Hội Hyundai grand I10

taplaibonbanh

Xe tải
Chưa có đâu cụ ợ, cháu chờ dài cổ cuối cùng đành phải lấy mầu bạc, dự là khi nào i10 ết hót thì anh kông mới nhập em màu xanh về
hình như cháu chỉ thấy màu bạc. trắng ,vàng cát còn màu naò nữa ở vn cụ nhỉ

liuchuntai

Xe máy
lắp đèn bixenon đi đg trường rất sướng ,tiền nào của ấy,chả ảnh hưởng gì cả,tất cả các thiét bị trên xe lắp đồ xịn và thợ lắp chuẩn thì ko có vấn đề gì cả,tất cả đầu ra đàu vào đều có cầu chì ,kể cả hệ thống âm thanh đều phải có cầu chì riêng,day điện và đồ theo xe đều đủ chất lượng dẻo ,dai,chịu dc nhiệt ,đèn oto bật đèn khi không nổ máy thì cũng ko bật dc đèn,nếu có bật dc thì các bác cũng phải nổ máy để tránh hết điện,cũng như nghe nhạc có cục trầm các bác cũng nghe thời gian rồi nổ máy chứ chả ai cứ nàm nghe thỏa thích cả,hét điện thì đièu đó là đương nhiên rồi,cái quan trọng các bác có lắp hay ko thôi,cũng như loa có ng lắp vài triệu,vài chục triệu,đã lắp là phải có chất lượng,lắp mà ko ra gì hoạc lo ngay ngáy thì tốt nhát ko nên bàn .Bản thân xe foter ,coup,hay K3 đều thay lên xenon nhìn đẹp và sáng.Hnay thàng bạncos con K3 lắp loa BOSS của cụ trên OFF này nghe hay vãi.KHI NG TA LẮP NHÌN DÂY DỢ LẰNG NHÀNG CHÁC CÁC BÁC NHÌN MÀ HÃI
Lắp đèn này mất bao nhiêu thóc hả bác

uduchi

Xe container

Trutien

Xe điện
Số 2 Ngách 23 ,Ngõ 157 Pháo Đài Láng / Hà Nội
Website
onetechpro.vn

taplaibonbanh

Xe tải
vùa làm em này ,em FM CÒN MỚI BÁC NÀO BẢN BASE MUA KO NHÉ ,1 củ + ra ngoài hàn nó lắp cho công 300k nữa là các bác có dài nghe theo xe vãi luôn.làm em này 6,1 củ nhìn sang chảnh hẳn lên , em này DVD ,GPS,CHẠY USB MP4,CHẠY VIDE USB FULL HD ,NÓI CHUGN LÀ NGON

cụ cho e sdt và giá đẹp e bảo cu e chay taxi nó lấy

Trutien

Xe điện
Số 2 Ngách 23 ,Ngõ 157 Pháo Đài Láng / Hà Nội
Website
onetechpro.vn

hoangtrung8388

Đi bộ
Em ko rõ, nhưng con matiz của một cụ trong msc độ bi xelong thì ắc quy nhanh tèo, vừa mới tèo thêm củ máy phát nữa.
Vâng ! Cám ơn Bác đã cho em lời khuyên. Em sẽ nghiên cứu thêm ạh. Và em cũng công nhận 1 điều là nếu có tiền + sự máu lửa + thêm 1 chút tự tin thì mới nên chế Bi xenon và đèn Led ... Chứ khi độ xe vào rồi thì em nghĩ nên mua thêm 1 bình ắc quy tầm vừa vừa túi tiền để dự phòng ạh !

hoangtrung8388

Đi bộ
E thì k biết về kỹ thuật nhưng theo e thì k nên -> đẹp chút mà lo lắng cũng mệt
Vâng ! Bác nói đúng ạh ! Nhưng tại em cũng đang băn khoăn + a cay mấy xe bán tải ( Terios, isuzu., vv.. ) nháy đèn làm em lóa mắt ( em đang lái thuê cho 1 cty tư nhân ạh ) ...nên em mới băn khoan và vào đây tham khảo ý kiến . Em sẽ nghiên cứu thêm Bác ạh !

kurumahp

Xe hơi
Dạ em lấy bản Grand I10 màu trắng Bác ạh !. Em chẳng giấu gì Bác em lấy về để chạy Taxi ...hì hì
Vâng em cũng thấy màu trắng đẹp đó, e đang gom lúa để rước em này đây, em khoái cái nó rộng rãi hơn buoisang, thi thoảng rảnh rỗi em cũng làm quốc taxi cụ à

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vâng ! Bác nói đúng ạh ! Nhưng tại em cũng đang băn khoăn + a cay mấy xe bán tải ( Terios, isuzu., vv.. ) nháy đèn làm em lóa mắt ( em đang lái thuê cho 1 cty tư nhân ạh ) ...nên em mới băn khoan và vào đây tham khảo ý kiến . Em sẽ nghiên cứu thêm Bác ạh !
E chạy chủ yếu sorento đèn cũng sáng nhưng gặp xe tải cũng chói bác ạ! Vấn đề là xe mình gầm thấp thôi bác ạ!

Chỉnh sửa cuối:
Bác nào bán xe Grand I10 alo em tiếng nhé. ở hà nội LH Đức 0978028666

toi_la_toi95

Xe tải
Vâng ! Cám ơn Bác đã cho em lời khuyên. Em sẽ nghiên cứu thêm ạh. Và em cũng công nhận 1 điều là nếu có tiền + sự máu lửa + thêm 1 chút tự tin thì mới nên chế Bi xenon và đèn Led ... Chứ khi độ xe vào rồi thì em nghĩ nên mua thêm 1 bình ắc quy tầm vừa vừa túi tiền để dự phòng ạh !
E chạy chủ yếu sorento đèn cũng sáng nhưng gặp xe tải cũng chói bác ạ! Vấn đề là xe mình gầm thấp thôi bác ạ!
xe em đi đg trường nháy pha xe đối diện (kể cả xe cao ) mà ko hạ pha thì cũng chảng nhìn tháy gì luôn ,đi đg đèn tối hơn khó chịu và đôi khi nguy hiểm,lúc xe đối diện đi qua lóa mắt ko nhìn tháy cái mẹ gì

hoanglong8686

Xe máy
Các cụ cho em hỏi khi mua Grand i10 có được kèm theo lốp dự phòng không nhỉ. Em thấy phiếu bàn giao xe có lốp dự phòng và kích lốp.