn vái , đệ nhất Đốt Lò mà còn phải đẩy thì chẳng xe nào ngon cả cụ nhẩy .
Đệ nhất đốt lò bị .. mất điều hòa thoai nhá .. mà lão nào đen thía, mềnh đi mãi chả sao .. ;))

lttung

Xe buýt
Chào các bác
Nhà cháu ít kinh nghiệm, mong các bác chỉ giáo. Vợ cháu HLX 1.6
Khi bổ sung dầu trợ lực lái và trợ lực phanh cần chú ý đến những vấn đề gì
Cám ơn các bác trước

kiavuong

Xe điện
Chào các bác
Nhà cháu ít kinh nghiệm, mong các bác chỉ giáo. Vợ cháu HLX 1.6
Khi bổ sung dầu trợ lực lái và trợ lực phanh cần chú ý đến những vấn đề gì
Cám ơn các bác trước
Dầu chỉ có dầu trợ lực lái và dầu phanh . Thường cái này không mấy khi nó thiếu cả , thường cũng sau 1 vài năm nó mới hơi thiếu . Bác có thể mua đúng dầu của nó đổ thêm vào . Nhưng theo quan điểm của em là sau 1 vài năm tới lúc nó thiếu dầu thì nên đem đi bảo dưỡng và thay dầu mới luôn .

thiensux

Đi bộ
nên mua xe Fiat nào

lời đầu tiên em xin kính chào tất cả các bác.Đây là lần đầu tiên em cưới vợ 2 và dự định là 1 em Fiat, với số tiền là 250 Tr các bác cho em hỏi em có thể cưới được vợ nào chất lượng và thông số ra sao. Xin chân thành cảm ơn các bác

Chỉnh sửa cuối:

F.I.A.T

Xe điện
lời đầu tiên em xin kính chào tất cả các bác.Đây là lần đầu tiên em cưới vợ 2 và dự định là 1 em Fiat, với số tiền là 250 Tr các bác cho em hỏi em có thể cưới được vợ nào chất lượng và thông số ra sao. Xin chân thành cảm ơn các bác
Fiat Albea HLX 1.6 đời từ 2007 đổ về, nếu số đỏ như "Xuân tóc đỏ" có thể mua được Grand albea HLX 1.6 ạ

ELX1.3

Xe buýt
Theo nhà cháu cụ cứ làm em Siena 1.3 (ELX) chạy cho lành tầm khoảng 150tr đổ lại! Còn 100tr gửi ngân hàng (lấy lãi để sửa xe) hoặc mua vàng (vàng đang xuống) không thì mua đất (đất đang bán tháo) ...Đi một vài năm chán chán, lúc đấy lại có phong trào bán siêu xe ( thuế, khoán các loại đánh cao, xăng đa tốn..) thì cụ lấy 100tr đã đầu tư đấy về, thêm thắt của chìm của nổi mua em chân dài, mông cong, ngực nở...mà cưỡi cho sướng! =))

ninhcd

Xe tăng
Theo nhà cháu cụ cứ làm em Siena 1.3 (ELX) chạy cho lành tầm khoảng 150tr đổ lại! Còn 100tr gửi ngân hàng (lấy lãi để sửa xe) hoặc mua vàng (vàng đang xuống) không thì mua đất (đất đang bán tháo) ...Đi một vài năm chán chán, lúc đấy lại có phong trào bán siêu xe ( thuế, khoán các loại đánh cao, xăng đa tốn..) thì cụ lấy 100tr đã đầu tư đấy về, thêm thắt của chìm của nổi mua em chân dài, mông cong, ngực nở...mà cưỡi cho sướng! =))
---
Cụ ELX nói làm e hết có ý kiến :P

kiavuong

Xe điện
Bán được xe Fiat xong cái nói phét kinh người .

Taplai_07

Xe container
Ủa cụ Ninhcd cũng bán xe sao ạ?
Cụ Fiatvuong ít đi chợ quá, cụ ninhcd lên đời rùi, bữa trước dây thép hóng xế mới của cụ ấy và ngửi thấy mùi caffe. 150củ chắc đi rùi. Nhà cháu thở đến thượt một cái,,, hơi buồn. Dưng mà thôi tinh thần là chính, nhu cầu là phụ cụ nhỉ.

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Ninhcd bán vì mua MUT ít tiền nhưng nhiều chỗ và gầm cao. Tiếc là các bác nhà mình ko nhanh tay.
Nhưng em cho rằng bác ấy sẽ thấy tiếc Fiat sau một thời gian nữa.(khi trả tiền xăng cho những chuyến đi về Vân Đồn quê bác ấy)

Chỉnh sửa cuối:

ELX1.3

Xe buýt
Chết thật...Chủ tịt quán triệt thế nào mà a e ..ly dị vợ hết cả thế này! Cụ bán được giá thế này thì em đến đòi xe về bán lại thôi...hihi...

thesong

Xe đạp
Các bác cho em hỏi chút nhé, đồ thay thế của Fiat giờ còn đắt và khó kiếm không ạ?