Hội Hyundai grand I10

toi_la_toi95

Xe tải
Hỏi cụ tí ? DVD có GPS bác lắp loại j ? dán kính loại j vậy ? camera loại j có nét hình ko bác ? Cảm ơn cụ nhiều .
kính dán 3M ông anh quen dán giá mượt ,DVD hiện tại là làm theo xe vùa khít khìn khịt chỉ có ở HONGKONG ,CAMERA nhìn dc buổi tối ,ban ngày nét căng

hunglqict

Xe hơi
Em mới gắn cái vè che mưa cho con Gà-ri-10 của em. Đẹp phết!
Có bác nào gắn chưa, giá 250K có phải là cao hay bình thường ạ?
Bác cho em hỏi vè này là sản xuất riêng dành cho Grand hay là của loại khác bác chế vào ạ?

hunglqict

Xe hơi

Hiện tại e đag ở nhà em,bác nhìn hình có số 40đỏ đỏ bên dưới ấy là hiện chỉ số km/h đg chỗ nhà em ,khi bật GPS sẽ hiện và nhác bạn trc khi lái xe (nhắc nói phát trên loa oto),nếu đi quá 40 km/h sẽ nhác liên tục,CÁI CỘNG TRỪ trên màn bên phải là hình ảnh phóng to thu nhỏ,còn bản đồ hiện tại đang hiện 3D GIỐNG HÌNH ẢNH TIVI HD nếu ấn 2d thì giống như mình xem tivi HÌNH ẢNH SD ,nói chung còn nhiều tiện lợi khác
bác cho em hỏi là cái DVD của bác là loại gì ạ?

toi_la_toi95

Xe tải

Đây loại này,mới lắp đôi loa tress ,nhìn nhỏ mà nó thét kinh người

Chỉnh sửa cuối:

hunglqict

Xe hơi
mình vùa đi bảo hành bên HUYNDAI LONG BIÊN hỏng lần 1 kình bên phụ chập chờn ko lên xuống dc ,lần 2 tịt hản và hãng phải đặt cả cụm điều khiển bên lái mới bên hàn quốc về thay cho em.Bác vào hàng mà bắt đền đi,cấm sửa chữa,phải thay mới
Nghĩa là khóa kính rồi thì 2 ghế sau + bên phụ k kéo xuống được luôn ah bác?
Em thử thì đúng là chỉ 2 ghế sau k kéo xuống được, còn bên phụ vẫn bthuong?

toi_la_toi95

Xe tải
Nghĩa là khóa kính rồi thì 2 ghế sau + bên phụ k kéo xuống được luôn ah bác?
Em thử thì đúng là chỉ 2 ghế sau k kéo xuống được, còn bên phụ vẫn bthuong?
bên nào cũng như nhau cả ,phải thay cả cụm tổng lên xuống bên lái nhé,nó có phần TỔNG MẠCH CHÍNH Ở ĐÓ ĐIỀU KHIỂN DC HẾT.mình bị nguyên bên phụ ,còn bên lái trc sau điều khiển dc.BÊN PHỤ LÚC CHẬP CHỜN BÊN CHÍNH KO ĐK DC,NHUNG CÔNG TÁC BÊN PHỤ VÃN DC ,và rồi chết hẳn tức là ko nút nào đk dc bên phụ cả

Tinsaigon

Xe máy
ĐẦU DVD CÓ GPS GOOGLEMAP THẺ SD ĐI KÈM,cài số lùi hiện camera lùi (phải lắp camera mới có nhé ) đầu chạy đĩa DVD HÌNH ngon lành,chạy dc cả usd ,chạy dc SD,ko phải dùng sim điện thoại gì cả,xe mình cũng MT nhưng độ tương đối đầy đủ như mình nói ở trên,sắp tới SHIP camera hành trình về cuối tháng lắp là xong hết.nói chung mình thanh niên thì nên lắp đi cho sướng.CÁI GPS BẠN DÙNG TRÊN ĐIỆN THOẠI NTN THÌ Ở ĐAY NÓ HIỆN NHƯ VẬY VÀ ĐI đến đoạn nào giới hạn tốc độ 40 nó sẽ nói cho mình biết ,khi chạy quá 42 km/h sẽ nhắc bạn lần nữa,noí chung cứ đến đoạn đường nào giới hạn tốc độ bao nhiêu thì sẽ nói cho mình biết và đi đúng tốc độ.TIỆN LỢI LÁM
Tuyệt vời ông mặt trời!
Cụ nói giá 6.5tr là gồm cả mặt dưỡng+ đầu dĩa DVD+màn hình+bản đồ GPS có phải không ạ?
Mới đầu em định làm con Vietmap C005 vừa có màn hình+bản đồ vừa có camera hành trình luôn(giá nghe đầu 3.7tr). Nhưng lắp vào trên taplô thấy nó hơi vướng vướng...

