[Funland] Hồi ký tình yêu thời sinh viên

Napoli

Xe tải
Năm 93 em yêu một em bé ký túc xá Giao thông. Phòng có 8 nữ thì 9 anh chứ không phải 8 nhé. Một chị gái Quảng ninh có hẳn 2 anh, một anh chủ xe khách, nhiều tiền nhưng vì lý do công việc nên chỉ đến cách nhật, một anh sinh viên trường khác. Trong số các rể của phòng thì có một anh xấu tính nhất, học đại học Cảnh sát, lúc nào cũng nồng nặc mùi rượu, hơi tý là đánh bạn gái.
Em khẳng định ngoài em và bạn gái em ra thì 100% chui rido hết nhưng hầu như không có ngủ lại phòng vì bên Giao thông làm rất chặt chuyện này, không láo nháo như bên Tổng hợp.
Nghĩ số mình cũng nhọ, bọn nó rúc hết vào rido ấm áp, riêng em và bạn gái cứ phải cuốc bộ mấy tiếng đọc đường Láng trong điều kiện giá lạnh. Cuốc bộ đủ 1 tiếng mới được nắm tay. Khi chia tay mới được thơm nhẹ vào môi mà môi thì khép chặt.
Ra về thì đám rể phòng tụ lại uống dăm ba chén rượu rồi giải tán. Bọn nó cứ khen mình giàu, toàn ra ngoài đi nhà nghỉ.
Yêu được tầm 2 năm thì chia tay mà vẫn không được vẹo gì cả. 2 năm sau quay lại với nhau thì như kiểu gặp một người khác.
Lần đi chơi đầu tiên sau khi quay lại là nắm tay ngay không phải đợi 1 tiếng nữa. Cẩn thận đợi 1 tiếng mới thử thơm nhẹ vào môi thì đã thấy mồm há hoác ra rồi.
Lần đi chơi thứ 2 đã được thám hiểm bằng tay thoải mái mà không thấy bị ý kiến gì, lần 3, 4, 5 thì dẫn được vào cà phê chòi. Lần 6 thì rủ vào nhà nghỉ xem đá bóng. Hơi ân hận 1 tý là vì em ấy còn nguyên trong khi mình mất mấy lần rồi.
Hồi sinh viên có lẽ gato nên coi thường bọn rúc rido lắm. Sau này thấy nó chẳng đánh giá được con người. Cái bà bắt cá hai tay, suốt ngày rúc rido kêu to nhất phòng sau mình lại thấy tốt tính nhất.
Tái bút: thêm phần này nữa không các anh hùng bàn phím lại nói mình bốc phét. Đợt đi bộ dọc đường Láng giữa buổi là quay về ký túc để em yêu đi đái rồi lại đi tiếp
Chịch xong cái lần đầu tiên gái nó có bắt cụ thề thốt phải cưới xin đàng hoàng không :))

Em cũng trải qua vài lần cái đầu tiên, lần éo nào xong cũng phải thề. Đến nhục.

Napoli

Xe tải
Húhú, sao hay thế. em thời học còn dại nữa
Có hôm phòng trọ bé NY về hết cả, mỗi hắn và em, ôm nhau thì nhiều mà chưa xịt phát nào. Hôm đó cũng tính làm cái. Quần áo cởi hết rồi mà loay hoay cả tiếng không tìm thấy cái lỗ nó nằm ở đâu (tắt điện nhé, cho đỡ xấu hổ). Hì hục cả buổi toát hết mồ hôi, một lúc thế là cu em nó xịt ra luôn trên bụng NY. Nhục thật :D
Đọc còm của cụ em mới chợt nghĩ ra là em éo tin trên đời này có chuyện hiếp dâm, em khẳng định luôn là 1 khi gái nó đã đ éo cho thì đ éo bao giờ đút được vào luôn :D Cứ đút gần gần tới chỗ cần đút thì gái nó chỉ lắc nhẹ cái mông thôi thì chym cũng chệch cmn luôn ra ngoài rồi. Chỉ cần vài lần nó lắc mông trong bối cảnh vật lộn thì chym cũng oằn tà là vằn.

