[Funland] Hồi ký tình yêu thời sinh viên

nhabaxe

[Tịch thu bằng lái]
Hồi sinh viên e chẳng biết yêu là gì, (nhát gái lắm). Lâu lâu ra chỗ Phùng Khoang xem video tươi mát. Hay gọi là quán Thương binh nặng. Ko biết trong này có cụ nào biết mấy quán thời xa xưa đó không?
Chắc cụ hồi đó đã mò đùi e cave hết đát đứng gốc cây xà cừ rùi nhể

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Hãi nhất là vác cái cẳng của ló leo dốc, ăn thì đói, mặt thằng lào cũng như bao công
Con theo 120 của đức quốc xã thì nặng dã man, dòm thì thích vô cùng về độ trong vs cái llưới chữ thập. A e nghĩ ra í tưởng mua mấy cặp chân gỗ ó về làm chÂn loa búc seo rẻ mà đẹp.

domino_js

Xe tăng
Truyện này phét rồi! Thời đấy em cũng ở Mễ Trì có thấy gì đâu. Sinh viên năm 1 lảng vảng quanh KTX khéo còn bị trấn lột xin tiền nữa ấy chứ. Mà thời đó cơm 2 ngàn đồng là ăn no căng rồi.
Chuẩn, hồi đó chưa mở như bây giờ....thích nhau còn vòng vo chán mới dám nói chứ lôi cả 10 thằng vào phòng nữ thì thực hoang đường. Ông anh cháu hồi đó có con kích đu đủ oách nhất phố mà còn đò đưa công viên với bụi cây cả năm ý chứ bỡn. Về phần cơm sv cháu khẳng định đến 2002-2003 gì đấy Thanh Hiền ở BK vẫn còn xuất 2,5-3k. cháu hôm nào trưa ko về, qua đấy mà ăn sang cũng mới hết có cái vé 4k. Nói thời 94-95 mà có xuất cơm "bình dân" sv 5k là phét.

domino_js

Xe tăng
Truyện này phét rồi! Thời đấy em cũng ở Mễ Trì có thấy gì đâu. Sinh viên năm 1 lảng vảng quanh KTX khéo còn bị trấn lột xin tiền nữa ấy chứ. Mà thời đó cơm 2 ngàn đồng là ăn no căng rồi.
Chuẩn, hồi đó chưa mở như bây giờ....thích nhau còn vòng vo chán mới dám nói chứ lôi cả 10 thằng vào phòng nữ thì thực hoang đường. Ông anh cháu hồi đó có con kích đu đủ oách nhất phố mà còn đò đưa công viên với bụi cây cả năm ý chứ bỡn. Về phần cơm sv cháu khẳng định đến 2002-2003 gì đấy Thanh Hiền ở BK vẫn còn xuất 2,5-3k. cháu hôm nào trưa ko về, qua đấy mà ăn sang cũng mới hết có cái vé 4k. Nói thời 94-95 mà có xuất cơm "bình dân" sv 5k là phét.

giangdang1

Xe tải
Thôi, biết chuyện rồi các cụ để cụ chủ biên tiếp chuyện cho bá tánh gần xa thưởng lãm, đừng làm lỡ dỡ dòng hồi ức đang cuộn trào trong tinh quản của cụ ấy mà anh em ta lại ôm hận thiên thu không được thưởng thức một thiên tác đang phọt dần trên ộ phưn còn có aka là gì thì em chịu :)!

nhabaxe

[Tịch thu bằng lái]
Em tưởng chỗ Cục sở hữu trí tuệ chứ? HVBCVT ngay cạnh chỗ em, có đâu nhỉ? :D
chuẩn đớ cụ, e nhớ các chị, các mẹ cave toàn loanh quanh ở nơi giáp ranh quận và huyện, trốn ca ợ.

huuhuy

Xe tăng
Hồi năm 94-95 mà cụ chủ đi dạy thêm kiếm được 400k/tháng thì cũng được xếp vào hạng đại cmn gia rồi (gần bằng lương công chức rồi).
Mà ngày léo nào cũng "chuỵch" 2,3 "shot" thế chắc cụ chủ sống được đến 40 là thọ. Cơ mà nghe truyện "sẽ" phải có tí cường điệu nó mới hay, ;));))

Hồi năm 94-95 mà cụ chủ đi dạy thêm kiếm được 400k/tháng thì cũng được xếp vào hạng đại cmn gia rồi (gần bằng lương công chức rồi).
Mà ngày léo nào cũng "chuỵch" 2,3 "shot" thế chắc cụ chủ sống được đến 40 là thọ. Cơ mà nghe truyện "sẽ" phải có tí cường điệu nó mới hay, ;));))
Riêng cái đoạn lương đó đã phét ko ngửi được rồi cụ ạ. Những năm 95 cử nhân ra trường ăn lương hệ số 1,78 x lương cơ bản 144 k chỉ được xấp xỉ 180k/ tháng sau khi đã trừ bảo hiểm, phí công đoàn. E ra trường đi làm còn đói hơn cả SV. Phét để fun chả ai để bảo gì, kiểu như ngày chịch 2 phát, phòng đấy em chén một nửa phòng...blabla thì cũng chả ai bảo gì vì có ai kiểm chứng đâu. Những những gì nó đã là hiển nhiên đúng ai cũng biết thì đừng phét lác nó sẽ làm cho câu chuyện trở nên rác rưởi. Phét như HUNGBDA79 thì ok :)):)). Thủa SV chú cũng quẩy phết nhỉ

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Riêng cái đoạn lương đó đã phét ko ngửi được rồi cụ ạ. Những năm 95 cử nhân ra trường ăn lương hệ số 1,78 x lương cơ bản 144 k chỉ được xấp xỉ 180k/ tháng sau khi đã trừ bảo hiểm, phí công đoàn. E ra trường đi làm còn đói hơn cả SV. Phét để fun chả ai để bảo gì, kiểu như ngày chịch 2 phát, phòng đấy em chén một nửa phòng...blabla thì cũng chả ai bảo gì vì có ai kiểm chứng đâu. Những những gì nó đã là hiển nhiên đúng ai cũng biết thì đừng phét lác nó sẽ làm cho câu chuyện trở nên rác rưởi. Phét như HUNGBDA79 thì ok :)):)). Thủa SV chú cũng quẩy phết nhỉ
Phét tí cho nó xôm a T ơi! Mai a ở hn ko e gửi khèn xuống? Chú nào có con win 100 thì cứ gọi là, bọn e quê ra lác hết cả mắt, nghe tiếng po nổ gái theo cả tá. Hồi í chỉ yêu nắm tay ôm hôn thôi, chứ chịch thì ko có, hay e dát nhể?