Tinsaigon

Xe máy
Bác cho em hỏi vè này là sản xuất riêng dành cho Grand hay là của loại khác bác chế vào ạ?
Vè riêng của Grand i.10 2014. Mới có hàng khoảng 1 tháng nay, trước đó mình điện hỏi liên tục bảo chưa có.
Hôm qua trưa nắng chiều mưa, mới thấy cái hay của cái vè che mưa này. Hé tất cả các cửa kính xuống khoảng 2cm, mưa to cũng không bắn được giọt nào vô xe.

hunglqict

Xe hơi
Vè riêng của Grand i.10 2014. Mới có hàng khoảng 1 tháng nay, trước đó mình điện hỏi liên tục bảo chưa có.
Hôm qua trưa nắng chiều mưa, mới thấy cái hay của cái vè che mưa này. Hé tất cả các cửa kính xuống khoảng 2cm, mưa to cũng không bắn được giọt nào vô xe.
thanks cụ nhé :) để em điện show hỏi thử có chưa :D

toi_la_toi95

Xe tải
Tuyệt vời ông mặt trời!
Cụ nói giá 6.5tr là gồm cả mặt dưỡng+ đầu dĩa DVD+màn hình+bản đồ GPS có phải không ạ?
Mới đầu em định làm con Vietmap C005 vừa có màn hình+bản đồ vừa có camera hành trình luôn(giá nghe đầu 3.7tr). Nhưng lắp vào trên taplô thấy nó hơi vướng vướng...
lắp 1 cục luôn nhé ,có tất cả cái bạn muốn ,đừng lắp cái C005

youhavedie

Xe tải
Cụ nào rành xe i10 2014 cho nhà cháu ít thông tin giữa bản base với bản đủ thiếu cái gì .

uduchi

Xe container

hunglqict

Xe hơi
nhìn con màu đen cứng quá các cụ nhỉ? :D

hoanglong8686

Xe máy
ĐẦU DVD CÓ GPS GOOGLEMAP THẺ SD ĐI KÈM,cài số lùi hiện camera lùi (phải lắp camera mới có nhé ) đầu chạy đĩa DVD HÌNH ngon lành,chạy dc cả usd ,chạy dc SD,ko phải dùng sim điện thoại gì cả,xe mình cũng MT nhưng độ tương đối đầy đủ như mình nói ở trên,sắp tới SHIP camera hành trình về cuối tháng lắp là xong hết.nói chung mình thanh niên thì nên lắp đi cho sướng.CÁI GPS BẠN DÙNG TRÊN ĐIỆN THOẠI NTN THÌ Ở ĐAY NÓ HIỆN NHƯ VẬY VÀ ĐI đến đoạn nào giới hạn tốc độ 40 nó sẽ nói cho mình biết ,khi chạy quá 42 km/h sẽ nhắc bạn lần nữa,noí chung cứ đến đoạn đường nào giới hạn tốc độ bao nhiêu thì sẽ nói cho mình biết và đi đúng tốc độ.TIỆN LỢI LÁM
Cụ cho em hỏi màn hình của cụ có phải là màn hình cảm ứng không. USB có xem được những định dạng file phổ thông hay không ( .mp4, .avi, .mkv ...vv) hay chỉ nghe được nhạc mp3 thôi

Vu Hai Dang

Xe tải

hunglqict

Xe hơi
Cụ cho em hỏi màn hình của cụ có phải là màn hình cảm ứng không. USB có xem được những định dạng file phổ thông hay không ( .mp4, .avi, .mkv ...vv) hay chỉ nghe được nhạc mp3 thôi
em thấy xe cụ có cái cản? cản này là dành cho Grand luôn ah cụ? cụ có cái ảnh nào chụp to cận cảnh k? cho em xem với :)