Pantene

Xe tăng
Giá cơm, giá cơm. Em năm 97 còn ăn 3.000 ở khu mai dịch. Cụ chủ năm 94 mà ăn 5000 thì sang phải biết :))
Năm 97 em ăn cơm Thanh Hiền trong BK toàn 7k/suất. Tiếc cái 5 năm ĐH em không bước chân vào KTX nữ lần nào.

ZARG

Xe container
Em ủng hộ cụ.
Trước những năm 90 thì còn ăn cơm máng, quy định rõ ràng 250 đồng/suất
Sau năm 90 thì ăn hàng, ông nào thích thì ăn 1000, ông nào giàu thì ăn 10.000, ai cấm?
Đối với ông 2.000 là ngon, đối với tôi 5000 là bình thường. Vậy mà cứ nhao nhao nhảy vào ra vẻ hiểu biết.
Mà chủ thớt nói rõ ngoài xã hội ăn 5000 là sang lắm rồi, còn 2 người nhà thớt ăn có 4.500 đến 5000, như vậy mỗi người có 2500.
Vậy mà bao nhiêu ông cứ chộp giật như đúng rồi, hả hê mình là thằng biết tuốt, thiên hạ éo biết gì.

Các thớt khác không thấy gì lắm nhưng riêng thớt này em thấy các ông 4x già đầu rồi mà vẫn sồn sồn, tưởng mình là biết tuốt :-ss

cà rốt xanh

Xe tải
Truyện up từ 2013 mà cụ.

Mời cụ sợt nhé, em đưa link thì ra đảo à :D

"Nhớ lại chuyện yêu đương những năm 1994 - 1998"

P/S: Truyện này đọc bên kia nó mới "râm" cụ ạ, ở đây các cụ nhà mình nghiêm túc quá, vẫn khoái "chịch xã giao" hơn là nghe truyện bậy, hà hà!!
Em đã làm như cụ bày. Và đi đến kết luận của riêng em:

1. Truyện bịa gần 100%.

2. Riêng việc post chuyện bịa lên Đất trời từ năm 2013, rồi đến giờ còn đưa sang OF( nếu tác giả là 1 người), thì tác giả thuộc loại CDSHT( đọc là Cuồng dâm sinh hoang tưởng nhé các cụ).

ZARG

Xe container
Em đã làm như cụ bày. Và đi đến kết luận của riêng em:

1. Truyện bịa gần 100%.

2. Riêng việc post chuyện bịa lên Đất trời từ năm 2013, rồi đến giờ còn đưa sang OF( nếu tác giả là 1 người), thì tác giả thuộc loại CDSHT( đọc là Cuồng dâm sinh hoang tưởng nhé các cụ).

Quan trọng gì đâu cụ.

Đơn giản là em thấy lắm cụ GATO ở topic này quá :-ss

trantam410

Xe tải
Xin lạy các cụ bình chuyện cơm nước và xin đọc kỹ trước khi chém
Em xin góp tý chuyện ty ktx. Em hay lên trường cđsp HP tán gái nên cũng có nhiều kỷ niêm trong quãng 93-96. Về cơ bản ty sau ry đô là có thật hoặc chén 2 em trong 1 phòng là bình thường.
Ngày ấy em cũng là sao vì chơi ghi ta tốt ngang ngửa các thầy của các em và toàn chơi với các em hoa khôi. Nhớ vụ 8/3 đi qua cửa phòng vô tình đá tung cái xô rác vào trong phòng thế là bị cả phòng nhao ra chửi. Em nhìn thấy trong phòng có treo cây Đàn nên vòng lại xin lỗi. Sau 30' thi thố các em quý luôn mấy chàng trai đang tán nhìn em ánh mắt hìnhviên đạn. Sau này cứ đến cổng trường là các em thi nhau lôi về phòng chơi trò thi liên khúc mưa, đêm, súc vật... Cũng y đc vài em xinh chén ngay tại phòng vào những ngày chủ nhật khi các em còn lại về. Chuyện một em thay đồ ngay trước mặt bạn trai khác cũng là bình thường hoặc ngồi trong chăn sờ 2 em chẳng có gì lạ. Trong buổi biểu diễn Văn nghệ thằng bạn em đứng sau 1 em đầu tiên chạm vào ng sau đó em ấy cho du lịch toàn thân luô. Tan buổi diễn lạc mất em ấy Ku bạn em tiếc mãi. Bọn em thường kéo nhau 5-6 thằng đi chơi có vụ ở bể nước có em đang đánh răng thì thằng đi đầu bóp vếu lập tức ca nước bị hất ngược ra sau thằng đi sau lãnh đủ
Nhớ mãi vụ có thăng y con bạn em có ý định đào mỏ em gọi nó ra cổng trường định đẩy nó xuống Hồ nhưng nó to khỏe hơn tý nữa em xuống hồ. Bực quá lôi nó vào quán ăn bao nhiêu là bánh rán bắt nó trả tiền. H nghĩ lại thấy nhục thật.
Ngày ấy ktx trường sư phạm có 95% là nữ nên quản lý gắt lắm. Ngày thường 9h tối khoá cổng vào vụ ôn tập thì khỏi cho ng lạ vào luôn. Có anh bảo vệ khét lắm hay quát nạt khách đến chơi như bọn em. Một ngày đẹp trời em túm toc sút cho mấy phát vào mặt trật tự k dám bật luôn. Ngoan ngay lần sau bọn em lên chơi luôn đc ưu tiên bù lại gửi xe 200 em đưa 500 khỏi thối.
Nhanh thật hơn 20 năm rồi có mợ nào ở cđ-tcsp Hải phòng thời điểm đó làm chứng cho em phát

