Thảo luận Hỏi linh tinh về Fiat (Hỏi gì đáp nấy)

vip tien sinh

Xe ngựa

Juventini

Xe đạp

Xe em mới thay gioăng kim nhiệt ổn định ở mức này có ok ko mấy bác, xe em lúc trước bị sôi nước.

cucucu

Xe tải
Cụ SAHABECO làm rể ở khu em mà hôm nay em mới biết, hồi sáng tự dưng có người gọi điện hỏi mua xe, em giật mình, em có rao bán bao giờ đâu. Hóa ra cụ ấy đang lườm xe em để ngoài đường, thế là 2 ae gặp nhau trà đá, cụ ấy đang thiết tha tìm xe Albea, cụ nào có thông tin thì ới cụ ấy nhé.
Em sorry cụ Vip, hôm nay em hẹn chuyên gia lên khám mà cuối cùng lại khất đến mai, làm em chờ cả buổi. Hơn nữa em lại đang cúm dở, ê ẩm người nên không sang cụ được. Cụ thông cảm cho em nhé, có dịp em phi taxi hoặc ngồi ké xe cụ nào đấy rồi sang tiếp rượu cụ, chứ uốn vào rồi là em không dám lái xe cụ ạ
Hum qua em thấy số đt của cụ SMS vào số máy của em...bít liền là người nhà Fiat...nay lục tìm...hóa ra cụ đếy... :-o

hungteng

Xe tải
Em đang trên đường sang cụ Tân đây ợ.
Tình hình xe cụ ra sao rồi ạ, hi vọng là nó êm rồi, hôm qua cụ Đông nói em mới biết cụ vi vu từ 23 đến giờ, con đường của cụ gian nan quá

mocchauoto

Xe tăng
Tình hình xe cụ ra sao rồi ạ, hi vọng là nó êm rồi, hôm qua cụ Đông nói em mới biết cụ vi vu từ 23 đến giờ, con đường của cụ gian nan quá
Kết quả cuối cùng vào chiều tối nay cụ ạ, êm thì tốt, không êm em cũng té thôi, cậy nhờ nơi khác thôi cụ.

SAHABECO

Xe buýt
Chào các cụ.

Cháo vừa đi xem 1 xe Siena ED có vài điều muốn hỏi thăm các cụ:
1. Chân côn xe này rất căng: có thể điều chỉnh cho nhẹ không và điều chỉnh ntn?
2. Điều hòa xe này còn cả chiều nóng và lạnh, có phải nếu ngắt chiều nóng ra thì chiều lạnh sẽ mát sâu hơn ko ạ?
3. Nắp capo đậy không khít có phải bị tai nạn nên nắp capo bị cong lên dẫn đến nắp không khít không ạ?
4. Xe này nguyên bản đang là nỉ, sàn rách tươm, muốn bọc lại sàn thì hết khoảng bao nhiêu thóc.
5. Xe Siena ED có trợ lực sước sát nhiều, ba đờ sốc trước và sau vẫn là nhựa mầu đen, 4 lốp bị rạn nứt, điều hòa phải làm lại, nỗi thất ngoại thất phải làm lại, dầu trợ lực bị chẩy, bô thủng... xe này tầm bao nhiều thì mua được ạ

Kính các cụ giải đáp giúp

Chỉnh sửa cuối:

hungteng

Xe tải
Bỏ qua đi cụ, nghe cụ tả là em thấy ốm rồi