[Funland] [Hỏi] Kinh nghiệm mua máy mát xa

nuclearman

Đi bộ
Em tính mua cho bố mẹ ở quê cái máy mát xa toàn thân tầm 18, 20 củ. Có cụ nào có kinh nghiệm chỉ em với. Em cảm ơn các cụ >:D<

Pvsc

Xe ba gác
Thuê ktv đến nhà làm cho các cụ tốt hơn

hairyscary

Xe điện
Mua cho phụ huynh thì thôi em can. Người cao tuổi mát xa được hay không còn phải xem huyết áp, tim mạch… thế nào, chứ ko phải ai cũng mát xa được.

Mua cho cụ thì giá đấy là giá/tháng cụ ạ, mà là giá cụ mát cho máy. Lâu lâu còn phải thêm khoản nọ khoản kia nữa. Rồi bảo dưỡng bảo trì, ti tỉ thứ, tốn kém lắm. Chừng đấy tiền cụ cứ ra tiệm cho nó chủ động.

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Cháu cứ ra HÀNG. ..nhẹ người hơn.

CFY

Xe tải
Gớm chả có tiền thì ai cũng nói vậy. Chứ có tiền em cũng làm con xịn xịn nằm. Đi làm về mỏi chút nằm tý cũng thích

dandihome

Xe buýt
Số 8 - B2 Nhà phố TM 24h, Vạn Phúc, Hà Đông, HN
Website
dandihome.vn
Em tính mua cho bố mẹ ở quê cái máy mát xa toàn thân tầm 18, 20 củ. Có cụ nào có kinh nghiệm chỉ em với. Em cảm ơn các cụ >:D<
Cụ tham khảm mẫu này của em xem, giá tầm ngân sách của cụ.
Nếu cần cụ cứ zalo em sẽ tư vấn thêm ạ, thông tin em dưới chữ ký

Mua cho cụ thì giá đấy là giá/tháng cụ ạ, mà là giá cụ mát cho máy. Lâu lâu còn phải thêm khoản nọ khoản kia nữa. Rồi bảo dưỡng bảo trì, ti tỉ thứ, tốn kém lắm. Chừng đấy tiền cụ cứ ra tiệm cho nó chủ động.
Em bán cả mấy năm nay mà chả thấy ai kêu bảo dưỡng bảo trì gì cụ ạ. Ghế massage rất lành và khó hỏng, ngoại trừ cụ kê ngoài nắng, hay để trong kho chuột cắn đứt dây ...

Gớm chả có tiền thì ai cũng nói vậy. Chứ có tiền em cũng làm con xịn xịn nằm. Đi làm về mỏi chút nằm tý cũng thích
Chuẩn cụ nhỉ :D
Đừng ngồi loại ghế massge bằng bi là được, loại đó ngồi siêu chán

Pnguyen90

Xe tải
Tầm hơn trăm chắc cũng dùng được rồi chứ cụ, nhưng đc thời gian e vẫn bỏ xó thôi cụ ơi, cả thèm chóng chán, nếu muốn khỏe cứ ra người mù, mất 1 lít thì có mà tễ người.

nuclearman

Đi bộ
cảm ơn các cụ, bố mẹ em ở miền núi ko có dịch vụ nên muốn mua máy. Ủa thông tin này có đúng không các cụ: Người cao tuổi mát xa được hay không còn phải xem huyết áp, tim mạch… thế nào, chứ ko phải ai cũng mát xa được.
Vì bố em bị huyết áp cao còn mẹ thì lại huyết áp thấp.

nuclearman

Đi bộ
ghế cụ post video bao tiền thế cụ
Cụ tham khảm mẫu này của em xem, giá tầm ngân sách của cụ.
Nếu cần cụ cứ zalo em sẽ tư vấn thêm ạ, thông tin em dưới chữ ký

Em bán cả mấy năm nay mà chả thấy ai kêu bảo dưỡng bảo trì gì cụ ạ. Ghế massage rất lành và khó hỏng, ngoại trừ cụ kê ngoài nắng, hay để trong kho chuột cắn đứt dây ...

Chuẩn cụ nhỉ :D
Đừng ngồi loại ghế massge bằng bi là được, loại đó ngồi siêu chán
ghế này bao tiền thế cụ, bên cụ có hỗ trợ trả góp ko?

dandihome

Xe buýt
Số 8 - B2 Nhà phố TM 24h, Vạn Phúc, Hà Đông, HN
Website
dandihome.vn
ghế cụ post video bao tiền thế cụ

ghế này bao tiền thế cụ, bên cụ có hỗ trợ trả góp ko?
Bên em có hỗ trợ trả góp qua thẻ tín dụng cụ ạ, giá OF là 21,5tr - ghế em đang có sẵn, nếu cụ rảnh mời cụ qua 136 Nguyễn Lương Bằng để thử ghế ạ

hairyscary

Xe điện
=)) =)) =)) =)) =))
Ghế của cụ chỉ thanh toán một lần thôi. Còn cái máy em nói kia là phải trích lương hàng tháng nộp cho nó cơ.

hairyscary

Xe điện
cảm ơn các cụ, bố mẹ em ở miền núi ko có dịch vụ nên muốn mua máy. Ủa thông tin này có đúng không các cụ: Người cao tuổi mát xa được hay không còn phải xem huyết áp, tim mạch… thế nào, chứ ko phải ai cũng mát xa được.
Vì bố em bị huyết áp cao còn mẹ thì lại huyết áp thấp.
Cụ biết bác sĩ nào cứ tham khảo cho chắc. Người nhà em bị cứng khớp, định đưa qua viện dân tộc gì đấy ở Thái Thịnh để xoa bóp, mà ông bác sĩ người nhà không cho đi vì HA cao.

MiTa

Xe lăn
Thuê ktv đến nhà làm cho các cụ tốt hơn
Cái máy của e mỗi lần xong tốn 5 xị (chưa tính tiền điện nc) phê lòi. Xong nó còn biết mi gió nói hẹn gặp lại.

MiTa

Xe lăn