Chỉnh sửa cuối:

kaka1102

Xe hơi
truyện cụ hơi giống boygias

Buratino12

Xe tải

kamezoko

Xe hơi
Chuẩn

Cháu vod Kụ

Cái vụ hàng họ thỗn thện tung tăng là cháu xác nhận là có, cháu vào chơi bên KTX nữ, ngồi giương tầng 2, em gái giường tầng 1 phía đối diện mặc cái áo ngủ cúi xuống mà cháu nhìn 1 nhát qua cổ áo trễ xuyên xuống thấy rõ cmn cả cái nút thắt chun ở cạp quần lấp ló giữa 2 khe quả đào trắng lốp =P~

khanhmynv , cháu hóng =P~
Cụ vào KTX nữ, cụ phi được lên giường tầng 2, mà cụ vẫn có thời gian để ngó sang giường đối diện nữa à?

Em dự rồi sẽ có 1 of nữ vào chia sẻ, cháu ngồi ở giường tầng dưới, ngó lên, thấy thằng bồ của đứa tầng trên, thả chân thành giường đung đưa, cháu nhìn 1 nhát xuyên qua quả quần đùi ống rộng, thấy rõ cmn cả cái đầu bằng quả ớt chỉ thiên lấp ló giữa 2 cái đũa khẳng khiu...

UnitedKondoms

Xe điện
Cụ vào KTX nữ, cụ phi được lên giường tầng 2, mà cụ vẫn có thời gian để ngó sang giường đối diện nữa à?

Em dự rồi sẽ có 1 of nữ vào chia sẻ, cháu ngồi ở giường tầng dưới, ngó lên, thấy thằng bồ của đứa tầng trên, thả chân thành giường đung đưa, cháu nhìn 1 nhát xuyên qua quả quần đùi ống rộng, thấy rõ cmn cả cái đầu bằng quả ớt chỉ thiên lấp ló giữa 2 cái đũa khẳng khiu...
Khụ, kụ dìm hàng cháu quá :-w

Cháu nhìn 1 nhát xuyên qua khe đảo xuống tận cạp em nó dư thế thì kụ cũng phải mô tả cháu cỡ lọ Pluzz hay quả chuối tiêu chứ... Khụ :D

kamezoko

Xe hơi
Năm 97 em ăn cơm Thanh Hiền trong BK toàn 7k/suất. Tiếc cái 5 năm ĐH em không bước chân vào KTX nữ lần nào.
Cụ đại gia, 97-20 em toàn bám bờ sông Sét, mãi sau này ra trường, mới có điều kiện vào Thanh Hiền. Mà ngày đấy sao ăn cái gì cũng ngon.

Tửu Vương

Xe tải
Website
www.facebook.com
Đúng cái thời này cháu cũng vào trường, cơ mà chỉ được nghe chuyện bọn bạn nó kể, đứng ngoài bám cửa sổ, c.him tự do là bình thường, vui phết, ri-đô có từ thời trước nữa cơ ...

kduc

Xe Cứu Trợ
Cụ có máy thuỷ bình năm nào ah? Chắc dòng THEO của đức, dài ngoẵng. Nhìn trong vắt đi cùng mia ngược phỏng ah? Đang bẩu thằng bạn mua thanh lí về nghịch tầm 700 k cả máy chân mia, mệ sư cái chân mia gỗ đẹp nặng dã man.
CỤ bán lại cho e đi, đọc còm trên đang định nhắc thì hồn đã lên rồi :D

xegiacmo

Xe container
Giá cơm, giá cơm. Em năm 97 còn ăn 3.000 ở khu mai dịch. Cụ chủ năm 94 mà ăn 5000 thì sang phải biết :))
5000/2 người , em thế hệ 8x nhưng ở với đại ca sv 7x từ hồi đầu những năm 9x . Hồi đấy sv nghèo , bác nào có con xe đạp giống xe đua là điều kiện lắm rồi , lương cán bộ mới ra trường hồi đấy đâu 220 k . Mấy anh ở cùng phòng còn có kiểu nhường nhau quần , áo mới để đi tán gái .

Pantene

Xe tăng
Cụ đại gia, 97-20 em toàn bám bờ sông Sét, mãi sau này ra trường, mới có điều kiện vào Thanh Hiền. Mà ngày đấy sao ăn cái gì cũng ngon.
Em sinh viên chứ đại gì đâu cụ. Thấy các cụ tranh luận giá cả bữa cơm, cơm tự chọn cụ gọi nhiều món ngon thì tính tiền nhiều chứ có gì đâu. Còn cụ chủ bảo thời đó gia sư kiếm 400k/tháng mà nhiều cụ không tin. Ngày đó em làm part-time lắp đặt case & bán lẻ linh kiện máy tính, thu nhập hơn 1 triệu/tháng.
P/s: Cơm Thanh Hiền cạnh KTX sinh viên nước ngoài, ngồi đó ăn thỉnh thoảng còn trau dồi ngoại ngữ ;)).

kduc

Xe Cứu Trợ
Mịa, 16 tuổi e đã vào trường rồi, tận năm 2 cũng chẳng biết gì, thấy tay lớp trưởng đi lính về lội 1 e vào phòng mà GATO vãi :D.
Lại 1 chú đi chơi về khoe: cái núm chỉ như hạt đỗ xanh thôi mà mình cứ tưởng phải bằng đầu ngón tay như vẫn thấy của bà đẻ làm cả phòng cứ rạo rực hết cả lên :))

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Em sinh viên chứ đại gì đâu cụ. Thấy các cụ tranh luận giá cả bữa cơm, cơm tự chọn cụ gọi nhiều món ngon thì tính tiền nhiều chứ có gì đâu. Còn cụ chủ bảo thời đó gia sư kiếm 400k/tháng mà nhiều cụ không tin. Ngày đó em làm part-time lắp đặt case & bán lẻ linh kiện máy tính, thu nhập hơn 1 triệu/tháng.
P/s: Cơm Thanh Hiền cạnh KTX sinh viên nước ngoài, ngồi đó ăn thỉnh thoảng còn trau dồi ngoại ngữ ;)).
Em được học bổng utachi 500k 1 tháng tiêu bét nhè,tháng nào đi dạy với làm thêm nhiều là không lấy nữa. Đọc thấy bồi hồi kí ức ghê!

kamezoko

Xe hơi
Ngày đó, em làm gia sư 1 chỗ 50k/buổi. Trong khi giá "thị trường" là 25-30k/buổi. Cũng là chuyện nhiều cụ sẽ không tin.

Dậy 1 cô bé lớp 9, xinh mỹ mãn, làm thằng ngố tàu như em, mà vừa dậy vừa ngẩn ngơ. Sau này vẫn thường xuyên gặp cô bé ấy... trên tivi, làm MC của VTV. Tiếc là sv nghèo, chả đẹp trai, chả hào hoa, cũng chả có chiến lược, có tầm nhìn xa trông rộng như cụ, nên chả có chuyện gì hay ho để giờ hầu các cụ như chủ thớt.